PDA

View Full Version : Xin từ chức

Mr.Won
22-09-2009, 10:37 PM
Từ lúc ITVNN trở lại tới giờ Won cũng cố gắng giúp ITVNN trở lại nhưng mặt khác nội quy của ITVNN kô phù hợp với Won nên cứ tiếp tục thế này cũng chã tốt đẹp gì, Won xin về làm mem hoặc baner nếu không muốn có thêm spamer.

duchienan
22-09-2009, 10:45 PM
sao vậy won. có gì bình tĩnh nói xem lý do. nói ra để anh em trong forum còn biết.
chúng ta chủ yếu là trao đổi thông tin và hiểu biết thêm về IT. nên vấn đề admin, smod hay mod.... không quan trọng. chủ yếu là nói rõ những điều được hay không được để còn rút kinh nghiệm. chúng ta cùng xây dưng lại ITVNN mà. rất nhiều người đồng tình khi ITVNN trở lại trong đó cũng có bạn mà.:baffle:

Jollibee
22-09-2009, 10:52 PM
Không biết lại chuyện gì đây, chắc ai chọc giận. Nội quy thì ai cũng phải tuân thủ làm theo, tại sao mọi người làm được mà mình lại không!

Có thể các bạn chưa biết BQT ITVNN ngày xưa vất vả như thế nào khi hàng tháng phải xem bảng đánh giá, xếp loại làm việc của chính mình trong tháng. Dù được khen hay chê thì mọi người đều vui vẻ cố gắng phấn đấu.

Thôi được rồi mình tôn trọng quyết định của bạn, sét bạn xuống làm mem.

Chúc bạn vui vẻ khi đến với ITVNN.

cuonglirmt
23-09-2009, 12:42 AM
:MatCuoi (33):...Teen nhiều quá...Chắc phải SET lại hết quá...Phép vua còn thua lệ làng mà...