Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    phamvanhieu's Avatar

Trạng thái
    1
    Level: 13 [?]
    Experience: 2,949
    Next Level: 4,033
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Trang nhã hơn nhờ vào đầm bầu công sở  

Khi mà bụng nhanh chóng to hơn và cơ thể mọi người đã vừa vặn hơn, ngừng vội vàng buồn rầu hay là mất nhiều cảm giác tự tin để và "đâm đầu" vào chọn mua các set đầm bầu công sở luộm thuộm. Hãy nhớ là, làm mẹ bầu chắc chắn là việc rất tuyệt nhất trên cuộc sống, nếu như vậy chẳng tội gì các chị em cần giấu đi bụng thật xinh của bạn đi cả. Thực ra, trong trường hợp các chị em có thể khoe dc phần bụng chính nhờ bộ đầm bầu công sở sao cho trendy và gợi cảm của các bạn thì sẽ ấn tượng. Toàn bộ những gì các mẹ rất cần làm hiện giờ là hãy xem xu hướng của chính mình, rồi tìm hiểu lập tức một số lời khuyên ngay bên dưới nhé!

Thanh lịch

Kiểu cách dành cho công sở bình thường bao gồm tiêu chuẩn thanh lịch, xinh xắn song gọn người. Thế nên, chị em rất cần hướng tới phong cách đầm bầu công sở màu đơn giản, dạng họa tiết vừa phải & với các loại vải mát lạnh như voan, bằng chất liệu lụa cùng với cotton thoáng mát. Mẫu mã của bộ đầm cũng tránh thật nhiều họa tiết trên váy ví dụ như váy liền với phần 1 chiếc chân váy midi uyển chuyển kèm vị trí chiết eo duyên dáng; phần chân váy bút chì cotton thật dễ chịu với áo sơ mi voan/lụa có chiều dài thích hợp nhằm bỏ ngoài chân váy này, khiến giảm bớt size bụng bầu của các chị em; hoặc khả dụng hơn cùng áo sơ mi dáng xòe cùng quần skinny tạo dáng thon thả hơn...

Điệu đà

Có khá nhiều bà mẹ cho tương lai vốn là thường bộ trang phục yểu điệu đã nhỡ làm các bạn thực sự thừa thải, quá lỏe loẹt 1 khi khoác lên mình đầm bầu công sở. Nguyên do là chính vì 1 cách điều tiết không thích hợp những phụ kiện bèo nơ rắc rối, cầu kì quá với thân hình đang ngày càng đẫy đà lên các bạn. Hãy nhớ, chiếc bụng của bạn chính là sức hút quá vượt trội ở trên thân hình rồi, do đó, chúng ta hãy tránh được sao cho tốt nhất hoa văn cắt công phu ngay trong phần thân... Đơn giản là, các chị em tốt nhất nên quên cách thức nhấn nhá nhờ đường xếp bèo nơi đầm bầu công sở bởi mẫu họa tiết này chỉ khiến mọi người trông tròn trịa hơn. Thì hãy sử dụng đến loại chất liệu vải ren tinh tế, vị trí cổ V hơi sâu ấn tượng, đường xếp nếp nhẹ ở thân chiếc váy chất liệu voan hay là dạng họa tiết nhỏ gọn và rất dày.

Cá tính

Phần lớn bạn nữ mạnh mẽ một khi có thai vẫn nên đừng bận tâm một khi không nhất thiết "làm quen" với các loại váy quá dài thùng thình chẳng thích hợp vẻ ngoài. Chúng ta có thể khoác lên mình các loại quần & áo năng động, sôi động. Đôi khi, phong cách của các bạn chính là ưu thế giúp cho bạn vô tư có được một số tổng thể thích hợp trong thời kì mang bầu. Bởi lẽ thể loại mạnh mẽ thường đi liền với tông màu đen và trắng vừa thật sự đẳng cấp lại vừa khiến hình dáng có cảm giác thon thả hơn.

Thời thượng

Các cô gái sành điệu không luôn luôn là những người nào xuống phố từ đầu tới chân là nhiều món mặt hàng xa hoa thật sự đẳng cấp hay là bắt chước các trào lưu mới nhất. Phụ nữ thời thượng chính là người mà có khả năng phối hợp một cách đẹp nhất giữa thời trang làm nổi bật với vẻ đẹp đẹp mắt, gợi cảm. do vậy, mẹo cơ bản nhất để các bà mẹ tương lai thích hợp nhất là khai thác xu hướng này là một số bộ đầm bầu công sở thanh thoát mà tối giản. Bởi đầm bầu công sở đơn giản nhất lúc nào cũng chính là khuynh hướng "hợp mốt". Cũng có thể mix tank-top màu trắng cùng chân váy bút chì màu đen sexy, cũng như sử dụng mẫu đầm bầu công sở có tay siêu phù hợp.