PDA

View Full Version : học photoshop ở arena có nên kô

cobebuongbinh0607
24-08-2010, 11:10 AM
e đc bít ở arena chuyên về đồ họa. e thì muốn học nơi nào chuyên về 1 thứ mới tốt chứ đại trà thì chẳng ra đâu vào đâu. nhưng có điiều học phí hơi mắc nên e đang phân vân wa

emyeuanhnhieu
24-08-2010, 11:13 AM
nhiều người cứ nghĩ đắt là tốt nhưng thật ra kô pai đâu. cũng số tiền như thế bạn vừa có thể học lại vừa dùng đc vào việc khác nữa đấy. có nhiêù trung tâm dạy đồ họa cũng tốt mà giá lại hợp với sinh viên tụi mình, bạn nên lựa chọn kĩ

uizoioi
24-08-2010, 11:15 AM
có hà nội aptech, zonotek hay aiti aptech này. giá cũng fai chăng lắm sao kô thử nhỉ.

dieutu1402
24-08-2010, 11:19 AM
oái oái hà nội aptech ngang ngửa với arena đấy nhá. minh thấy có hitech được lém, thấy nhiều fans hâm mộ. zonotek thì chẳng biết vì tên nghe là lạ

hoangxuan
24-08-2010, 11:23 AM
có zonotek ở thụy khuê ấy. trung tâm đấy khá là có tiếng đấy. bạn thử tham khảo xem vì giá hợp lý lắm và có nhiều ưu đãi cho sinh viên

cobebuongbinh0607
24-08-2010, 11:26 AM
e cảm ơn ý kiến của các bác nhưng zonotek giá cũng khá là cao đấy. e cũng thấy arena và aptech cao hơn hẳn so với các nơi khác nhưng có lẽ nào tiền nào của đấy kô nhỉ?????

nguyendungdung
26-07-2013, 03:27 PM
Arena là thương hiệu của Apptech( Ấn Độ).Nếu như học về đồ họa thì học ở Arena là tốt nhất! Quan trọng là học ở Arena nào ?
Ở TPHCM, thì nên học Max Arena Thủ Đức. Chất lượng đào tạo cũng được. Học bằng giáo trình Tiếng Anh và làm quen với các phần mềm đồ họa. Học phí cũng mềm nữa( 45 triệu/ 2 năm). Bạn có thể đóng học phí hàng tháng: 1triệu/ tháng.
Mình theo học được 1 năm rồi nè. Mấy thầy cô trong trường nhiệt tình, tận tình với tụi mình lắm. ^^

mm09999
29-07-2013, 01:59 PM
photoshop thì học ở đâu mà chẳng được bạn , quan trọng là tìm nơi học phí rẽ rồi chịu khó lên mạng tìm nhưng bài hướng dẫn về làm theo để nâng cao tay nghề !

holamtruong
06-08-2013, 11:07 AM
MaxAreana Thủ Đức đi bạn. Bạn mình học về kêu mình đi học chung. Nghe nó nói

thầy cô dạy rất hay, chuyên nghiệp nữa lại còn học phí phải chăng.

epro79
02-09-2013, 09:44 AM
MaxAreana Thủ Đức đi bạn. Bạn mình học về kêu mình đi học chung. Nghe nó nói thầy cô dạy rất hay, chuyên nghiệp nữa lại còn học phí phải chăng.
Cái này người ta hỏi từ 2010, giờ chắc đã học xong & thành thục luôn rồi!

thichit
02-09-2013, 10:56 AM
nhiều người cứ nghĩ đắt là tốt nhưng thật ra kô pai đâu. cũng số tiền như thế bạn vừa có thể học lại vừa dùng đc vào việc khác nữa đấy. có nhiêù trung tâm dạy đồ họa cũng tốt mà giá lại hợp với sinh viên tụi mình, bạn nên lựa chọn kĩ
vậy bạn có thể giới thiệu vài trung tâm dạy đồ họa tốt mà giá lại hợp lý với sinh viên không

blackfire729
12-09-2013, 10:12 PM
/:) maxarena Thủ Đức ak bạn!trường dạy chất lượng (theo chương trình APTECH Ấn Độ)!Giảng Viên trường rất nhiệt Tình với học viên!!
:)) Học Phí bạn yên Tâm nhak học phí trường rất mềm và có chương trình học 2 năm đóng học phí 1 năm!
chi tiết bạn có thể tham khảo