PDA

View Full Version : Dự án cuộc sống hạnh phúc (Happy Life Project) hạnh phúc đích thực

mitutabi
01-11-2013, 11:17 AM
Bạn ở đây vì bạn đã nghe về một Dự Án, bạn muốn tìm hiểu về nó, hoặc bạn của bạn chỉ cho bạn hướng đi này. Hoặc, bạn ở đây đơn giản vì bạn bất chợt nhận được trang web này khi bạn tìm kiếm thông tin, hoặc tìm kiếm trên internet cho… hạnh phúc??? Dù cho là gì đi nữa, Xin chào mừng!.
Hãy để chúng tôi trao cho bạn tổng quan ý tưởng là tất cả tạo nên dự án này.
Bạn có bao giờ nghe nói đến “Tiền không là tất cả”?
Chúng ta cùng đồng ý, Phải không?
Nếu chúng tôi đặt cho bạn câu hỏi rằng, giữa Tiền, Thời gian, và Sức khỏe, đâu là sự lựa chọn ưu tiên số một của bạn bây giờ? Có phải là Tiền? Hoặc Thời gian? Hoặc Sức khỏe? Nó là gì?
Từ rất nhiều cuộc trao đổi thảo luận với mọi người trong suốt quá trình sống, tám trong số 10 sẽ chọ Sức khỏe, và ngay cả khi bạn không có vấn đề về sức khỏe. Phần còn lại, hầu hết chọn Tiền và một số trong đó chọn Thời gian.
Tuy vậy, có một thực tế mà bạn thấy đó là hầu hết mọi người sống cho cuộc sống của họ như thể Tiền là Chúng tôi rất vui mừng cho bạn và khuyến khích bạn thực hiện những bước đầu tiên để tìm hiểu thêm.
Hãy gặp. Hãy nói chuyện.
Đặt mình vào dự án Happy Life (Project).
Leader Hà Nội – Unicity Việt Nam: Bà Phạm Thùy Dương – Điện thoại: 0904 98 39 38 | 0903282838 –