PDA

View Full Version : Thân mời ACE phpBB3 tại Hà Nội

olalavui
01-07-2010, 06:57 AM
Hum nay mở màn đầu tháng 01/07/2010 mình có 1 dự định nho nhỏ như sau

Hiện mình sẽ mất vài ngày trong việc tập trung thi cử vào ĐH 2010 nhưng không vì thế mà không tổ chức gặp mặt ae được

Nội dung cụ thể
Tổ chức 1 buổi gặp mặt nho nhỏ của ACE phpBB3 Việt Nam tại Hà Nội
Địa điểm: Đang phải kiếm địa điểm ACE thấy hàng bia, cafe wifi nào ổn ổn thì cho ý kiến ACE thống nhất sẽ gặp nhau tại đó

Đề cử đầu tiền của mình: Chỗ đoạn Bách Khoa - Lê Thanh Nghị - Tạ Quang Bửi - Khu kí túc xá Bách Khoa ... Đoạn này khá lắm hàng cafe wifi cũng như hàng bia

Thời gian: Do hiện mình cũng đang vướng vụ thi ĐH nên chắc time tổ chức sẽ tổ chức sau khi đợt mình thi xong ...

Đẹp trời nhất là vào tầm 8h --> chiều CN (thường ACE rảnh rỗi, chả lẽ CN cũng lên cty làm chăng) - Đầu tháng có 2 ngày ổn ổn là 11/07 và 18/07 (vì 04/07 dính lịch thi đợt 1 ĐH khối A là mình chịu bó tay không đi được)

Lưu ý ACE mang đủ tiền đi uống nước là ok, vì cũng chỉ là gặp mặt làm quen trước, sau sẽ rảnh rỗi hơn để thảo luận nhiều hơn nữa.

ACE có laptop cứ vác đi vì có thể họp tại 1 hàng cafe wifi, ACE sẽ cùng chia sẻ kinh nghiệm luôn. Anh hay chị nào có NY thik cứ cho đi cùng cho đông vui .... ACE gặp mặt trên tinh thần Lệ Quyên

Ai có thể đi được thông báo qua dùm với mình theo thông tin của mình là:
Thanh Tùng - Mobile: 0168.3811.858 - YH: o0o_kungbj_o0o (ghi rõ tham gia gặp mặt phpBB HN)

Hiện sẽ mời 1 số anh chuyên về SEO và E-Marketing tham dự cùng để ACE có thêm kinh nghiệm (phương án bổ sung)

Yêu cầu không thắc mắc linh tinh gì ở đây nhé. Các bạn ở lân cận có điều kiện tham gia cùng tham gia luôn nhé !

hau_ooo
01-07-2010, 08:47 AM
:MatCuoi: Tầm đó chắc mình cũng sẽ qua HN . Hi vọng gặp gỡ mọi người.