Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 2 trên 2
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    HTT.itvn's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Hoàng Thiên Thanh
    2,814
    Level: 52 [?]
    Experience: 14,870,686
    Next Level: 16,259,327
    Cảm ơn 123
    Cảm ơn 1,701 lần / 895 Bài viết

Icon1 “Lì xì” đặc biệt cho ngày tết.  

Quà độc ngày tết, không lo “đụng hàng”

Lạ, đẹp và độc đáo đó là những cảm nhận đầu tiên khi đến với thiepdep.24h.com.vn.

Kho thiệp 24h đa dạng và phong phú,được phân loại theo từng chủ đề, từng ngày lễ lớn trong năm. Phần“danh mục thiệp” sẽ giúp bạn dễ dàng lựa chọn những tấm thiệp hợp với từng chủ đề và ưng ý với mình nhất.

Thiệp đẹp,phong phú thỏa sức lựa chọn.

Với tiêu chí đặt tiện ích của người dùng lên hàng đầu, Giờ đây bạn không cần phải tốn nhiều thời gian để suy nghĩ lời chúc cho mỗi tấm thiệp nữa, chỉ cần click vào nút Chọn Lời Chúc, hàng loạt những câu chúc hay và ý nghĩa sẽ giúp bạn gửi gắm những tình cảm của mình đến với người thân và bạn bè trong dịp tết này.

Lời chúc hay,đi kèm với những bản nhạc xuân nhộn nhịp ngày tết sẽ luôn mang đến cho người nhận thiệp cảm giác vui vẻ, thoải mái và ấm áp hơn khi mùa xuân về. Là tính năng được tích hợp sẵn trên trang, nút Chọn Nhạc sẽ cung cấp cho bạn những bản nhạc hay, phù hợp với mỗi tấm thiệp mình đã chọn.

Hiệu quả, ấn tượng, không tốn một chi phí mà vẫn có được một món quà độc đáo và đầy ý nghĩa? Chỉ có tại thiepdep.24h.com.vn., còn chờ gì nữa, hãy truy cập ngay để khám phá và gửi món quà yêu thương này cho bạn bè, người thân của mình nhé.

Nguồn : 24h.com
    Chuyên thiết kế website / forum / Modules ... Hỗ trợ trực tuyến : d.web_vn@yahoo.com

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    Bởi vì : " Anh chỉ mất đi một người không yêu anh,
    Nhưng em mất đi một người yêu em thật lòng ... "

-------------------------------------------------------------------------------------------------

New-Mem's Avatar

Trạng thái
    129
    Level: 34 [?]
    Experience: 636,055
    Next Level: 677,567
    Cảm ơn 93
    Cảm ơn 18 lần / 11 Bài viết

đẹp mà lại ý nghĩa nữa, qua đó xem thế nào