PDA

View Full Version : [ITVNN News] Tất niên ITVNN & đón giao thừa ! [non-off]

Tiểu Bá Vương 1404
01-02-2011, 05:19 PM
Nhân dịp tết đến xuân về, nhằm ngày cuối năm - 30 tết - ITVNN kính chúc toàn thể member từ lớn đến bé, từ bên kia đến bên này thế giới, từ Male đến Famale, ... tất tần tật những lời chúc quen thuộc nhất trong dịp đặc biệt này.

Song song cùng những lời chúc trên, mình đại diện Ban Quản trị ITVNN xin thông báo:

Mở tiệc tất niên của ITVNN vào lúc 17h30 ngày 30 tết. Đây là bữa tiệc thân mật giữa các mem ở ITVNN cũng như các bạn bè gần xa. Tránh việc nhầm lẫn trong sự kiện này, mình xin nói rõ: Bữa tiệc này không có mâm bát nào lớn, chỉ có chiếc bàn phím cùng bộ máy tính các bạn sử dụng để nhập tiệc.

Ngay sau bữa tiệc, các bạn sẽ cùng ITVNN đón chào thời khắc giao thừa bằng chiếc vô tuyến của mình, và chia sẽ những điều mình nghĩ cùng mọi người !

Nay thông báo !

P/S: Topic thảo luận cho sự kiện cuối cùng của năm, tại đây những bí mật bất ngờ về bữa tiệc sẽ được hé lộ, mọi người cùng chia sẽ nhé: http://itvnn.net/showthread.php?22493-ITVNN-Event-Topic-th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-v%E1%BB%81-s%E1%BB%B1-ki%E1%BB%87n-cu%E1%BB%91i-n%C4%83m-c%E1%BB%A7a-ITVNN-!