PDA

View Full Version : Giúp em ( dạy e viết auto game onl dc ko )

Thang_nhoc92
18-04-2011, 02:19 PM
e thix san boss nhưng ko săn lại ngta. e mún học viết auto mong các a giúp e nha. thank mấy a nhju`

Tiểu Bá Vương 1404
18-04-2011, 05:18 PM
e thix san boss nhưng ko săn lại ngta. e mún học viết auto mong các a giúp e nha. thank mấy a nhju`
Anh chơi game mà dùng cheat / hack, những hành động này không được ủng hộ mà còn bị phê phán, chẳng mấy ai lộ nghề cho đâu.
Anh có kiến thức về C thế nào mà muốn học ?

[piano]kjss
18-04-2011, 05:39 PM
E chơi MU bá vương, do nghèo nên đành phải dùng cách đi boss zen (tiền trong game) nhưng toàn bị các cao thủ có phần mềm nhặt hết mà e thì k thể trực bên máy suốt đc vì e còn phải đi học. Vậy bác nào có thể giúp e viết 1 phần mềm nhặt chắc zen đc thì e cảm ơn, auto này cũng có trên trang chủ nhưng nó nhặt toàn bộ k trừ thứ gì nên khi có đồ và thùng đồ đầy thì e đành ngậm ngùi nhìn những người khác nhặt hết công sức. Mọi người yên tâm vì đây k phải là hack (BQT cho phép)
trang chủ của game: bv.gamethuvn.net
nếu ai viết giúp e thì vui lòng gửi cho e qua: vipandlove@gmail.com e cảm ơn nhiều

dotnetviet.org
12-05-2011, 02:24 PM
để học thì cũng được thôi. Nhưng bạn cần chuẩn bị một số kiến thức như: thuật toán, kỹ năng lập trình. Toàn những món đòi hỏi tư duy logic khá cao.
Ở đây mình không nói xấu hay tốt, vì nó cũng jống như dao thôi: cắt thịt thì tốt mà jiết người thì xấu. Cứ tùy ngữ cảnh mà xét

vipcat
18-09-2011, 04:09 PM
Cái bạn cần không nằm trong box này. Hãy tìm đến google và từ khóa là AutoIT :)

Cơn Gió
18-09-2011, 05:02 PM
chuẩn mem!
AutoIT viết phần mềm học hành thì dốt mà dùng viết phá hoại thì ngon lắm.
Cái thằng này phải cần cơ bản về C.
Hiểu được cấu trúc rồi thì cũng đơn giản thôi.
Lên GG mà download AutoIT V3 mà không biết viết thì cũng vứt đi cho rồi