PDA

View Full Version : Tại sao em lappi yêu của em lại thế này ạ!

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 04:15 PM
Chào các bác!:MatCuoi (23): Em là mem mới! còn bé tí và s gà ( super gà đó ạ:MatCuoi (1):) Mong các bác thông cảm!
Bỗng nhiên hôm nay em lappi yêu quý của em nó dở chứng!!! vào firefox thì chả sao đâu! nhưng cứ vào internet explorer là nó hâm! nó tự chạy ra 1 đống wep, em ko đóng kịp phải tắt máy lun! vậy là sao ạ!!! HIC>>> Bác pro vào chỉ giáo em cái! hic... :MatCuoi (56)::MatCuoi (56):
Em yêu em lappi của em lắm lắm!!!:MatCuoi (12): nhưng ngịch linh tinh hành em ý cũng nhiều! Mong là em ý ko bị nằm viện vài tháng !:MatCuoi (14):

Dunglx
19-04-2011, 04:21 PM
Có thể máy bạn nhiễm virut hoặc do trong quá trình cài bạn đặt phần mềm bạn đã vô tình add tool quảng cáo chẳng hạn
Mình nghĩ bạn hãy uninstall mấy cái tool add vào trình duyệt đi nhé

Cái này nghi ngờ nhất nè do bạn vào trang có quảng cáo >>> chỉ FF chặn PP >>> bạn dùng IE nó hiển thị là đúng rồi 1 lúc có nhiều PP được mở đến máy mình cũng đơ luôn

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 04:24 PM
Không thể là tool quảng cáo ạ, Tại nó ra cả nghìn cái trang chứ ko phải 10 hay 20 trang!!! hic...:MatCuoi (33): Chắc là ăn virut! Để em lần mò xem có con nào hok!!!

Dunglx
19-04-2011, 04:29 PM
Không thể là tool quảng cáo ạ, Tại nó ra cả nghìn cái trang chứ ko phải 10 hay 20 trang!!! hic...:MatCuoi (33): Chắc là ăn virut! Để em lần mò xem có con nào hok!!!

Virut à :MatCuoi (65):
Cái này xưa ngồi quán nét nghịch ngợm nó ra không biết làm sao nưa >>> reset vậy còn máy nhà thì chịu chết nói bệnh như vậy chỉ nói cách khắc phục như vậy được thôi

Cơn Gió
19-04-2011, 04:29 PM
hi đơn giản em fdisk là hết tất chả lôix gì cả sau đó đóng gói lại
và cất đi nhé.Thế là máy em hoàn toàn không bị sao.
chúc em thành công ! @@

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 04:38 PM
Cảm ơn bác!!! Cái cách của bác hùng hồn quá!!! Làm em nó sợ!!! hic...nó chạy rồi!!! Để BG em nó lên thì em Chuyển lời giúp bạc ạ!
HIC!!!:MatCuoi (19):

thienduc1012
19-04-2011, 07:32 PM
Quét Virus đi. Nếu ko đc thì nghỉ chơi IE đi, chuyển qua FF, Chrome....:D