PDA

View Full Version : Shock

cuonglirmt
10-09-2009, 03:46 PM
Một người tâm sự về tình yêu cứ mãi kiếm tìm...Tâm sự chia sẻ chị em vài dòng...

Lời người con gái :

Mất anh rồi em đi tìm thằng khác
Luật giang hồ không cho phép cô đơn...:beauty:
Đáp :

Chữ trinh đáng giá "ngàn vàng"
Một đời con gái ngàn vàng khó mua

Thời nay con gái bạo lực quá xá...:big_smile:...Mình rất thích ăn kem trước cổng...Nhầm...Ăn kem trước kẻng...:hungry:...Sao thời mình lỗ thế nhỉ...May mà xuân còn xanh sức còn tráng...tha hồ ăn chơi...:boss:

Jollibee
10-09-2009, 04:41 PM
Bác này cứ nhắm vào chị em mà oánh ấy nhỉ, kinh quá đi thôi. Nghe bác thích mà tớ muốn nện cho nên thân :beat_shot:

hanhkhat
13-09-2009, 11:36 AM
con gái bây giờ đúng là ghê lăm. bữa thấy có em ở gia lai, nhìn cũng xinh. định... thì biết em đã có người yêu rồi. mấy bữa trước về nhà, sau khi lên thì mói biết cách đây mấy tháng em đã lỡ đi...phá. nghe mà thấy xót xa cho tuổi trẻ.
còn nhiều con thì đi nuôi trai mới ác chứ, đến lúc nhà không còn gì để ăn thì, ngồi nhìn nhau mà cười:go:

Bác này cứ nhắm vào chị em mà oánh ấy nhỉ, kinh quá đi thôi. Nghe bác thích mà tớ muốn nện cho nên thân
Jollibee nói chuyện nghe rất dễ thương, rất teen :D. khác hẳn với chị Giang, già khụ :MatCuoi (67):

nhock_quậy
14-09-2009, 10:50 PM
Một người tâm sự về tình yêu cứ mãi kiếm tìm...Tâm sự chia sẻ chị em vài dòng...

Lời người con gái :

Mất anh rồi em đi tìm thằng khác
Luật giang hồ không cho phép cô đơn...:beauty:
Đáp :

Chữ trinh đáng giá "ngàn vàng"
Một đời con gái ngàn vàng khó mua

Thời nay con gái bạo lực quá xá...:big_smile:...Mình rất thích ăn kem trước cổng...Nhầm...Ăn kem trước kẻng...:hungry:...Sao thời mình lỗ thế nhỉ...May mà xuân còn xanh sức còn tráng...tha hồ ăn chơi...:boss:
con trai bạo hành thì ko nên trách con gái bạo lực:MatCuoi (24):

con gái bây giờ đúng là ghê lăm. bữa thấy có em ở gia lai, nhìn cũng xinh. định... thì biết em đã có người yêu rồi. mấy bữa trước về nhà, sau khi lên thì mói biết cách đây mấy tháng em đã lỡ đi...phá. nghe mà thấy xót xa cho tuổi trẻ.
còn nhiều con thì đi nuôi trai mới ác chứ, đến lúc nhà không còn gì để ăn thì, ngồi nhìn nhau mà cười:go:
nài. đừng có vơ hết vào thế chứ. :MatCuoi (39):

Jollibee nói chuyện nghe rất dễ thương, rất teen :D. khác hẳn với chị Giang, già khụ :MatCuoi (67):
ha ha ha. Jollibee cẩn thận kẻo phải nuôi vạ ông anh tớ đấy:MatCuoi (5):

Cố Trà Giang
15-09-2009, 07:36 AM

Nhảy mũi liên tục mà không biết lý do thì ra có đứa vào đây chửi đểu mình http://ddth.com/images/smilies/realmad.gif

Tin này đúng shock thiệt http://ddth.com/images/smilies/boxing.gif

hau_ooo
15-09-2009, 09:19 AM

:nhaovomq9: để mình bảo kê cho hanhkhat :133:

Cố Trà Giang
18-09-2009, 11:42 PM
để mình bảo kê cho hanhkhat

Đang ngủ không được đây cho nên vào đây coi có chém được ai không, tình hình là khỏi bảo kê làm gì cho mệt. Hai đứa cùng lên một lúc Cố chém luôn thể vậy mà vui :Teen9x_109: