PDA

View Full Version : Nhắc nhở "mylovevlong"

hau_ooo
12-09-2009, 12:39 AM
Bài viết : xin them nuke :) (http://itvnn.net/showthread.php?p=2309)
Box : Theme (http://itvnn.net/forumdisplay.php?f=58)
Nick : mylovevlong (http://itvnn.net/member.php?u=75)
#3 (http://itvnn.net/showpost.php?p=2309&postcount=3)
Lý do : Không có trách nhiệm

Mình không nghĩ rằng là 1 MOD của diễn đàn lại có thể trả lời câu hỏi của thành viên một cách vô trách nhiệm như vậy !

Vô trách nhiệm với thành viên và vô trách nhiệm với Itvnn.
Thật sự rất thất vọng !

vào nukeviet.vn nhé , đầy trong đó

Hoàng Đức Minh
12-09-2009, 12:59 AM
ông này ghê quá

mylovevlong
12-09-2009, 07:05 AM
Bài viết : xin them nuke :) (http://itvnn.net/showthread.php?p=2309)
Box : Theme (http://itvnn.net/forumdisplay.php?f=58)
Nick : mylovevlong (http://itvnn.net/member.php?u=75)
#3 (http://itvnn.net/showpost.php?p=2309&postcount=3)
Lý do : Thiếu hiểu biết - Không có trách nhiệm

Mình không nghĩ rằng là 1 MOD của diễn đàn lại có thể trả lời câu hỏi của thành viên một cách vô trách nhiệm như vậy !

Vô trách nhiệm với thành viên và vô trách nhiệm với Itvnn.
Thật sự rất thất vọng !
này nhé,

Lý do : Thiếu hiểu biết - Không có trách nhiệm cậu nói thế là sao, 1 câu trả lời bình thường như mọi người, cậu dám nói là niều lúc cậu ko trả lời như thế, sau khi ITVNN xảy ra sự cố thì , toàn bộ bqt thay đổi hết gần như là 90% , nếu ko thích thì thôi, có thể yêu cầu gỡ bỏ quyền hạn mod của mình , ko sao .những câu trả lời của mình lúc trước viết đầy ra có aii cảnh cáo , xin lỗi bạn mới vào rum mà làm như là :MatCuoi (7)::MatCuoi (7)::MatCuoi (7):

nói ở đây ko phải khiêu khích ai mà wá bức xúc thui ,

DaiThanh
12-09-2009, 07:19 AM
Luật quá khắc khe, không còn chổ thở nào cho BQT và mem. Còn bác hau_ooo quá lạm dụng quyền hạn, thay vì nhắn tin nhắc nhở như vậy sẽ thoải mái cho anh em trong BQT và mem khác. Làm như thế này khác nào vạch áo cho người xem lưng, có ngày nào đó BQT và mem rời khỏi hết thì sao? :(|):(|):(|)

hau_ooo
12-09-2009, 08:08 AM
Luật quá khắc khe, không còn chổ thở nào cho BQT và mem. Còn bác hau_ooo quá lạm dụng quyền hạn, thay vì nhắn tin nhắc nhở như vậy sẽ thoải mái cho anh em trong BQT và mem khác. Làm như thế này khác nào vạch áo cho người xem lưng, có ngày nào đó BQT và mem rời khỏi hết thì sao? :(|):(|):(|)

này nhé,
cậu nói thế là sao, 1 câu trả lời bình thường như mọi người, cậu dám nói là niều lúc cậu ko trả lời như thế, sau khi ITVNN xảy ra sự cố thì , toàn bộ bqt thay đổi hết gần như là 90% , nếu ko thích thì thôi, có thể yêu cầu gỡ bỏ quyền hạn mod của mình , ko sao .những câu trả lời của mình lúc trước viết đầy ra có aii cảnh cáo , xin lỗi bạn mới vào rum mà làm như là :MatCuoi (7)::MatCuoi (7)::MatCuoi (7):

nói ở đây ko phải khiêu khích ai mà wá bức xúc thui ,

- Chấp nhận ý kiến của bạn và sẽ có điều chỉnh trong bài viết của mình
- Mình không có quyền thay đổi quyền hạn của bạn
- Forum mới thành lập lại lên cần sự tuân thủ nghiêm túc của các thành viên và BQT .
- Lúc trước không có ai cảnh cáo thì bây giờ sẽ phải cảnh cáo
- Bạn thử nghĩ xem : 1 thành viên đăng ký vào Itvnn để hỏi, nhận được câu trả lời là : sang bên nukevn đầy, câu trả lời từ chính 1 thành viên BQT .
Vậy thì kết quả sẽ như thế nào ? Họ sẽ rời Itvnn, vì ở đây không có gì cho họ cả !
Có thể 1 thành viên bình thường sẽ trả lời như vậy, nhưng với 1 thành viên BQT thì không thể .
- Cậu thử xem trong box Tòa Án : có những ai đã bị nhắc nhơt ? bannick? hạ cấp ?
- Mình không sợ vạch áo cho người xem lưng .
- Ở 4rum khác có thể mình sẽ post như vậy. Nhưng ở Itvnn với tư cách là 1 thành viên BQT chắc chắn sẽ không có chuyện đó .
Nếu mình có thời gian để giúp : mình sẽ leech 1 ít file về giới thiệu cho thành viên đó .
Nếu mình không có thời gian : bỏ qua topic .
- Vấn đề nhắn tin hay ko nhắn tin đã được bạn tới rồi :
+ Lập topic để làm gương
+ Vẫn có nhắn tin riêng

Thanks Joll đã move về Phòng họp .

Jollibee
12-09-2009, 08:17 AM
Ôi các bác cứ đánh nhau đơm đớp ấy nhỉ, tớ cho topic này vào phòng họp cho các bác thỏa mái tranh luận nhá.

Các bác cứ tiếp tục tranh luận đi, tớ đi pha trà ngồi xem hai mót choảng nhau chơi.

hau_ooo
12-09-2009, 08:33 AM
Ôi các bác cứ đánh nhau đơm đớp ấy nhỉ, tớ cho topic này vào phòng họp cho các bác thỏa mái tranh luận nhá.

Các bác cứ tiếp tục tranh luận đi, tớ đi pha trà ngồi xem hai mót choảng nhau chơi.

Cả 2 đều bức xúc mà gặp bà bày có lẽ choảng nhau thật :MatCuoi (21):

mylovevlong
12-09-2009, 09:35 AM
1 > - Lúc trước không có ai cảnh cáo thì bây giờ sẽ phải cảnh cáo
2 > - Bạn thử nghĩ xem : 1 thành viên đăng ký vào Itvnn để hỏi, nhận được câu trả lời là : sang bên nukevn đầy, câu trả lời từ chính 1 thành viên BQT .
3 > - Ở 4rum khác có thể mình sẽ post như vậy. Nhưng ở Itvnn với tư cách là 1 thành viên BQT chắc chắn sẽ không có chuyện đó .
4 > - Nếu mình có thời gian để giúp : mình sẽ leech 1 ít file về giới thiệu cho thành viên đó .
5 > - Nếu mình không có thời gian : bỏ qua topic .

1 > rum luôn là 1 nơi trao đổi hoc tập, nếu bạn quá khắc khe thì họ suy nghĩ sao về rum ,nếu chỉ do 1 lúc sơ xuất thì bạn dã ban nick hay cảnh cáo họ thế , rum it bây giờ ko phải ít nếu như họ dã mất lòng với rum này thì sẽ quay lưng với rum đó,xin lỗi bạn nhé itvnn ko phải là 1 rum duy nhất & độc quyền về it , còn rất nhiều rum khác cũng chuyên về lĩnh vực này, họ chỉ vào post bài cầu may thui,

2 > bạn dám nói là họ chỉ vào 1 mình rum ta ko, hay là họ chỉ vào để post bài xin thui , tóm lại ko đời nào, mình đã có thời gian như thế ,rum nào hay , rum nào có thể giúp cho họ nâng cao kiến thức họ sẽ ở lại với họ,còn ko thì goodbye nhé, những thành viên vào viết bài như thế thì họ là 1 thành viên ko ý thức, bạn suy nghĩ nhé , có ai ko biết đến google , ngay cả 1 đứa con nít mà đã biết dùng it thì cũng biết đến nó,nukeviet là 1 mã nguồn mở ngay phía dưới cũng dể bản quyền của nukeviet, thế sao họ ko vào đó xem,khi mới học làm web họ sẽ đi xin những code đã làm sẵn mà mọi người share & chỉnh sữa lại , có thẻ nói họ sẽ thay đổi hết toàn bộ những gì liên quan đến bản quyền của nó, để hợp thức hoá thành của mình, nếu thế họ sẽ nhìn thấy cái bản quyền của nó,

3 > họ ở itvnn chỉ là 1 member còn ở rum khác họ ko là 1 trong những thành viên bqt ko,
có thể 1 số lĩnh vực họ rành nhưng lại có 1 số lĩnh vực họ ko biết, ngay như lúc mình học , thầy trưởng khoa cũng có lúc phải nhờ tới mình , cho dù họ dã là 1 thạc sỹ 1 giáo sư đi chăng nữa thì họ vẫn có khuyết điểm của họ,
bạn dàm nói , trong itvnn này những người trong bqt là những pro ko >> ko hề , những thành viên họ ko muốn dính dáng đến bqt , họ sẽ ko tham gia vào bqt, vì họ nghĩ họ ko đủ sức , hay là 1 vấn đề gì khác

4 > xin hỏi bạn có thể leech hết nguyên thư mục skin trong nukeviet ko , nếu bạn làm đựoc thì hãy nói đến.

5 > nếu 1 member lập toppic ra mà vào ko có ai trả lời họ sẽ nghĩ sao về rum này , bqt , thành viên ko có trách nhiệm , thế thui,

tóm lại còn nhiều ý kiến , mỗi người 1 ý kiến , tuỳ thui 9 người 10 ý mà.
nếu bác trung nhà ta có xem qua topic này bác có thể huỷ chức mod của em , em ko hề nghĩ gì , vẫn sẽ tham gia itvnn , vẫn coi itvnn là 1 ngôi nhà vì cộng đồng,
còn rất nhiều chuyên mục mình ko hề biết về nó,còn học rất nhiều về những member ko lộ danh

cuonglirmt
12-09-2009, 09:46 AM
:MatCuoi (17):.. hau_ooo Hơi sai luật quản lí rồi.Vì không phải lúc nào Mod cũng giải quyết vấn đề....Đưa ra hướng giải quyết...Không nên khắt khe quá...

hau_ooo
12-09-2009, 10:03 AM
- Đang suy nghĩ lại
- Đừng cứ có vấn đề tranh luận thì lại : em xin rút, có lẽ sẽ vị hạ cấp ....
-

3 > họ ở itvnn chỉ là 1 member còn ở rum khác họ ko là 1 trong những thành viên bqt ko,
có thể 1 số lĩnh vực họ rành nhưng lại có 1 số lĩnh vực họ ko biết, ngay như lúc mình học , thầy trưởng khoa cũng có lúc phải nhờ tới mình , cho dù họ dã là 1 thạc sỹ 1 giáo sư đi chăng nữa thì họ vẫn có khuyết điểm của họ,
bạn dàm nói , trong itvnn này những người trong bqt là những pro ko >> ko hề , những thành viên họ ko muốn dính dáng đến bqt , họ sẽ ko tham gia vào bqt, vì họ nghĩ họ ko đủ sức , hay là 1 vấn đề gì khác
Không hiểu tại sao từ ý kiến của mình cậu lại suy ra vấn đề trên .

-

2 > bạn dám nói là họ chỉ vào 1 mình rum ta ko, hay là họ chỉ vào để post bài xin thui , tóm lại ko đời nào, mình đã có thời gian như thế ,rum nào hay , rum nào có thể giúp cho họ nâng cao kiến thức họ sẽ ở lại với họ,còn ko thì goodbye nhé, những thành viên vào viết bài như thế thì họ là 1 thành viên ko ý thức, bạn suy nghĩ nhé , có ai ko biết đến google , ngay cả 1 đứa con nít mà đã biết dùng it thì cũng biết đến nó,nukeviet là 1 mã nguồn mở ngay phía dưới cũng dể bản quyền của nukeviet, thế sao họ ko vào đó xem,khi mới học làm web họ sẽ đi xin những code đã làm sẵn mà mọi người share & chỉnh sữa lại , có thẻ nói họ sẽ thay đổi hết toàn bộ những gì liên quan đến bản quyền của nó, để hợp thức hoá thành của mình, nếu thế họ sẽ nhìn thấy cái bản quyền của nó,
Đồng ý vì là điều hiển nhiên. Nhưng họ đã biết là dùng nuke, vào box Theme Nuke để xin cơ mà ! Ko hẳn là họ không có ý thức tự tìm kiếm mà ta lại sơ sài trong việc giúp đỡ .

-

mylovevlong
12-09-2009, 10:37 AM
vần đề ở đây ko phải là do cãi nhau mà mình xin rút khỏi bqt, mình chỉ nói nếu mình làm ko tốt nhiệm vụ mà bqt đưa ra thì hãy bỏ chức mình chứ ko nói là giận nhau mà từ chức , đừng hòng nhé, ko rãnh đâu mà giận nhau,
nếu 1 rum mà quá khắc khe thế thì làm sao mà có thể làm việc hiệu quả, chỉ ban , cảnh cáo những thành viên làm sai nguyên tắc rum, luc trước có những thành viên họ đã đóng góp 1 công sức ko nhỏ cho rum mà họ vẫn bỏ rum ra đi là sao ???? giải thích giúp tí :MatCuoi (5):

cái này hỏi chị cố là biết ngay ,nếu chị cố xem bài viết http://itvnn.net/showthread.php?p=2309#post2309 hãy cho ý kiến nhé ,bài viết như thế có đủ đk cảnh cáo hay ko,

bqt cho biểu quyết dùm em tí ai đúng ai xai ,nếu mình xai chấp nhận nhận lỗi , mình sẽ sửa đổi,

hau_ooo
12-09-2009, 11:51 AM
vần đề ở đây ko phải là do cãi nhau mà mình xin rút khỏi bqt, mình chỉ nói nếu mình làm ko tốt nhiệm vụ mà bqt đưa ra thì hãy bỏ chức mình chứ ko nói là giận nhau mà từ chức , đừng hòng nhé, ko rãnh đâu mà giận nhau,
nếu 1 rum mà quá khắc khe thế thì làm sao mà có thể làm việc hiệu quả, chỉ ban , cảnh cáo những thành viên làm sai nguyên tắc rum, luc trước có những thành viên họ đã đóng góp 1 công sức ko nhỏ cho rum mà họ vẫn bỏ rum ra đi là sao ???? giải thích giúp tí :MatCuoi (5):

cái này hỏi chị cố là biết ngay ,nếu chị cố xem bài viết http://itvnn.net/showthread.php?p=2309#post2309 hãy cho ý kiến nhé ,bài viết như thế có đủ đk cảnh cáo hay ko,

bqt cho biểu quyết dùm em tí ai đúng ai xai ,nếu mình xai chấp nhận nhận lỗi , mình sẽ sửa đổi,

:confuse: Bạn đọc lại bài trên mình đã sửa nhé . Sửa ngay sau khi bạn có ý kiến lần đầu tiên .
Ghi rõ là

Tự dưng thấy căng thẳng quá :MatCuoi (15):

Ở trường hợp này mình không xin lỗi mà chỉ nhận là sẽ sửa chữa thôi . Nếu cái gì cũng bắt phải xin lỗi - hay không xin lỗi thì có vẻ áp đặt.
Còn nếu mọi người biểu quyết rằng mình cần phải xin lỗi thì chắc chắn sẽ xin lỗi. Lập hẳn 1 topic để tất cả cùng xem luôn.

admin
12-09-2009, 12:07 PM
mình thấy hau_ooo nhắc nhở mod mylovevlong là hợp lý rồi, là thành viên BQT phải gương mẫu hàng đầu, thẳng thà bạn gửi thẳng link đến topic bên nukeviet.vn có liên quan đến nội dung thành viên thắc mắc cần hỏi, đằng này bạn lại nói qua bên nukeviet.vn tìm thì quả thật hơi thiếu trách nhiệm. Đây chỉ là nhắc nhở, không xử lý nên mod mylovevlong chú ý cho, nhắc nhở để bạn rút kinh nghiệm lần sau tránh mắc phải thôi.

hau_ooo
12-09-2009, 12:11 PM
mình thấy hau_ooo nhắc nhở mod mylovevlong là hợp lý rồi, là thành viên BQT phải gương mẫu hàng đầu, thẳng thà bạn gửi thẳng link đến topic bên nukeviet.vn có liên quan đến nội dung thành viên thắc mắc cần hỏi, đằng này bạn lại nói qua bên nukeviet.vn tìm thì quả thật hơi thiếu trách nhiệm. Đây chỉ là nhắc nhở, không xử lý nên mod mylovevlong chú ý cho, nhắc nhở để bạn rút kinh nghiệm lần sau tránh mắc phải thôi.

ANh Trung àh. Topic đầu quả thật em ghi là Cảnh cáo . Và sau khi nhận góp ý mới sửa thành Nhắc nhở . Lúc đầu để ở Tòa Án sau này mới move Phòng họp :ngaiqua:

mylovevlong
12-09-2009, 01:06 PM
ở đây ko phải là bắt lỗi nhau , mình cũng ko phải bắt bạn lập 1 topic xin lỗi chi chi cho mắc công ,nhiều người có lúc cũng xai lầm , có thể trong quá trình viết bài mình đã sơ suất ,hay 1 lý do nào đó . nhưng tại sao bạn ko ghi là nhắc nhở mà lại , ghi topic là cảnh cáo , sau khi mình đã trả lời lại thì bạn mới thay đổi , vậy sao bạn ko suy nghĩ trước khi viết , nếu mình ko trả lời lại mà vẫn chấp nhận thế thì các member nghĩ sao, sao ko đưa cào Bõ phòng họp mà lại chơi 1 phát ngay đó luôn , bạn giải thích tí ,

Cho mình hỏi 1 câu , nếu như member ghi thế thì bạn có bannick họ ko, hay cảnh cáo họ, nếu đưa topic này ra ngoài thì các member sẽ nói sao ,

http://itvnn.net/showpost.php?p=2345&postcount=5

Ở đây mình ko thích nói dài dòng , chổ nào cũng có luật của nó ,biết sai thì sửa , trong qua trình viết bài mình có sơ xuất , sẽ thay đổi lại cách post bài , nhưng mà mong bqt đừng có khắc khe quá , những bài nào sai quá mức quy định thì >>> biết thế nào rùi ,

Cố Trà Giang
12-09-2009, 01:43 PM
Câu chữ trên diễn đàn nhiều khi có sai sót và smod hau_ooo cũng biết có phần sai nên edit lại rồi.

Các bạn nên hòa đừng nên kết oán nhau nhá. Các chú choảng nhau thế làm mấy cái nick đít đỏ đứng ngoài cũng khó mà phân giải quá.

P/S: Cái gã mylovevlong chắc cũng có ô dù lớn lắm trong làng này, nhớ ngày xưa tớ chém hoài mà hắn có chết đâu, nhớ lần đó mà vẫn còn tức nhưng không sao quân tử báo thù 10 năm chưa muộn nhưng mà tui không phải quân tử, thì chờ 15 hay 20 năm đi rồi thì http://ddth.com/images/smilies/lick.gif

Bởi thế giờ hắn đâu dám vào góc thư giãn, hắn mà mò vào thì http://ddth.com/images/smilies/boxing.gif http://ddth.com/images/smilies/boxing.gif http://ddth.com/images/smilies/boxing.gif

hau_ooo
12-09-2009, 02:03 PM
ở đây ko phải là bắt lỗi nhau , mình cũng ko phải bắt bạn lập 1 topic xin lỗi chi chi cho mắc công ,nhiều người có lúc cũng xai lầm , có thể trong quá trình viết bài mình đã sơ suất ,hay 1 lý do nào đó . nhưng tại sao bạn ko ghi là nhắc nhở mà lại , ghi topic là cảnh cáo , sau khi mình đã trả lời lại thì bạn mới thay đổi , vậy sao bạn ko suy nghĩ trước khi viết , nếu mình ko trả lời lại mà vẫn chấp nhận thế thì các member nghĩ sao, sao ko đưa cào Bõ phòng họp mà lại chơi 1 phát ngay đó luôn , bạn giải thích tí ,

Cho mình hỏi 1 câu , nếu như member ghi thế thì bạn có bannick họ ko, hay cảnh cáo họ, nếu đưa topic này ra ngoài thì các member sẽ nói sao ,

http://itvnn.net/showpost.php?p=2345&postcount=5

Ở đây mình ko thích nói dài dòng , chổ nào cũng có luật của nó ,biết sai thì sửa , trong qua trình viết bài mình có sơ xuất , sẽ thay đổi lại cách post bài , nhưng mà mong bqt đừng có khắc khe quá , những bài nào sai quá mức quy định thì >>> biết thế nào rùi ,

Oạckk . Mình ghi là chấp nhận ý kiến của bạn : nghĩa là mình nhận đã sai ghi đặt tiêu đề là Cảnh cáo và move về Phòng họp .
Khi lập tất nhiên mình đã suy nghĩ, nhưng sau khi nhận đc ý kiến mình đã thay đổi và sửa lỗi. Mình cảm thấy vấn đề này như vậy là xong rồi.
Với 2 member đã post reply trong topic. Mình cũng đã nhắn tin cho họ : Topic được sửa đổi và move phòng họp. Không tin thì bạn có thể hỏi họ .

Riêng về câu hỏi

Thì như mình đã nói ngay từ đầu là 1 thành viên BQT ko nên viết như vậy .
Biết sai sẽ sửa. Hi vọng cả 2 không còn tái phạm . Nghĩ thoải mái ra một chút nhé.

mylovevlong
12-09-2009, 02:40 PM
mình sao cũng được , thế là xong nhé , ai cũng có lỗi , mong sau này ai cũng biết sữa lỗi,ê có khi nào cãi nhau mai mốt còn là bạn tốt của nhau ko ta :MatCuoi (46)::MatCuoi (23): huề nhé 1/1

ko chừng mai mốt còn mời bạn vào rum tớ làm bqt ấy chứ :MatCuoi (23): add nick yahoo chém nhau trên yahoo ko Mylovevlong@yahoo.com :MatCuoi (23):

P/S: Cái gã mylovevlong chắc cũng có ô dù lớn lắm trong làng này, nhớ ngày xưa tớ chém hoài mà hắn có chết đâu, nhớ lần đó mà vẫn còn tức nhưng không sao quân tử báo thù 10 năm chưa muộn nhưng mà tui không phải quân tử, thì chờ 15 hay 20 năm đi rồi thì

này gì nữa đây, thích chém nhau ah, đây ko rãnh nhá , bà cố còn hứa cho cái gì đó ko có là sao,c gần bằng con hươu cao cổ rùi ,

Bởi thế giờ hắn đâu dám vào góc thư giãn, hắn mà mò vào thì cài này ko mê chi mấy nên ko vào chứ ko phải ko dám vào nhé cố

hau_ooo
12-09-2009, 02:42 PM
Site mình vừa sập hôm 9/9 :still_dreaming: . Giả nai xin dùng chung host. ai ngờ leech rapid bị khóa luôn . :still_dreaming:

Nếu ko ai còn ý kiến thì close topic nhé !