PDA

View Full Version : có chút thắc mắc muốn hỏi staff

+LinhBaTinh+
09-07-2010, 02:34 AM
acc linhbatinh của tôi hôm nay login vào thấy bị ban và để lại nội dung là post vs nội dung thiếu văn hóa.
- cậu trung và toàn bộ staff cho tôi hỏi có thể đưa ra nội dung cái bài post thiếu văn hóa đấy lên dc ko nhỉ.
chụp hộ cái ảnh cái.
- tôi nhớ là chỉ quocte bài nói bàn vs thanhtam là itvnn ko còn sôi nổi như trước.
- coi như toàn bộ staff giúp lbt 1 lần.
lbt chỉ cần biết ai ban và cho xin log bài post kêu vi phạm
dù gì LBt cũng đã từng 1 thời gắn bó và làm admin itvnn rất mong staff giúp đỡ lbt vụ việc này.
sau khi giải quyết xong lbt xin tạm biệt toàn thể anh em Itvnn.
chúc ITVNN quay lại dc như xưa.

Jollibee
09-07-2010, 07:23 AM
Là mình banned và lý do banned đã có trên diễn đàn: http://itvnn.net/showthread.php?15461-C%E1%BA%A3nh-c%C3%A1o-quot-linhbatinh-quot-s%E1%BB%AD-d%E1%BB%A5ng-ng%C3%B4n-ng%E1%BB%AF-k%C3%A9m-v%C4%83n-h%C3%B3a.&p=27032#post27032

+LinhBaTinh+
09-07-2010, 11:22 AM
ước gì mình được như anh ấy =))
đọc hài vcl
=))
vcl là ngôn ngữ thiếu văn hoá à =))
hài.
vcl - hiểu theo như nào gọi là thiếu văn hoá.
vcl - vãi cả lúa =))
nói thật nếu từ đó là thiếu văn hoá sao ko đưa vao backlist của rum đi.
cái này gọi là cửa quyền
đã hiểu thế nào là thế hệ sau của itvnn
tạm biệt Thanhtrung và toàn thể anh em itvnn.

admin
09-07-2010, 12:25 PM
Đáng lẽ bạn dùng từ này bạn phải rõ mức độ thô tục của nó đến mức nào, từ đó không phải là "vãi cả lúa", cũng không phải "vì công lý" hay "việtnam campuchia lào", mình đồng tình với cách xử lý của Jollibee, bạn đừng cố biện minh cho vi phạm của mình nếu trước đây bạn là admin của diễn đàn bạn nên rõ điều này hơn

HTT.itvn
09-07-2010, 04:48 PM
Mình cũng đồng ý với Jollibee , từ này thì ai đọc cũng hiểu nghĩa của nó , nếu bạn hiểu nghĩa khác thì bạn nên viết ra đầy đủ tránh gây hiểu nhầm .Jollibee band nick bạn có 5 ngày để cảnh cáo , nêu gương cho các thành viên khác . ( Cái này bạn từng làm smod , admin thì đã hiểu rõ ) .

+LinhBaTinh+
09-07-2010, 06:45 PM
vậy sao ko đưa vào backlist rum hay mấy chú smod chỉ để như thế để rình xem có ai rồi ban =))
còn hiểu như nào ư =))
tuỳ đầu óc từng thằng thôi :))
tôi chỉ cần làm rõ đến thế là dc.
done.
mong cậu trung del cả 2 nick của tôi đi.
tôi cũng ko muốn dính dáng gì đến itvnn nữa kể cả với tư cách mem.

Chấp nhận yêu cầu của bạn, tiễn cả hai nick.
Jollibee

hackerkinhcan_lha
09-07-2010, 07:47 PM
biết đâu lúc đó chỉ cần 1 lời nhắc nhỡ thì có lẽ mọi chuyện đã ko như thế này :(

HTT.itvn
09-07-2010, 07:55 PM
vậy sao ko đưa vào backlist rum hay mấy chú smod chỉ để như thế để rình xem có ai rồi ban =))
còn hiểu như nào ư =))
tuỳ đầu óc từng thằng thôi :))
tôi chỉ cần làm rõ đến thế là dc.
done.
mong cậu trung del cả 2 nick của tôi đi.
tôi cũng ko muốn dính dáng gì đến itvnn nữa kể cả với tư cách mem.

Thật đáng buồn . Close topic .