PDA

View Full Version : cho hỏi cái topic tự nhiên bị xóa ?

boi_vi_anh_thuong_em
21-03-2011, 09:51 AM
hôm qua mình có topic share hót vn sao bị xóa mất tiêu mà ko có 1 lí do nào vậy ?? cần 1 lời giải thích ???

admin
21-03-2011, 10:20 AM
Bài viết của em là do anh xoá, đối với box Hosting & Domain nếu là share host free thì thành viên gửi đơn yêu cầu cấp host ngay tại topic đó của forum ITVNN, còn nếu thành viên qua forum khác đăng ký rồi cần phải post bao nhiêu bài mới cấp host thì topic đó đều bị xoá mà không cần thông báo trước. Đây là lần đầu tiên em vi phạm nên anh chỉ xoá bài viết thôi nhưng nếu tái phạm anh sẽ band nick, vậy nhé em

boi_vi_anh_thuong_em
21-03-2011, 10:23 AM
anh xem kĩ dùm em , em creat tại box itvnn luôn mà , đâu phải yêu cầu posst bài đâu , cái yêu cầu đó là sau khi cấp host chọn 1 trong 2 điều kiện mà anh , anh xem kĩ lại nội dung em post

boi_vi_anh_thuong_em
22-03-2011, 08:36 AM
chán , làm mất hứng share host luôn rồi

HTT.itvn
22-03-2011, 11:32 AM
anh xem kĩ dùm em , em creat tại box itvnn luôn mà , đâu phải yêu cầu posst bài đâu , cái yêu cầu đó là sau khi cấp host chọn 1 trong 2 điều kiện mà anh , anh xem kĩ lại nội dung em post

Anh đã xem bài viết của em , như admin nói thì em đã vi phạm về việc share host ngay trong ITVNN . Nếu em muốn share thì phải share đối với thành viên ITVNN kèm theo link dẫn đến host share hoặc bài hướng dẫn chứ không phải link dẫn đến forum của em ( trường hợp này coi là quảng cáo rác ) .