Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    tdtruong's Avatar

Trạng thái
    1
    Level: 14 [?]
    Experience: 4,559
    Next Level: 5,517
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default ipanel hướng dẫn chi tiết kiếm tiền,voin trên mạng qua làm bài khảo sát với ipanel  

Hướng dẫn kiếm tiền,voin trên mạng qua làm bài khảo sát với ipanel

Hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh

Là dân hay online tôi đã thử rất nhiều cách kiếm tiền trên mạng khác nhau như trên trang 20dollars2surf, kolotibablo nhưng giá rất thấp và rất lâu mới được thanh toán, nhưng giờ tồi chuyển sang kiếm tiền trên ipanel, kiếm tiền nhanh, một ngày bạn có thể kiếm được 50-150 ngàn và có đủ 50 ngàn là bạn có thể thanh toán chuyển tiền được rồi,bạn có thể sử dụng tiền để nạp cad vào điện thoại rút tiền về thẻ atm… đặc biệt giao diện tiếng việt rất đễ sử dụng

trang web iPanel trả tiền cho các bạn khi các bạn hoàn thành các bài khảo sát mà công ty đưa ra,mỗi bài khảo sát tương đương 5~50 điểm (1điểm = 100VNĐ) Khi đăng ký làm thành viên qua 1 người giới thiệu,bạn được tặng 30 điểm,cùng với việc trả lời số khảo sát thì bạn có thể kiếm được khoảng 270 điểm (~ 27000 VNĐ). Ngoài ra,để tăng them thu nhập,bạn có thể giới thiệu cho mọi người cùng tham gia,mỗi người được mới nếu hoàn tất đăng ký thì bạn sẽ nhận được 30 điểm. Do đó chỉ cần giới thiệu khoảng 10 người,bạn đã có trong tay hơn 50k.Điều này hoàn toàn ko khó chút nào.
    Phần thưởng mà các bạn có thể quy đổi là 50k,100k,150k,200k
    muốn hiểu rõ và kiếm được nhiều tiền trong một ngày bạn nên đọc hết nội dung bài viết này để có thể hiểu rõ hơn.

Vậy thì còn chần chờ gì nữa?? Hãy tham gia cùng mình để kiếm được nhiều phần quà thật ý nghĩa
    trước khi hướng dẫn các bạn làm bài khảo sát và cách kiếm được nhiều điểm thì mình sẽ hướng dẫn các bạn đăng ký tài khoản trước, sau đó phần cuối của bài viết mình sẽ hướng dẫn các bạn cách thanh toán tiền.
    B1: Các bạn đăng ký thành viên theo đường link dưới, các thông tin đều phải được điền đầy đủ
    link đăng kí thành viên
    http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=1106365
    sau đó nó hiện ra thế này bạn điền đầy đủ thông tin vào, lưu ý bạn nên điền đúng thông tin để sau này giao dịch chuyển tiền tránh sai sót

B2: Các bạn vào email của mình để xác nhận tài khoản vừa đăng ký, chú ý nếu chưa thấy mail gửi vể kích hoạt bạn đợi chut xíu nếu đợi mãi không thấy mail hoặc đường link mail gửi kích hoạt bị lỗi các bạn hãy gửi mail vào địa chỉ [email protected], với nội dung xin kích hoạt tài khoản, đợi khoảng 5-10p là có người gửi mail đến để kích hoạt tài khoản, lưu ý phần kích hoạt tài khoản này là rất quan trọng vì có kich hoạt thì tài khoản của bạn mới có thể đăng nhập vào hệ thống được
    Sau khi kích hoạt tài khoản xong, bạn đăng nhập vào trang chủ của hệ thống http://vn.ipanelonline.com/ và đăng nhập vào phần đăng nhập, bạn phải đăng ký tài khản ở đường link ở trên http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=1106365
    thì mới đăng nhập được.
    và giờ mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm được thật nhiều điểm từ trang web này nha
    khi đăng nhập tài khoàn xong, bạn để ý tới chữ điều tra của tôi ở hàng trên cùng của trang, ngay cạnh chữ chào mừng tên tài khoản của bạn và click vào đó sau đó nó hiện ra thế này

Trong thẻ này, các bạn đặc biệt chú ý đến 2 thẻ điều tra hệ thống và điều tra thương mại. 2 thẻ này có nhiều bảng khảo sát ý kiến nhất. Với mỗi khảo sát, các bạn có thể tìm được số điểm tương ứng như trên hình.

Cách điều tra: Sau khi click chọn thẻ điều tra hệ thống, các bạn chọn 1 khảo sát nào đó để tiến hành làm việc. Ở đây chúng ta đặc biệt chú ý đến 2 cột số điểm khen thưởng (chứa đựng số điểm mà ta đạt được từ khảo sát) và trạng thái (ý nói khảo sát đó đã kết thúc hay còn đang tiến hành):

Cách điều tra (tt): Click vào 1 liên kết cần khảo sát trên hình, rồi tiến hành trả lời các câu hỏi như hình bên dưới, và cuối cùng click vào nút Đưa ra để xem kết quả. Khi đó điểm thưởng sẽ được cộng vào tài khoản của bạn.

Cứ như vậy bạn ấn vào các thẻ điều tra khác và số điểm của bạn cứ như thế tăng, để kiểm tra số điểm của bạn thì bạn ấn vào phần điểm của tôi.
    Ngoài ra bạn muốn kiếm thật nhiều điểm thì bạn hãy vào phần giới thiệu bạn bè để lấy link giới thiệu mỗi lần bạn giới thiệu được 1 người bạn đăng kí thì bạn sẽ được 100 điểm tương ứng với 10 nghìn đồng.
    Và bây giờ mình sẽ hướng dẫn các bạn cách thanh toán tiền

khi đủ tối thiểu 520 điểm thì bạn có thể thanh toán bằng cach nạp tiền vào điện thoại nạp vào thẻ atm, hoặc chuyển tiền vào Paypal
    Đây là bước quan trọng, nhận tiền từ web, các bạn chọn thẻ tôi muốn hoán đổi:

Cứ 520 điểm -> 50000 VND
    Cứ 1520 điểm -> 150000 VND
    Cứ 2020 điểm -> 200000 VND
    Cứ 1020 điểm -> 100000 VND

Ngoài ra các bạn có thể chuyển tiền qua thẻ paypal để chuyển tiền vào thẻ atm của mình hoặc hoán đổi ra vcoin để chơi game nếu các bạn chưa biết tạo thẻ paypal thì có thể tham khảo tại đây http://lamwebs.com/tintuc/thuongmai-...-viet-nam.html
    Và đây mình mới nhận được tiền nè

Trên đây mình đã hướng đẫn chi tiết cho các bạn, để đăng ký hay click vào link
    http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=1106365
    nếu các bạn còn gì chưa hiểu các bạn có thể pm qua nick yahoo cho mình:anh_se_khoc_neu_em_ra_di_04 mình sẽ hướng dẫn thêm cho các bạn
    chúc các bạn may mắn!