PDA

View Full Version : Hãy chia sẻ những ước mơ của bạn !

4ever1luv
29-07-2010, 10:07 PM
Let's Share Dreams Together - Hãy chia sẻ những ước mơ của bạn !

chào các bạn !!!

các bạn là mem tích cực của 4rum mình, các bạn luôn muốn 4rum mình phát triển thêm....!

tớ cũng như các bạn vậy đó nhưng có lẽ khác một chút xíu là Tớ muốn có 1 chỗ cho các bạn giao lưu với mem của những 4rum khác nữa

như vậy có phải là xấu không nhỉ

bài viết này tớ post trên 4rum của các bạn [ ý lộn! 4rum của tớ nữa nhưng tớ chỉ là mem mới thôi]

các bạn có 1 4rum thật tuyệt vời

tớ post bài này mong dc làm quen, giao lưu với 4rum của các bạn

vậy nếu bạn là người thích chia sẻ, bạn muốn kết bạn thì hãy tham gia 4rum giao lưu của tớ hen : Địa Chỉ nè :
http://www.bmtonline.org

Đến với BMTOnline bạn sẽ có .... .... một sân chơi bổ ích ....

.... một nơi giao lưu giải trí và học tập lý tưởng ....

Và đặc biệt hơn bạn sẽ có .... .... những người bạn vui tính, tốt bụng, sẵn sàng chia sẻ mọi điều vui buồn với bạn ....

thêm 1 người bạn là bớt 1 kẻ thù mà

Bạn căng thẳng sau những giờ làm việc ? Bạn cần giải trí nhưng ra đường thì quá ồn ào và bụi bặm ... Giải pháp tốt nhất để bạn thư giãn đầu óc đó là hãy bật chiếc vi tính lên và gõ địa chỉ vào trình duyệt của bạn

Bạn đang buồn hay có những vướng mắc về chuyện tình cảm ? Chuyện bạn bè ? Chuyện gia đình ?... bạn không biết chia sẻ với ai ? Đừng lo ! Hãy chia sẻ với chúng tôi bằng cách vào mục cảm xúc và chắc chắn rằng bạn sẽ nhận được những lời động viên, những giải pháp tốt nhất cho bạn lúc này
Bạn là một Fan cuồng nhiệt của làng thời trang và âm nhạc ? Thế thì không còn gì phải bàn cả . Và nếu bạn có 1 shop thời trang thì không đâu hơn là bạn hãy quảng cáo ngay ở BMTOnline sẽ là một lựa chọn đúng đắn để bạn hòa mình vào thế giới âm nhạc và thời trang. Bạn sẽ được nghe những bản nhạc yêu thích, những mẫu thời trang siêu đẹp và cực kỳ phong cách với đầy đủ các thể loại, và tuyệt hơn nữa là bạn sẽ được chiêm ngưỡng những NGÔI SAO thần tượng của mình trong những bộ trang phục cực kì xì tai

Thế giới ảnh số chắc chắn sẽ làm thỏa mãn đôi mắt muốn ngắm nhìn và khám phá tất cả mọi thứ của bạn với nhiều thể loại : Nghệ thuật, avatar, smilies, phong cảnh... vân vân và vân vân hơn nữa, BMTOnline còn có mục hình thành viên cho các bạn chia sẻ những tấm hình đáng yêu và dễ thương của mình. Mục kute boy và girl xinh thì chắc là khỏi phải nói rồi, bởi đó luôn là một trong những chủ đề hot phải không nào

Ố la la ! không chỉ có thế đâu nhé HQTcòn là nơi dành cho những ai yêu thích công nghệ thông tin, muốn khám phá thế giới IT rộng lớn. Và bạn ơi ! Bạn có muốn làm cho mình một website như BMTOnline không ? Cũng không khó lắm đâu khi mà bạn đến với BMTOnline, bạn sẽ có những bài viết hướng dẫn bổ ích cùng với sự chỉ bảo tận tình của mọi người, chắc chắn rằng bạn sẽ làm được thôi ^^ Welcome !!!
Tớ chẳng muốn nói nhiều vì 4rum mình để Pr, tớ chỉ muốn ta cùng giao lưu kết bạn

mong các bạn ủng hộ. Hai 4rum sẽ cùng phát triển tốt !! Tớ tin vậy ^_^