PDA

View Full Version : Mấy anh cho em xin chút ý kiến.

all_in
09-07-2010, 02:25 AM
Hicc tìm mãi cho post moh hok bt post chỗ nào thồi đành post vô đây nếu post sai chỗ nhờ các mod move hộ mình nhé.
Chả là nam tới mình có 6 môn học,và giờ đang nghỉ hè nên muốn mua sách về để tham khảo. Vậy nên các bác giúp mình đọc quyển nào hay bảo mình nhé mình cám ơn nhiều.
1. Automata and Grammars
2. Database Systems
3. Multimedia and Graphics Applications
4. Introduction to Operating Systems
5. Web and Multimedia
6. Elements of Discrete Mathematics

hanhkhat
09-07-2010, 01:21 PM
cái này còn tuỳ vào việc bạn thích cái gì thì đọc, chứ mấy quyển này không giống nhau. mỗi quyển là 1 lĩnh vực khác nhau:)

all_in
09-07-2010, 03:42 PM
hizzz,thế anh có thể cho em biết tên tiếng vietnam mấy quyển sách đó ko để em mua

HTT.itvn
09-07-2010, 04:36 PM
Ý của Hành Khất là mục đích học của bạn là gì ? Biết mục đích của bạn thì mới góp ý cho bạn được chứ .

all_in
10-07-2010, 11:52 PM
hizzz mục đích học là sao hả mấy bác? :( em đang theo khoa web a multimedia và năm tới em có những môn học này nên em muốn mua sách về để đọc tham khảo đó :)

nhock_quậy
14-07-2010, 01:47 PM
1. Automata and Grammars
2. Database Systems
3. Multimedia and Graphics Applications
4. Introduction to Operating Systems
5. Web and Multimedia
6. Elements of Discrete Mathematics
hizzz,thế anh có thể cho em biết tên tiếng vietnam mấy quyển sách đó ko để em mua
sao ko tra từ điển online hở bác. sơ sơ là thế này:
1. Máy tự động và cú pháp (mâu thuẫn nhỉ):D
2. Hệ thống cơ sở dữ liệu
3. Các ứng dụng đa phương tiện và đồ họa
4. Giới thiệu Hệ điều hành
5. Web và đa phương tiện
6. Các yếu tố của Toán học rời rạc

all_in
17-07-2010, 01:24 PM
hizzz dịch cái đó chuối thế, em chả bt ra hiệu sách nói với họ thế nào và tím mua cuốn sách gì cả :((

HTT.itvn
17-07-2010, 01:31 PM
Thì em chép ra giấy , ra hiệu sách đưa cho em xinh đẹp bán hàng , bảo " Em tìm giùm anh mấy quyển sách này " , tiện thể làm quen luôn . Một phát bắn chết 2 con chim :MatCuoi: