PDA

View Full Version : Thư tỏ tình cười thúi ruột :D

khuongvn
13-09-2009, 04:59 PM
Chào cậu .!
Ngay từ khi nhìn thấy đôi mắt đen lay láy như hút hồn của cậu tớ đã choáng lặng . Chính vì vậy tớ quyết định viết thư này để làm quen với cậu .
Da cậu trắng nhỉ lại còn mịn nữa chứ. Tớ rất hâm mộ đôi chân dài của cậu . Nhìn tổng thể con người của cậu toát ra vẻ ngây thơ thánh thiện .Cậu có biết tớ là ai không ?Tớ xin tự giới thiệu tớ là NHT ở cách lớp cậu có một lớp thôi. Tớ đã để ý cậu từ lâu rồi . Thật khó khăn để nói rằng"I LOVE YOU"
Cậu có biết không ?Từ ngày biết cậu hình ảnh cậu luôn hiện lên trong tâm trí tớ . Đêm tớ luôn nghĩ về cậu. chả ngủ được toàn chơi . À minh fnghe các bạn trong lớp cậu nói cậu có người yêu rồi à ? Liệu mình còn cơ hội nữa không vậy ....??
Thôi tạm biệt cậu mong hồi âm !!!!!!
TB: Hãy để thư của cậu ở ngăn bàn thứ 3 bàn 4 cho mình , <Kể từ chỗ cửa ra vào ấy>

Xin lưu ý trên đây là lá thư mà 1 bạn nữ gửi cho 1 bạn nam và có thật 100%
Và các bạn biết bạn ấy đã viết trả lời như nào không?

NHT thân mến !
Tớ là NDT đây . Tớ rất vui vì cậu khen tớ nhiều như vậy ..Nhưng cũng có phần hơi buồn vì nhiều câu cậu nói sai. Mắt đen láy thì đúng vì người VN mình mắt ai cha đen . cậu khen tớ có nước da trắng mịn thì sai rồi . Đấy là do chứng lang ben hoành hành . Còn từ rốn đến chân thì đen lắm . Mà chẳng biết cậu khen tớ chân dài ở điểm nào vì chân tớ thuộc loại chân ngắn nhất lớp ,À mà tớ có mấy người yêu rồi có thêm một cô nữa cũng chẳng sao ., Cậu cứ yêu tớ đi .còn tớ hay ra vào bằng lối cửa sổ nên chẳng biết gửi thư cho cậu ở chỗ nào . Vừa xong tớ bị muỗi đốt đúng vào chỗ hiểm vì phải gãi nên tớ mỏi tay quá ko thể viết tiếp cho cậu được . Chào cậu

Thúy yêu quý !
Ngay từ khi nhìn thấy cậu , Cậu đã lọt vào mắt xanh của tớ . Tớ đã quyết định viết thư làm quen với cậu cũng đồng nghĩa với việc cưa đổ cậu . Cậu thật là 1 người lý tưởng để sau này làm vợ tớ . Nhìn cậu thật là sống động tươi trẻ rất hợp với 1 người đẹp trai như tớ . Kể từ hôm qua khi tớ nhìn thấy cậu tớ luôn nghĩ đến cậu . Suốt cả đêm chỉ ngồi mà muỗi đốt thấy ngứa nhưng không buồn gãi , Hình như tớ đã mắc bệnh tương tư .... Mong cậu sớm trả lời tớ