PDA

View Full Version : Đề nghị banned nick HTT.itvn

Jollibee
31-05-2011, 09:28 PM
Nhằm tạo không khí thư giản cho mọi người, Jo tôi cất công tìm kiếm trên mạng một video clip đang cực HOT trên mạng và được đánh giá có nhiều người xem nhất trong năm qua cho các ace ITVNN xem.

Thấy trên mạng có clip này đang được nhiều người xem, post lên mọi người giải trí tí.

http://youtu.be/dJ2Tl2Ip66Y

Chẳng hiểu vì lý do gì mà thành viên HTT.itvn ngộ nhận đó là mình và cho rằng tôi đang đá đểu cậu ấy. Mà đó là HTT.itvn thật ư? Jo tôi để mọi nguời xem và cho ý kiến nhé.

Kéo theo sau sự ngộ nhận đó là HTT.itvn toan tính đen tối trả thù Jo, cậu ta đã tung lên mạng một hình sex 100% để vu khống Jo.

Oạch , đáo để thật . Chơi tớ thì tớ chơi lại .

Chiếu theo quy định của ITVNN thì thành viên HTT.itvn đã vi phạm quá rõ ràng, nay Jo tôi kính đề nghị lên quý Mod, Smod diễn đàn ITVNN hãy banned nick thành viên này để cảnh tỉnh mọi người luôn phải tôn trọng nội quy diễn đàn. Luôn phải sống, học tập và làm việc theo Jo, một tấm gương mẫu mực của làng mình trong việc tố cáo những thành viên nguy hiểm như HTT.itvn

Nguồn: Tại Đây (http://itvnn.net/showthread.php?30029-HOT-Cu%E1%BB%99c-thi-s%E1%BB%AD-d%E1%BB%A5ng-Photoshop&p=58350&viewfull=1#post58350)

Kính Mong!

Cơn Gió
31-05-2011, 09:32 PM
Thui anh Thanh thế là toi rồi.
vụ này em không đỡ được.
em không có quyền xoá.nên anh chấp nhận bị chị Jo chém
Thui anh nghỉ mát vài bữa cũng được.
Đi nghỉ mát có gì vui nhớ kể em nghe nhé!:MatCuoi (8):

Dunglx
31-05-2011, 09:33 PM
Ôi thế là lại thêm một cái hay đây rồi kè kè, anh Thanh mà bị band thì :MatCuoi (9):

HTT.itvn
31-05-2011, 09:36 PM
Hic , thông minh quá . Để nguyên topic hot thế này thì toàn thành viên ITVNN vào xem rồi . Hic , cao thủ chém , mình gặp phải cao thủ rồi :MatCuoi (16):

Cơn Gió
31-05-2011, 09:36 PM
Ôi thế là lại thêm một cái hay đây rồi kè kè, anh Thanh mà band thì :MatCuoi (9):

Nhìn cái điệu cười :MatCuoi (9):nham hiểm thật.
anh Thanh toi rồi

HTT.itvn
31-05-2011, 09:46 PM
Nhìn cái điệu cười :MatCuoi (9):nham hiểm thật.
anh Thanh toi rồi

Toi thế nào được hả em ? Mà em nhớ đấy nhé . Dám post video của anh vô tài khoản của em . Nhớ đấy :MatCuoi (7):

Jollibee
31-05-2011, 09:48 PM
Tớ đã sao lưu tất cả data để làm tư liệu, giờ mà xóa thì tất cả đã muộn màn.

Cơn Gió
31-05-2011, 09:50 PM
Toi thế nào được hả em ? Mà em nhớ đấy nhé . Dám post video của anh vô tài khoản của em . Nhớ đấy :MatCuoi (7):

Hi tại anh tự nguyện mà đâu phải do em
sao cứ trách hoài tội nghiệp em:MatCuoi (12):

HTT.itvn
31-05-2011, 09:50 PM
Tớ đã sao lưu tất cả data để làm tư liệu, giờ mà xóa thì tất cả đã muộn màn.

Có câu tớ đã nói với Cơn Gió : Thật thành giả , giả thành thật . Nhưng có câu này tớ nói với cậu : Núi cao còn có núi cao hơn , người chém giỏi còn có người chém giỏi hơn :MatCuoi (40):

Cơn Gió
31-05-2011, 09:58 PM
Có câu tớ đã nói với Cơn Gió : Thật thành giả , giả thành thật . Nhưng có câu này tớ nói với cậu : Núi cao còn có núi cao hơn , người chém giỏi còn có người chém giỏi hơn :MatCuoi (40):

Em cũng có câu này nữa : Hại nguời là hại mình,chém người hôm trước hôm sau bị chém lại
:MatCuoi (15):

girlxaxi_love_boytienty
31-05-2011, 09:59 PM
Oạch! Thôi em rút trước! không đến lúc bị đuổi thì nhọc!:MatCuoi (61):

Dunglx
31-05-2011, 10:03 PM
Oạch! Thôi em rút trước! không đến lúc bị đuổi thì nhọc!:MatCuoi (61):

SAo pjair sợ Hải em cư vô đi có gì anh Thanh nâng đỡ mà

girlxaxi_love_boytienty
31-05-2011, 10:05 PM
SAo pjair sợ Hải em cư vô đi có gì anh Thanh nâng đỡ mà

ANh Thanh đang bị chị Jo chém thục mạng kia kìa;//// không biết có giữ nổi mạng không nữa! hic/// Huống gì em ... ặc!:MatCuoi (60):

HTT.itvn
31-05-2011, 10:06 PM
Em cũng có câu này nữa : Hại nguời là hại mình,chém người hôm trước hôm sau bị chém lại

Đằng sau còn có sự thật nữa em à . Sự thật này em và dũng lx , bây giờ thêm JO mà biết thì hơi đau đó . Bây giờ cứ chém anh đi nhá .

Chốt 1 câu nhé : Cái tưởng như anh sơ hở thì lại đó chính là kế hoạch của anh . Để hiểu rõ thì em nên học qua Dũng lò xo , cũng nếm trái đắng mấy lần rồi vì lỗi sơ hở nhỏ của anh :MatCuoi (40):

Jollibee
31-05-2011, 10:06 PM
Mình thấy có người treo status trên yahoo thật là thê thảm, một thành viên tự hào chém gió đỉnh cao mà phải đi khóc lóc thống thiệt cầu viện:

"Gặp cao thủ chém mình rồi, các cậu vô đây đỡ mình vài chiêu với :(("

Quay lại vấn đề chính, nguyên nhân khiến HTT.itvn vi phạm nghiệm trọng là ngộ nhận người trong clip kia chính là mình. Vậy sự thật người trong clip đó có phải là HTT.itvn không? Trong số mọi người đã có ai biết, đã thấy khuôn mặt HTT.itvn chưa?

Jo tôi xin gởi thêm mọi người một tư liệu hình ảnh nữa, đó chính là chân dung thật 100% của HTT.itvn. Mọi người hãy xem chân dung và clip và hãy cho Jo biết đó là hai người hay một người nhé.

VÀ ĐÂY CHÍNH LÀ HTT.itvn

http://i688.photobucket.com/albums/vv241/bachlinh_2009/24303_105844479441607_100000481670187_150532_15779 11_n.jpg

Bao giờ mình được làm Mod

Cơn Gió
31-05-2011, 10:11 PM
Thế này anh Thanh không đỡ được rồi

HTT.itvn
31-05-2011, 10:42 PM
Ủa , mọi người nhanh tay chém đi chứ :MatCuoi (1): Cơn Gió ơi là Cơn Gió , giờ biết rồi lại đi thù anh à :MatCuoi (1):

hanhkhat
31-05-2011, 11:06 PM

Cậu này vẫn chưa rút ra bài học từ sai lầm của Dũng lx =))

Dunglx
31-05-2011, 11:13 PM
Cậu này vẫn chưa rút ra bài học từ sai lầm của Dũng lx =))

Sao lại lôi em vào đây , em vô tội mà

HTT.itvn
31-05-2011, 11:17 PM
Sao lại lôi em vào đây , em vô tội mà

ừ , em vô tội , nhưng cái tội bị lừa từ đời nảo đời nao rồi mà không dạy khôn cho bạn Cơn Gió 1 điều . Giữ của riêng đến thế là cùng :MatCuoi (53):

Nghe Cơn Gió bảo là " Em biết thừa anh với HK lừa từ lâu rồi , chẳng qua em thích vui chém gió thôi " Câu này hình như Dũng lò xo cũng nói 1 lần rồi thì phải :MatCuoi (1):

Dunglx
31-05-2011, 11:21 PM
ừ , em vô tội , nhưng cái tội bị lừa từ đời nảo đời nao rồi mà không dạy khôn cho bạn Cơn Gió 1 điều . Giữ của riêng đến thế là cùng :MatCuoi (53):

Nghe Cơn Gió bảo là " Em biết thừa anh với HK lừa từ lâu rồi , chẳng qua em thích vui chém gió thôi " Câu này hình như Dũng lò xo cũng nói 1 lần rồi thì phải :MatCuoi (1):
thì rõ qua đó mơí thấy chị JO tung ảnh nóng của anh đấy thôi

HTT.itvn
31-05-2011, 11:28 PM
thì rõ qua đó mơí thấy chị JO tung ảnh nóng của anh đấy thôi

Ảnh nóng nào hả em ? Anh có thấy đâu nhỉ ?

Châm ngôn mới : Ai từng bị lừa thường nói " Em biết thừa anh lừa lâu rồi , chẳng qua em thích vui chém gió mà thôi " :MatCuoi (44):

Hiện tại chỉ còn Tiểu Bá Vương , nhưng cậu em này thông mình , tinh ý hơn nên chém hơi khó . Nhưng để xem sau này thế nào :MatCuoi (1):

Dunglx
01-06-2011, 12:13 AM
Ảnh nóng nào hả em ? Anh có thấy đâu nhỉ ?

Châm ngôn mới : Ai từng bị lừa thường nói " Em biết thừa anh lừa lâu rồi , chẳng qua em thích vui chém gió mà thôi " :MatCuoi (44):

Hiện tại chỉ còn Tiểu Bá Vương , nhưng cậu em này thông mình , tinh ý hơn nên chém hơi khó . Nhưng để xem sau này thế nào :MatCuoi (1):

Ảnh con dê đấy anh , tại em biết nhưng vẫn muốn thực ra là phân vân

HTT.itvn
01-06-2011, 06:37 PM
Ảnh con dê đấy anh , tại em biết nhưng vẫn muốn thực ra là phân vân

Bà chị Jo của em tìm kiếm giỏi thật . anh tìm với từ " Dê Ninh Bình " mà ra 1 loạt là mấy món đặc sản thịt dê thôi . Hay google biết nhìn người mà cho ra kết quả vậy trời :MatCuoi (1):

Dunglx
01-06-2011, 06:39 PM
Bà chị Jo của em tìm kiếm giỏi thật . anh tìm với từ " Dê Ninh Bình " mà ra 1 loạt là mấy món đặc sản thịt dê thôi . Hay google biết nhìn người mà cho ra kết quả vậy trời :MatCuoi (1):

Chị JO vô đối anh Thanh vô ........:MatCuoi (65):

HTT.itvn
01-06-2011, 07:01 PM

Sao dạo này em khen JO nhiều thế nhỉ ? hết yêu rồi đáng yêu , nay lại " vô đối " . Chí căm thù của em đâu rồi :MatCuoi (15):

Dunglx
01-06-2011, 07:03 PM
Sao dạo này em khen JO nhiều thế nhỉ ? hết yêu rồi đáng yêu , nay lại " vô đối " . Chí căm thù của em đâu rồi :MatCuoi (15):

Yêu nhau lắm chém nhau thâm hí hí , chị Jo bỏ quá em nhé

Cố Trà Giang
01-06-2011, 07:05 PM

Hoàng Thiên Thanh đừng giận Cố nhé, tại tánh Cố hay nói thật. Thấy Thanh và Jollibee không đội trời chung với nhau mà giờ dunglx nói câu úp úp mở mở làm Cố nghi quá.

Cố tạm dịch vầy: "Chị JO vô đối anh Thanh vô ........lạy"

Có gì Thanh tìm dunglx tính sổ nhé.

Bye Thanh

Dunglx
01-06-2011, 07:06 PM
Hoàng Thiên Thanh đừng giận Cố nhé, tại tánh Cố hay nói thật. Thấy Thanh và Jollibee không đội trời chung với nhau mà giờ dunglx nói câu úp úp mở mở làm Cố nghi quá.

Bye Thanh

Ý em trong sáng như :MatCuoi (33): mà chị lại nghĩ vậy buồn chết

hanhkhat
01-06-2011, 07:12 PM

Bye Thanh

Vậy là chị quyết định "chuyển quyền sử dụng" qua cho chị Jo rồi à ? Bỏ cuộc sớm thế:MatCuoi (47):

HTT.itvn
01-06-2011, 07:15 PM
Vậy là chị quyết định "chuyển quyền sử dụng" qua cho chị Jo rồi à ? Bỏ cuộc sớm thế:MatCuoi (47):

Thình lình vô bem , thình lình bay ra . Chưa kíp xỏ vài câu thì mất dạng . Nhanh gớm :MatCuoi (1):

HTT.itvn
07-06-2011, 08:37 PM
Từ khi mình chuyển nick thành màu đỏ là không ai chém gió gì nữa hay sao ? Gan hùm của các bạn đâu rồi nhỉ ? :MatCuoi (7):