PDA

View Full Version : Đâu rồi ddthol.com ?

ITASagoma
14-09-2009, 04:36 PM
Sao giờ em vào ddthol thì báo ngưng hoạt động là tại sao vậy ?
Vậy chừng nào diễn đàn hoạt động trở lại và nếu ko còn hoạt động nữa thì các anh admin phải nói rõ ra chứ ! Diễn đàn ngừng hoạt động luôn mà không báo cho ai biết hết rồi lại tự động chuyển sang luôn ITVNN ! Em vào ddthol chứ có vào ITVNN đâu !
Em cảm thấy rất bức xúc ! Mong anh admin đặc biệt là anh Bình giải thích giùm em rõ. Nếu thấy có gì hơi quá lời mong các anh bỏ qua cho.
Em cám ơn !

mt_binh
14-09-2009, 04:40 PM
DDTHOL do bị sự cố server nên mất hết dữ liệu rồi bạn, chắc ko hoạt động lại nữa. Hiện tại mình đang chung sức phát triển cái ITVNN.
Cảm ơn bạn cũng như các thành viên khác đã tham gia và giúp đỡ DDTHOL trong thời gian qua.

Jollibee
14-09-2009, 04:46 PM
Một diễn đàn có hàng ngàn mem nếu ngưng hoạt động mà phải đi thông báo cho mọi người thì liệu ai có thể làm nổi chuyện này hả bạn.

ITASagoma
14-09-2009, 04:48 PM
Một diễn đàn có hàng ngàn mem nếu ngưng hoạt động mà phải đi thông báo cho mọi người thì liệu ai có thể làm nổi chuyện này hả bạn.Hey ! Có gì là khó ! Chỉ cần để lý do khi vừa mới truy cập vào dđàn là được mà ! Chứ bạn nghĩ sao ?

DDTHOL do bị sự cố server nên mất hết dữ liệu rồi bạn, chắc ko hoạt động lại nữa. Hiện tại mình đang chung sức phát triển cái ITVNN.Vậy theo em, anh nên nói rõ lý do khi thành viên truy cập vào ddthol để các thành viên biết cộng với việc "sẽ chuyển sang ITVNN trong ... giây nữa" .
Hic ! Diễn đàn ko còn nữa thì em biết "tích cực spam" ở đâu đây ??? Những tưởng sau năm lớp 12 này sẽ quay lại thường xuyên với dđàn nhưng ko còn cơ hội nữa rồi ! Buồn quá !