PDA

View Full Version : gởi ban quản trị itvnn.net

so1
27-11-2010, 04:08 PM
tôi là thành viên so1.com.vn tham gia diễn đàn cũng lâu cũng có nhiều cống hiến trong diễn đàn nói không bàn về hack thì lấy chó đâu ra ra code mà share hả bộ muốn bannick người khác là ban hay sao? bên ITVVN từ hồi giờ đã làm đếch gì có code mà share toàn la đi cop chỗ này chỗ kia post lên.như vậy là hay lắm sao? chúng tôi không muốn gây hấn với bạn thì xin bạn đừng có giở trò thich ban ai là ban ma không có ly do chính đáng. hãy mở lại cái ban nick so1.com.vn tôi nói như vậy là muốn dĩ hoà vi quý đừng có cái kiểu thích là làm vậy nhé.xin lỗi vì tôi đã thẳng thắng. hãy nhìn bên FREECODE.VN mà học tập đừng tự cho mình là to lớn.Cuộc chơi nào cũng có cái hay.cái gì cũng có trắng có đen.nếu bạn giỏi thì hack site mình và share code cho mọi người đi
chúc ITVNN ngày càng phát triển

hau_ooo
27-11-2010, 05:41 PM
http://itvnn.net/showthread.php?19869-C%E1%BA%A3nh-c%C3%A1o-quot-so1.com.vn-quot-vi-ph%E1%BA%A1m-n%E1%BB%99i-quy&p=35429#post35429

:MatCuoi (20):

admin
27-11-2010, 07:55 PM
tôi là thành viên so1.com.vn tham gia diễn đàn cũng lâu cũng có nhiều cống hiến trong diễn đàn nói không bàn về hack thì lấy chó đâu ra ra code mà share hả bộ muốn bannick người khác là ban hay sao? bên ITVVN từ hồi giờ đã làm đếch gì có code mà share toàn la đi cop chỗ này chỗ kia post lên.như vậy là hay lắm sao? chúng tôi không muốn gây hấn với bạn thì xin bạn đừng có giở trò thich ban ai là ban ma không có ly do chính đáng. hãy mở lại cái ban nick so1.com.vn tôi nói như vậy là muốn dĩ hoà vi quý đừng có cái kiểu thích là làm vậy nhé.xin lỗi vì tôi đã thẳng thắng. hãy nhìn bên FREECODE.VN mà học tập đừng tự cho mình là to lớn.Cuộc chơi nào cũng có cái hay.cái gì cũng có trắng có đen.nếu bạn giỏi thì hack site mình và share code cho mọi người đi

Mình chưa hề nói ITVNN to hơn ai, mỗi forum có nội quy riêng đã tham gia forum bạn phải chấp hành theo nội quy, mình không muốn gây huấn với ai, nếu có hack được site bạn thì mình được gì? giả sử nếu mình có tham gia forum của bạn mà vi phạm nội quy bị band nick mình cùng chấp nhận thôi.

Tiểu Bá Vương 1404
27-11-2010, 08:02 PM
Vấn đề này em không dám tham gia nhiều nhưng em có ý này: hack đã có hvaonline.net!

so1
27-11-2010, 08:17 PM
Mình chỉ muốn cùng nhau góp sức cùng nhau chia sẻ. chứ không muốn gì hết từ hồi giờ mình 2 lần hack và share bên bạn nhưng bên bạn lại luôn ban mình. mình khong dam nói là mình giòi nhưng như thế mới có code cho anh em xài chứ.đã mở topic về hackl và bảo mật thì nên để anh em tham khảo và cung nhau khắc phục.đó là những lời mình chân thành góp ý còn đâu tự các bạn nghĩ.Thân chào

Tiểu Bá Vương 1404
27-11-2010, 08:23 PM
Mình chỉ muốn cùng nhau góp sức cùng nhau chia sẻ. chứ không muốn gì hết từ hồi giờ mình 2 lần hack và share bên bạn nhưng bên bạn lại luôn ban mình. mình khong dam nói là mình giòi nhưng như thế mới có code cho anh em xài chứ.đã mở topic về hackl và bảo mật thì nên để anh em tham khảo và cung nhau khắc phục.đó là những lời mình chân thành góp ý còn đâu tự các bạn nghĩ.Thân chào
Nếu bạn đã làm tốt như vậy tại sao không phải là đăng một bài khác, chẳng hạn hướng dẫn bảo mật, cách bảo mật.
Và chắc bạn cũng nên hiểu rõ về mục hacking & security, đây là khung vực nói về bảo mật và hack, tuy nhiên hack ở đây là phòng chống hack và không phải là hack đen mà là hack để tốt hơn! Mong bạn hiểu và làm đúng nội quy!

so1
27-11-2010, 10:19 PM
Nếu bạn đã làm tốt như vậy tại sao không phải là đăng một bài khác, chẳng hạn hướng dẫn bảo mật, cách bảo mật.
Và chắc bạn cũng nên hiểu rõ về mục hacking & security, đây là khung vực nói về bảo mật và hack, tuy nhiên hack ở đây là phòng chống hack và không phải là hack đen mà là hack để tốt hơn! Mong bạn hiểu và làm đúng nội quy!

You have been banned for the following reason:
Rác bẩn quảng cáo.

Date the ban will be lifted: Never
nhìn thấy bực mình quảng cáo cái gì hả? quảng cáo là đi share có tội hả

atcgialai
27-11-2010, 10:30 PM
Thực sự thì việc này em hok biết nhiều, ko nên nói nhìu, nhưng mà rum bị hack 2 lần, lúc sang cái rum của thèng kia pm tí, mời thèng hack ra nói chuyện, lần đầu nó cảnh cáo, lần sau nó Ban 4rever :MatCuoi (20): Chịu thua! Nhưng mà cũng đúng, mỗi người bớt đi 1 ít thì sẽ tốt hơn, em nghĩ nên unban cho so1.com.vn close topic và coi như chưa có gì xảy ra!

HTT.itvn
27-11-2010, 11:00 PM
Về khái niệm hack hay share là khác nhau xa . share là cá nhân hay tập thể nào đó làm ra một sản phẩm hay chỉnh sửa nâng cấp ( tất nhiên vẫn tôn trọng quyền tác giả ban đầu ) , chia sẽ cho mọi người , còn hack ( dù bạn hack từ bất cứ web ) thì là điều cấm kị .

Đừng bao giờ lấy sự đóng góp của bạn để bao che cho sự vi phạm của bạn . Nội quy luôn luôn làm đúng chức năng của nó . Tôi hay một ai khác vi phạm , tôi vẫn bị band như bao thành viên khác . Bạn hãy quản lý forum với tinh thần vì cộng đồng thì bạn sẽ hiểu khó khăn như thế nào khi không có nội quy của diễn đàn riêng mình .

Còn về nick so1 , bạn đã vi phạm nội quy của ITVNN . Tôi band nick so1 1 tháng . Hãy nhớ rằng : muốn thắc mắc hay góp ý gì , hãy tôn trọng nội quy diễn đàn

Nói thẳng cho bạn biết , có thể tôi hack không bằng bạn ( chưa chắc chắn đâu nhé ) , ngay từ đầu tôi tham gia diễn đàn này tôi cũng đã có ý định hack forum ITVNN này ( xin lỗi cậu Trung và mọi người nhé ) . Hack thì không phải hack ngay được mà phải kiên trì mò ra lỗ hổng của nó . Nhưng trong quá trình này thì tôi lại có một niềm vui mới đối với trang foum này . Tôi tham gia rất nhiều diễn đàn cùng với cái tên khác nhau , cũng từng tạo ra một số virut , trojan để bẫy mọi người ( ngày xưa tôi cũng là 1 tín đồ nghiện game - may mắn là giờ tôi hoàn toàn bỏ được nó ) . Ngay cả trang microsoft tôi cũng chơi được nó , facebook thì với tôi đơn giản hơn .

Từ ngày tôi giúp mọi người ( dù nhỏ nhoi ) , tôi nhận được lời cám ơn từ mọi người . Tôi rất vui . Tôi tự hỏi , giữa hack và giúp đỡ mọi người , cái nào cho tôi niềm vui ? Và tôi đã chọn đúng . ITVNN đã cho tôi hiểu điều đó .

Cuối cùng , bạn có hiểu những gì tôi nói ?

Jollibee
28-11-2010, 08:32 AM
Tôi dị ứng với kiểu viết bài chat ngữ và chửi thề. Sao lão HTT không tiễn luôn cái nick so1 đi mà banned có 1 tháng, quá nhân từ với các em ấy rồi.

Rác bản quảng cáo là của mình mà ta.

hoangduykt7990
28-11-2010, 11:02 AM
Anh Hoàng Thiên Thanh Thaatj là tài giỏi, ngưỡng mộ lém! :MatCuoi (21): owr lại ITVNN đến hơi thở cuối cung nhé ạnh

sharigamih2
07-02-2011, 06:04 PM
Anh Hoàng Thiên Thanh Thaatj là tài giỏi, ngưỡng mộ lém! :MatCuoi (21): owr lại ITVNN đến hơi thở cuối cung nhé ạnh
Chết mất, ở lại đến hơi thở cuối cùng....trời....Anh HTT phải trị thôi her her :MatCuoi (16):

Dunglx
07-02-2011, 10:48 PM
.......... lấy chó đâu ra ra code mà share hả bộ muốn bannick người khác là ban hay sao? bên ITVVN từ hồi giờ đã làm đếch gì có code mà share toàn la đi cop chỗ này chỗ kia post lên
Chỉ cần nghe bạn dùng ngôn từ như vậy đã không chấp nhận được rồi
Nếu là ý kiến thì phải câu từ lịch sự ai lại như vậy :MatCuoi (68):

PhucSD
11-02-2011, 07:49 PM
Chỉ cần nghe bạn dùng ngôn từ như vậy đã không chấp nhận được rồi
Nếu là ý kiến thì phải câu từ lịch sự ai lại như vậy :MatCuoi (68):

anh nói rất chuẩn
@so 1 dù bức xúc thế nào thì cũng ko nên văng tục như thế chứ, mem trong ITVNN toàn là có học cả, nói thật mình đọc những dòng bạn viết cũng đúng nhưng bạn càng bức xúc lại càng thể hiện mình là ... bạn tự hiểu nhá

Dunglx
11-02-2011, 08:50 PM
Thank chú phát nhé ủng hộ ITVNN hết mình