PDA

View Full Version : Quên - Kendilee ft. NHT

Kid
25-12-2009, 09:38 AM
http://7442126.streamer2.soundclick.com/jarry_lo/34/01/freemp3/kendilee+qun.mp3

##
Nước mắt mà em giận đi, khi mà anh vẫn đứng đây.
Vẫn nhớ em iu nồng say, nhưng mà em đâu có hay.Nước mắt anh tuôn tràn mi khi mà em đã bước đi, chẳng nói anh câu từ ly. khi mà anh đây vẫn yêu em....

:::::
TỪng ngày, từng ngày trôi wa tim anh hằng đêm vẫn nhớ em nguyện cầu mong luôn luôn bên em nhưng em nào em đâu có hay. Giờ này em đang vui bên ai?...chỉ còn lại mình anh với anh. TỪng lời em trao anh khi xưa ngây thơ thời gian cũng phai mờ....

##
Đành wên em, tình đang chết,( khi đôi vai ai ko ấm êm như ngày xưa..hah.) Đành wên em, tình đang chết ( Khi đôi tay ko ôm lấy ánh trăng ngày mưa..)
Đành wên em, tình đang chết, ( Khi đi bên anh em ngó wa dòng người hưa) Đành wên em, tình đang chết, 1 câu chia tay rồi mỗi đêm anh lệ rơi.....

Đã biết 1 câu từ ly nhưng lòng sao chẳng wên, bóng dáng em đang gần xa trong lòng anh không thể wên. Dẫu biết chia tay từ đây để lòng anh phải cố wên, TRí ức mong sao thời gian trôi thật nhanh anh sẽ wên...( wên)

RAp::
Wên anh đã rất muốn wên, wên đi 1 cái tên , wên đi những ngày tháng hạnh phúc êm đềm wên đi đôi môi và nụ cười chìu mến, wên đi bờ vai và mái tóc ống mềm nhưng sao càng lại cố wên lại càng thêm nhớ ,và thế cứ thế em lại đánh thức trong cơn mê, ại nhớ những lúc cặp mắt nhìn nhau những giây phút đó mới thấy đau..

##
Nước mắt mà em giận đi, khi mà anh vẫn đứng đây.
Vẫn nhớ em iu nồng say, nhưng mà em đâu có hay.Nước mắt anh tuôn tràn mi khi mà em đã bước đi, chẳng nói anh câu từ ly. khi mà anh đây vẫn yêu em....

:::::
TỪng ngày, từng ngày trôi wa tim anh hằng đêm vẫn nhớ em nguyện cầu mong luôn luôn bên em nhưng em nào em đâu có hay. Giờ này em đang vui bên ai?...chỉ còn lại mình anh với anh. TỪng lời em trao anh khi xưa ngây thơ thời gian cũng phai mờ....

Rap::

Tình khép cho dù là tim anh nó có đau ngàn phần, nhưng mà em đã way gót cho sức hiện nên đã đau thêm ngàn lần em có nhớ lần đầu tiên chúng ta gặp dưới cơn mưa anh nhớ lại hình ảnh nhớ em ngày đó nơi đâu những kỷ niệm dù có phai nước mắt nó sẽ làm tương lai mà anh phải chịu trước mắt nó ko mún tình chia đôi.....???? mà thui..gian đi thật xa mà ko cho một lời cho tiếc nuối em đã trôn xuống nơi đây tất cả những nụ hôn đấm đuối. Tất cả lời nguyện cầu mà trong cái đêm sao rơi tất cả lại những tình ngọt ngào trong cái đêm môi bên môi tình đầu hạnh phúc . 1 cái đêm dần trôi chỉ còn lại giấc mơ, sẽ wên đi giấc mơ trong như những đứz kẻ khờ giờ này đang ngồi viết nhạc câu đêm...

##

Đêm,từng cơn gió nhẹ êm đềm khẽ ru anh ngủ quên và bao nhiêu ý nghĩ trong đầu vẫn cứ trôi về em mỗi khi nhắm mắt vào tại sao anh lại mơ thấy khi mà em trong vòng tay anh ta bên nhau ngày ấy văng vẳng bên tai vẫn là giai điệu ngày mai ướt đẫm trên môi nước mắt 1 thằng con trai nhưng tại sao tại sao lại rơi chỉ vì 1 người con gái mong chờ ngày mai nhưng đã đến ngày mai giấy phải làm sao để ký ức sớm nhạt phai.Ngày hôm ấy đối với anh ta như là 1 cơn lốc cuốn đi mọi thứ chỉ trong vòng phút chốc.Thế rồi chợt bay đi thì nào có ai ngờ và trước mắt là dòng sông và 2 đứa 2 bờ con đò qua sông giờ đã ko còn ai chờ nhắm mắt quay đi rồi thời gian sẽ phai mờ.Wow