PDA

View Full Version : Thông báo ITVNN hoạt động trở lại!

admin
06-09-2009, 03:31 PM
Sau sự cố ITVNN bị mất hết dữ liệu, mình cảm thấy rất có lỗi với toàn thể thành viên. Những ngày gần đây mình thường xuyên nhận tin nhắn và điện thoại của các bạn thành viên đã an ủi mình rất nhiều, với những lời khuyên nên làm lại itvnn. Hôm nay mình đã làm xong itvnn tuy chưa hoàn chỉnh, còn một số thiếu sót sẽ khắc phục và hoàn thiện hơn trong thời gian tới. Thay mặt ITVNN mình tuyên bố ITVNN chính thức hoạt động trở lại. Diễn đàn sẽ mở lại đợt tuyển mod, smod trong ngày mai ngày 7/9 và rất mong các bạn trong BQT diễn đàn trước đây hãy quay lại cùng xây dựng và phát triển diễn đàn.

hackerkinhcan_lha
06-09-2009, 03:45 PM
Việc gì rồi cũng sẽ qua!! Có thể điều đó sẽ làm cho Itvnn.net trưởng thành hơn. Giúp BQT và các thành viên của Itvnn.net đoàn kết và gần gũi với nhau hơn.
Itvnn.net sẽ bắt đầu lại với giáng vẻ và diện mạo mới - các bạn hãy cùng chung tay xây dựng lại diễn đàn Itvnn.net các bạn nhé.
Mình là PhanTâm, Smod cũ của diễn đàn. Tuy thời gian tham gia diễn đàn chưa được lâu (gần 3 năm) nhưng Itvnn.net thực sự đã giúp mình trưởng thành hơn rất nhiều.
Này được sự tín nhiệm của anh Trung cũng như của các bạn thành viên, mình được lên làm Admin, cùng anh Trung và các bạn trong BQT cùng các bạn thành viên quyết tâm xây dựng lại diễn đàn
Nhiệm vụ mới biết trước sẽ còn rất nhiều khó khăn với mình nói riêng và diễn đàn ITvnn nói chung nhưng mình sẽ cố, các bạn hãy cố gắng cùng mình nhé :)
Hãy cười lên để bắt đầu một ngày mới với nhiều niềm vui mới :)

Mr Tuấn Anh
06-09-2009, 04:14 PM
Đúng việc gì cũng sẽ qua ! Làm lại từ đầu ! Không vấn đề gì cả
Nhưng vấn đề BQT cũ thì sao đây hả anh Trung ơi ?

vtd93
06-09-2009, 04:18 PM
Anh Trung mở lại diễn đàn là tốt rồi. Anh em bây giời chung sức xây dựng lại itvnn.net. Ngày nào đó itvnn sẽ trở lại phong độ như xưa thôi :D

teenpy
06-09-2009, 04:25 PM
Mình ủng hộ ITVNN cùng nhau góp sức ITVNN lớn mạnh

thanhdia
06-09-2009, 04:45 PM
Sự Cố Mất Data Lần Này Chưa Chắc Đã Phải Là Điều Xấu Nếu Chúng Ta Biết Xây Dựng Lại Diễn Đàn .
Thời Gian Qua Diễn Đàn Vẫn Còn Chưa Ổn Định Lắm .
Hy Vọng Lần Làm Lại Từ Đầu Này ITVNN.NET Sẽ Có Một Diện Mạo Mới Và Sẽ Ổn Định.
Mong Muốn Của Mình Là Sau Lần Này Các Smod Và Mod And Admin Sẽ Tích Cực Quan Tâm Và Xây Dựng Forum Nhiều Hơn .

Mình Không Biết Nói Điều Gì Hơn Và Chỉ Xin Chúc ITVNN.NET Ngày Càng Phát Triển Và Vững Mạnh !

Kenilax
06-09-2009, 04:49 PM
Vui quá. Itvnn lại trở lại hoạt động. Tuy là ko còn được như ngày xưa :((

nghiep_ro
06-09-2009, 05:10 PM
hihi.....chờ mãi ,chờ mãi và cuối cùng itvnn laioj đứng dậy rồi >:D< cố lên anh trung :X để itvnn hùng mạnh như xưa nào

HoàngMinh
06-09-2009, 05:46 PM
Chia buồn với itvnn nhưng cũng chúc cho itvnn sớm trở lại như xưa.
Mình thật buồn khi nghe tin itvnn đóng cửa. Mình tham gia từ năm 2006 đến giờ nhìn lại thấy buồn quá.
Itvnn Cố lên nhé!

duchienan
06-09-2009, 05:52 PM
thật sự tớ bị sốc khi itvnn mất hết data. nhưng dù sao itvnn trở lại là được rồi. chúc 4rum có những mục hay như xưa.

kÔ.đƠn
06-09-2009, 06:11 PM
Sau sự cố ITVNN bị mất hết dữ liệu, mình cảm thấy rất có lỗi với toàn thể thành viên. Những ngày gần đây mình thường xuyên nhận tin nhắn và điện thoại của các bạn thành viên đã an ủi mình rất nhiều, với những lời khuyên nên làm lại itvnn. Hôm nay mình đã làm xong itvnn tuy chưa hoàn chỉnh, còn một số thiếu sót sẽ khắc phục và hoàn thiện hơn trong thời gian tới. Thay mặt ITVNN mình tuyên bố ITVNN chính thức hoạt động trở lại. Diễn đàn sẽ mở lại đợt tuyển mod, smod trong ngày mai ngày 7/9 và rất mong các bạn trong BQT diễn đàn trước đây hãy quay lại cùng xây dựng và phát triển diễn đàn.

Việc gì rồi cũng sẽ qua!! Có thể điều đó sẽ làm cho Itvnn.net trưởng thành hơn. Giúp BQT và các thành viên của Itvnn.net đoàn kết và gần gũi với nhau hơn.
Itvnn.net sẽ bắt đầu lại với giáng vẻ và diện mạo mới - các bạn hãy cùng chung tay xây dựng lại diễn đàn Itvnn.net các bạn nhé.
Mình là PhanTâm, Smod cũ của diễn đàn. Tuy thời gian tham gia diễn đàn chưa được lâu (gần 3 năm) nhưng Itvnn.net thực sự đã giúp mình trưởng thành hơn rất nhiều.
Này được sự tín nhiệm của anh Trung cũng như của các bạn thành viên, mình được lên làm Admin, cùng anh Trung và các bạn trong BQT cùng các bạn thành viên quyết tâm xây dựng lại diễn đàn
Nhiệm vụ mới biết trước sẽ còn rất nhiều khó khăn với mình nói riêng và diễn đàn ITvnn nói chung nhưng mình sẽ cố, các bạn hãy cố gắng cùng mình nhé
Hãy cười lên để bắt đầu một ngày mới với nhiều niềm vui mới

Hãy cố gắng lên 2 Admin ! Cùng nhau gây dựng lại ITVNN như trước đây . Các Member trước đây sẽ ủng hộ ITVNN mà :D

ta070492
06-09-2009, 06:19 PM
ITVNN! Tất cả vì ITVNN! Hãy chung tay xây dựng lại ITVNN! Chúc mừng anh Trung đã cố gắng! Chúc mừng các anh em đã trở lại!

olalavui
06-09-2009, 06:22 PM
Chung sức lại vì ITVNN

Kevin™No.1
06-09-2009, 06:27 PM
data trong mấy năm trời của itvnn mất hết .. mình là thành viên mới mà nghe cũng thấy buồn :( nhưng vì sao lại mất hết data vậy các bạn

sharigamih2
Sau khi sự cố ITVNN xảy ra ! chính hôm đó em thấy rất lạ ! khi vào site thấy cứ " CatBui" em nghĩ bị sao đó ! và em có gọi cho anh ThanhTrung84 . Nhưng thấy anh ý nói là bị từ sever ! về sau mới nghe anh trai em kể ! em thấy rất bùn ! mong muốn ITVNN.Net quay trở lại ! và hôm nay ITVNN.Net đã quay trở lại ! Mọi người sẽ ủng hộ ITVNN.Net ! Đúng không cả nhà

hanhkhat
ITVNN đã trở lại với 1 giao diện mới và cách bố trí các mục cũng hợp lý hơn xưa rất nhiều.
hy vọng mọi người sẽ cùng nhau chung tay phát triển itvnn như ngày trước.
nói miệng, hô hào không thể làm được gì. mọi người hãy thể hiện bằng hành động đi nào.
ITVNN sẽ là ngôi nhà chung của chúng ta.
hy vọng mọi người sẽ ủng hộ.

olalavui
06-09-2009, 06:28 PM
Uk nhìn cái styles mới đẹp quá

thanhtrunglhu
06-09-2009, 06:33 PM
Chúc ITVNN sẽ phát triển rực rỡ như xưa!

minhhn0205
06-09-2009, 07:53 PM
m cũng hy vọng như vậy ~> ITVNN đã có chỗ đứng nhất định :)

Lâm Tâm Nhây
06-09-2009, 09:55 PM
wow.. itvnn.net đã hoạt động lại em mừng we, ko uổn công em tham đã gần 3 nâm tưởng sẽ hok bao giờ gặp lại dc nữa...giờ đa chạy lại.. chúng ta cùng phát triển trở lại như xưa nào

bvl91
07-09-2009, 03:59 AM
Cái này người ta hay nói là gì nhỉ

À, lùi một bước để tiến 3 bước

Chúc itvnn bước những bước thật dài trên con đường it việt nam.

thanhvu.design
07-09-2009, 04:48 AM
xin chia buồn với anh nhưng thật đáng trách về việc không backup data.

quoctinvn
07-09-2009, 01:09 PM
Chào mừng ITVNN come back :)

..::Songuku95::..
07-09-2009, 01:18 PM
Chào mừng itvnn đã quay trở lại

vulocvn
07-09-2009, 08:30 PM
vì cộng đồng it việt.chúng ta cùng nhau cố gắng và phát triển.tuy tham gia vào gia đình itvnn 4 năm (quatovang) nhưng chưa đóng góp gì đc cho itvnn thấy cũng ngại :D.Mong rằng lần này sẽ giúp ích đc nhìu hơn !

1 lan nua
08-09-2009, 08:41 AM
Chuyện này đúng là ngoài ý muốn của anh em
1lannua đã gắn với với T cũng như ITVNN đã hơn 3 năm , từ ngày đầu mới thành lập.
Giờ mất hết dữ liệu thì cũng buồn thật .
- Định tìm số sfone của T gọi hỏi thăm , mà chẹk hoài ko thấy
Buồn càng thêm buồn #:-S

hau_ooo
09-09-2009, 10:11 AM
Anh Trung và Itvnn cố lên nhé !

hau_ooo
09-09-2009, 10:12 AM
xin chia buồn với anh nhưng thật đáng trách về việc không backup data.
CÓ lẽ là cũng backup nhưng để trên VPS chứ ko down về máy ! Data và file lớn qua mà :sweet_kiss:

ngocthachez
10-09-2009, 06:47 AM
Để Itvnn mau chóng được phát triển lại , mỗi khi xem hoặc post 1 bài viết hay , các bạn hãy Submit bài viết đó lên các trang mạng xã hội đính kèm ở dưới mỗi bài viết ví dụ như Digg hoặc Bài hay.....

bungbu84
11-09-2009, 06:32 PM
Iu. Mình cứ tưởng ITVNN sẽ ra đi mãi mãi với dòng thông báo "Diễn đàn ITVNN.NET ngừng hoạt động" cơ. Mặc dù sự việc mất dữ liệu vô cùng đáng tiếc, nhưng "Mừng ITVNN trở lại!".

herolove
11-09-2009, 06:43 PM
người đứng đầu itvnn còn sao mất được

linhbatinh
11-09-2009, 07:58 PM
welcome comeback ITVNN
lbt mấy hôm rồi bận 1 số công việc nên ko vào nên ko biết việc gì xảy ra.
sr all anh em vì tg vừa qua lbt có phần bỏ bê.

Cố Trà Giang
11-09-2009, 08:05 PM

Xét công và tội thì lão có nhiều lắm, từ từ sẽ tính với lão nhá. Lão pm cho lão Trung để lấy lại phép thuật đi rồi đấu với tớ :big_smile:

linhbatinh
11-09-2009, 08:13 PM
Xét công và tội thì lão có nhiều lắm, từ từ sẽ tính với lão nhá. Lão pm cho lão Trung để lấy lại phép thuật đi rồi đấu với tớ :big_smile:
:byebye: giờ rảnh rảnh rồi comeback
ra ngoài học hỏi rồi về đóng góp ấy mà
LBT chỉ có 2 ngôi nhà trên CNTT là ITVNN và VHC

..::Songuku95::..
11-09-2009, 09:10 PM
Có 2 admin nữ cơ đấy :beauty::beauty:

Trung_qb
11-09-2009, 09:14 PM
Có 2 admin nữ cơ đấy :beauty::beauty:
Ku Khánh mới từng này tuổi mà máu thế
Liệu hồn 2 admin nữ thịt chú đấy ;))

Jollibee
11-09-2009, 10:55 PM
Có hai nữ admin luôn hả các bạn? Là ai vậy? Tớ biết có mỗi admin nữ Bà Cố thôi, một người đã chết rồi thế mà giờ nghe có hai mới đáng sợ chứ.

mr.gpt
11-09-2009, 10:55 PM
Chúc mừng sự trở lại

matden
12-09-2009, 12:33 AM
Thật tiếc cho itvnn
Mình biết trang này từ ngày xưa tên miền 12a3.. thì phải, cách đây 5 năm.
Trang web rất hay và cũng học đc rất nhiều từ đây.
Chúc cho website lấy lại đc phong độ và phát triển thật tốt .
Cố lên bác Trung

hau_ooo
12-09-2009, 12:42 AM
Thật tiếc cho itvnn
Mình biết trang này từ ngày xưa tên miền 12a3.. thì phải, cách đây 5 năm.
Trang web rất hay và cũng học đc rất nhiều từ đây.
Chúc cho website lấy lại đc phong độ và phát triển thật tốt .
Cố lên bác Trung

Trước là lop12a3.net :nen:
Việc lấy lại phong độ hay không tùy thuộc vào sự đóng góp của các thành viên, hi vọng mọi người chung tay góp sức nhé >:D<

hanhkhat
12-09-2009, 01:36 AM
welcome comeback ITVNN
lbt mấy hôm rồi bận 1 số công việc nên ko vào nên ko biết việc gì xảy ra.
một sự comeback tuyệt vời, linhbatinh là nữ kìa ho ho. anh(chị) mới đi học ở Thái Lan về:sorrwie:
có người kêu là nữ admin mới oai chứ ha ha

Jollibee
12-09-2009, 08:02 AM
một sự comeback tuyệt vời, linhbatinh là nữ kìa ho ho. anh(chị) mới đi học ở Thái Lan về:sorrwie:
có người kêu là nữ admin mới oai chứ ha ha

Lỗi là tại lão linhbatinh để cái giới tính là nữ to đùng thế kia sao mà không hiểu nhầm được chứ.:canhcut:

linhbatinh
12-09-2009, 09:54 AM
:D mới đi thái lạn chuyển thành có vòi rồi :D

cuonglirmt
12-09-2009, 09:57 AM
Thái Nguyên,Thái Bình đi cho gần...Quan Thái Lan làm gì cho tốn kém...:MatCuoi (3):

TrocTom
19-09-2009, 11:17 AM
Trước là lop12a3.net :nen:
Việc lấy lại phong độ hay không tùy thuộc vào sự đóng góp của các thành viên, hi vọng mọi người chung tay góp sức nhé >:D<

Ngày xưa là "lop12a3.net.ms" :)
Thật sự là không có itvnn ( lop12a3.net.ms ) thì mình đã không được như ngày hôm nay rùi :big_smile:

ga dong
19-09-2009, 09:12 PM
itvnn.net hoạt động trở lại là tốt rùi. lúc trc mình vào mãi mà ko đc. thử lên google xem sao thì hóa ra itvnn.net ngưng hoạt động, bùn quá. hum nay thử vào xem sao thì hoạt động trở lại. vui quá. chúc mừng ITVNN.NET hoạt động trở lại nha

sonhoang1606
19-09-2009, 10:53 PM
hay quá hôm nay em mới bít là 4rum đã hoạt động lại

buicongthe
01-10-2009, 08:47 AM
cùng chia buồn với itvnn thôi thì chúng ta cùng cố lên nha.

Hoàng Thiên Thanh
05-10-2009, 09:06 PM
Hôm nay mình vừa mới nối mạng ( mới chuyển phòng trọ mà ) , vào itvnn thấy itvnn hoạt động trở lại thì mừng lắm , chẳng bù ngày trước hồi hộp mong chờ itvnn quay trở lại cơ ( có lúc tức quá còn chửi bác Trung vài câu cơ , xin lỗi bác nhé ) . Đợi khi nào thi giữa kì xong , tớ sẽ dành thời gian đóng góp 1 chút cho itvnn . Chúng ta cùng đoàn kết xây dựng itvnn nào ! :MatCuoi (63):

Jollibee
06-10-2009, 07:28 AM
Hôm nay mình vừa mới nối mạng ( mới chuyển phòng trọ mà ) , vào itvnn thấy itvnn hoạt động trở lại thì mừng lắm , chẳng bù ngày trước hồi hộp mong chờ itvnn quay trở lại cơ ( có lúc tức quá còn chửi bác Trung vài câu cơ , xin lỗi bác nhé ) . Đợi khi nào thi giữa kì xong , tớ sẽ dành thời gian đóng góp 1 chút cho itvnn . Chúng ta cùng đoàn kết xây dựng itvnn nào ! :MatCuoi (63):

Nhớ gã này chỉ giỏi spam và chém gió thôi mà, làm gì có chuyện tâm huyết dữ vậy chứ :choc:

neptunes
08-11-2009, 08:11 PM
thời gian qua đã có lỗi xảy ra thì hy vọng lần sau 4rum ta sẽ k0 còn gặp sự cố này nữa, hy vọng các bạn sẽ cố gắng nâng cấp avaf trau dồi kiến thức IT........

DaiThanh
21-11-2009, 07:29 PM
Diễn đàn vắng kinh!!!

boi_vi_anh_thuong_em
27-11-2009, 01:47 PM
anh trung , add em làm mod khu software đi anh , em cũng đã trở lại 4rum sau 1 time dài do em làm web Soft ! Mong anh xét duyệt

Jollibee
27-11-2009, 08:39 PM
anh trung , add em làm mod khu software đi anh , em cũng đã trở lại 4rum sau 1 time dài do em làm web Soft ! Mong anh xét duyệt

Bạn vào post tuyển Mod mà đăng ký thông tin lại nhá.

HTT.itvn
29-05-2011, 10:34 PM
Bới rác 1 lần cho quay lại thời chém gió kinh điển của mình . Nhớ cái thời có bà Cố , em Zung , bé Thảo ... Hồi đấy không hiểu sao mình lại hay chém gió thế này , mà chỉ có chém ở trang ITVNN này . Mấy trang khác ít khi chém .

Ôi ! phong độ một thời nay còn đâu :MatCuoi (15): Tuổi càng cao thì sức chém càng yếu đi thì phải . Nay nhìn lớp trẻ chém mà thèm thời trai trẻ ngày xưa .

Mừng là ITVNN đã trụ vững và phát triển .

hanhkhat
29-05-2011, 11:02 PM
Ông anh chính thức gia nhập phái cổ mộ rồi à :MatCuoi (48):