PDA

View Full Version : Góp ý anh em ITVNN của Offline ( đặc biệt admin )

Dunglx
29-07-2011, 02:50 AM
Anh Trung và anh Thanh xem thế nào chứ tuy rum mình là rum về It nhưng em nghĩ gặp mặt nhau cũng cần thiết. Tại sao mọi người không bàn nhau về chuyện này để có một buồi gặp nhau 1 địa điểm 2 địa điểm nếu không được thì 3 đieạ điểm ( Bắc Trung Nam ) ?
Rất mong ý kiến của các anh ạ
p/s : Kiểu gì em cũng phải sang bên anh Thanh :MatCuoi (9):

HTT.itvn
29-07-2011, 08:22 AM
Thành viên thì lại ở rải rác khắp nơi thì không thể gặp mặt nhau được , mà thành viên quản trị ( Smod - Admin ) bây giờ ai cũng đã đi làm hoặc năm cuối ( như cậu Phúc ) nên thời gian bỏ ra cũng không được nhiều .

Nếu thành viên ở Hà Nội thì anh có thể đại diện cho ITVNN tổ chức , các bạn nghĩ thế nào về cuộc offline tháng 8 này ở Hà Nội ?

hanhkhat
29-07-2011, 09:47 AM
Ở Tây nguyên là nơi off nhiều nhất. Đó là các buổi gạp mặt offline của 2 admin Mai Thành Trung và Mai Thanh Bình. Còn tớ thì chịu rồi:MatCuoi (3):

t8mclub
29-07-2011, 10:28 AM
Nhìn cái tiêu đề bạn đặt mình oải quá...sai cấu trúc chính tả mới ghê chứ.
Cộng đồng mạng mà muốn hiện thực hóa nó, thì không phải đơn giản đâu bạn ạ. Khó khăn lắm.

Dunglx
29-07-2011, 10:33 AM
Nhìn cái tiêu đề bạn đặt mình oải quá...sai cấu trúc chính tả mới ghê chứ.
Cộng đồng mạng mà muốn hiện thực hóa nó, thì không phải đơn giản đâu bạn ạ. Khó khăn lắm.

Tớ là tớ vô tội nhá ( đính kèm )

@ HTT hi thế thì anh em mình tổng hợp mọi người ngoài HN đi anh vì miền Nam anh Trung off rồi :MatCuoi (9):

@ Hanhkhat >> chắc bận tán gái đây mà

hanhkhat
29-07-2011, 10:41 AM
Đúng là tác phẩm của lão HTT rồi :D

PhucSD
29-07-2011, 10:44 AM
Buồn nhỉ, em thì chả ra Bắc được, chỉ vào Nam được thôi, cũng muốn off lắm , nhưng chả biết off với ai :MatCuoi (67):

HTT.itvn
29-07-2011, 11:42 AM
Đúng là tác phẩm của lão HTT rồi :D

Hic , anh viết thừa chữ " của " mà mọi ngưòi bắt lỗi anh ghê thế này . Đúng là chuyên gia chọc bánh xe .

@Dunglx : Thành viên ITVNN ở HN nhiều lắm , anh chỉ sợ mọi người bận nên không đi được thôi . Để anh liên lạc với các bạn ở HN xem sao nhé . Như đã hứa , tháng 8 sẽ gặp mặt .

@PhucSD : Có bà chị yêu dấu của em ở trong miền nam đó , em alo bà chị thân yêu làm cuộc gặp mặt đi nhé :MatCuoi (67):

Thảo Nguyên
15-08-2011, 03:47 PM
Miền trung sao không ai để ý nhỉ :MatCuoi (49):