PDA

View Full Version : WC năm nay làm tớ bối rối quá

pikachunp
08-06-2010, 11:56 AM
WC đến nơi rồi mà dạo này truyền hình nước mình đang loạn cả lên. Làm tớ ko biết nên chọn nhà mạng nào để xem nữa. Tại dạo này đang rộ lên cái dịch vụ khỉ gió là pay TV với lại tranh giành nhau chiếu bản quyền các giải bóng lớn nên là hình như cái cáp HN của nhà tớ nó bị lép kẹp rồi hay sao ấy
Chẳng biết phải dùng bác nào để có thể yên tâm mà ngồi xem ko bị cắt nữa.
Có bạn nào biết tình hình WC sắp tới ko để tớ còn biết đường mà mai phục

ducnh
09-06-2010, 08:31 AM
thấy mọi người hò nhau đi mua VTC HD nhưng mà thằng này chiếu lại ko mấy khi có bản quyền. Thằng K+ hay độc quyền thì lại ko có HD

pikachunp
09-06-2010, 08:36 AM
ờ đấy. bây giờ mọi người chỉ toàn bàn luận nên chọn K+ hay VTC nên là cáp HN của mình ra rìa rồi. Nhưng thấy bảo K+ tuy ko có HD mà kênh SD lại chất lượng hơn VTC. Có ai dung rồi cho ý kiến cái nhỉ

sagittarius
09-06-2010, 11:28 AM
Xem trên TV luôn đi! hehe. VTV cũng tường thuật hết mà ! khà khà...

hanhkhat
10-06-2010, 12:48 AM
VTV coi không có rõ như kênh VTC đâu. VTC coi là rõ nhất

nhock_quậy
10-06-2010, 08:19 AM
mấy kênh đấy đều thua...điện lực hết. nó mà cúp điện thì :MatCuoi (20):
bố em bảo kiểu này phải sắm bộ kích hoặc cái máy phát...

hanhkhat
10-06-2010, 09:46 AM
Ai hay bị cúp điện thì kiếm mấy cái bịch lên điện lực mua mấy ký về trữ, khi nài cup điện thì lấy ra xài :))

ducnh
10-06-2010, 09:53 AM
VTV coi không có rõ như kênh VTC đâu. VTC coi là rõ nhất

Các kênh SD của VTC kém hơn hẳn SD của K+. có điều là có 1 số kênh nó phát HD đôi. nhưng cước cũng khá chát mà phần lớn kênh ko phải HD chuẩn

pikachunp
11-06-2010, 08:38 AM
thấy bảo là Ngoại Hạng Anh thằng K+ mua bản quyền SD rồi. Ko biết thằng VTC có mua HD ko nhỉ

ducnh
11-06-2010, 08:40 AM
thấy bảo là Ngoại Hạng Anh thằng K+ mua bản quyền SD rồi. Ko biết thằng VTC có mua HD ko nhỉ

HD của VTC toàn bị giật với dừng hình. nản

ducnh
12-06-2010, 08:35 AM
hôm qua Mexico _ South Africa hòa 1-1 mới ghét. Hôm qua tớ xem bằng K+ thấy ok. Có bạn nào xem bằng VTC ko nhỉ. Chất lượng thế nào

pikachunp
12-06-2010, 08:44 AM
hôm qua mình xem VTV oải vật ạ. trời mưa TV đã nhòe nhoẹt rồi thì chớ lại còn thêm màn BL của thằng Biên Cương với thằng Khắc Cường thì phải, thằng tung thằng hứng nói luyên tha luyên thuyên,luyến thoắng hết cả trận làm e điên hết cả đầu éo thể tập chung vào mà xem diễn biến trận đấu dc,nói đã lắm lại còn nói những câu vớ vẩn vô nghĩa lại còn thêm mấy ông Nam phi thổi cái koi` cái kèn j mà nghe như tiếng ruồi muỗi vo ve og hết cả đầu,xem xong mệt hết cả ng`

nhock_quậy
20-06-2010, 09:32 PM
hôm qua Mexico _ South Africa hòa 1-1 mới ghét. Hôm qua tớ xem bằng K+ thấy ok. Có bạn nào xem bằng VTC ko nhỉ. Chất lượng thế nào

hôm qua mình xem VTV oải vật ạ. trời mưa TV đã nhòe nhoẹt rồi thì chớ lại còn thêm màn BL của thằng Biên Cương với thằng Khắc Cường thì phải, thằng tung thằng hứng nói luyên tha luyên thuyên,luyến thoắng hết cả trận làm e điên hết cả đầu éo thể tập chung vào mà xem diễn biến trận đấu dc,nói đã lắm lại còn nói những câu vớ vẩn vô nghĩa lại còn thêm mấy ông Nam phi thổi cái koi` cái kèn j mà nghe như tiếng ruồi muỗi vo ve og hết cả đầu,xem xong mệt hết cả ng`

công nhận bác này nghệ thuật nhỉ. 2 người : 1 là thành viên thứ 22599, còn 1 là thành viên thứ 22600.hay chỉ là sự tình cờ bất ngờ mà thôi
đâu mới là người tung kẻ hứng. nhưng cái này đáng học hỏi.^^

hanhkhat
20-06-2010, 09:43 PM
công nhận bác này nghệ thuật nhỉ. 2 người : 1 là thành viên thứ 22599, còn 1 là thành viên thứ 22600.hay chỉ là sự tình cờ bất ngờ mà thôi
đâu mới là người tung kẻ hứng. nhưng cái này đáng học hỏi.^^

để ý thấy cái 22559 với 22600 cũng hay đó chứ=)) nhóc quậy pro thiệt :D
nhà mình không có tivi nên coi trên mytv của megafun. không thua tivi là mấy. 24 này về nhà được xem tivi rồi:)