PDA

View Full Version : Hướng dẫn dowload với link RS

thc
31-10-2009, 08:20 PM
Vâng chắc chắn ai trong chúng ta đều đã gặp các link hotfile, rapidshare.....
Nếu không có nick pentium thì việc dowload những link trên các host trên thật khó khăn.Mình xin giới thiệu cho các bạn một địa chỉ có thể giúp các bạn không còn thất nản khi gặp các link trên host này. ( trong quá trình tìm kiếm mình cũng thấy rất nhùi host nhưng mình thấy đây là host tốt nhất mình gặp, đặc biệt các mod rất nhiệt tình và vui vẻ )

xixam.com (http://xixam.com/)

đây là một diễn đàn chia sẻ khá hay sẵn sàng leech link miễn phí cho các bạn. chỉ cần mất 1p đăng ký 1 phút xem hướng dẫn, 1p để post bài, và 5p sau là bạn xẽ có link ngon để dowload tôc độ dowload từ 200- 300kb/s. không giới hạn số lượng link, cũng như độ lớn của link........không những thế xixam.com còn hộ trợ chuyển file cho các bạn sang link mediafire.com (quá tuyệt).....

Thế nào là leech : leech là một khái niệm khá phổ biến và quen thuộc với ai thích chia sẻ trên mạng. đái khái nó là : bạn có một nick của 1 trang web leech bạn chọn một file bất kì bạn thực hiện việc leech trang đó lập tức dowload link của bạn với tốc độ rất nhanh(5mb đến 10mb/s thậm chí còn cao hơn) về máy chủ đó và tạo ra một link mới với tốc độ dowload đã được cải thiện lên rất nhiều và bạn có thể dowload bằng link này thay vì mấy link củ chuối kia.......nhưng link bạn nhận được chỉ là link tạm thời nó chỉ tồn tại trong khoảng 20 - 25 tiếng.