PDA

View Full Version : Em chào cả nhà ạ!!!

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 08:40 PM
Em chào cả nhà!!! em là mem mới nhưng không tinh!!!:MatCuoi (23): Vì mem từ trưa nay rồi Á!!!
Bây giờ em mới có dịp show ảnh!!! Chữ kí của em thể hiện phần nào những cái ảnh! nên mọi người chém nhẹ tay ạ...
Sau đây là sơ yếu lí lịch vắn tắt!
Họ tên đầy đủ: Nguyễn Thị Lan Hải
SN: 2-1-93
hiện đang là HS: Văn k20_ THPT Chuyên( Năng Khiếu ) Thái Nguyên!
Hic...Năm nay em thi ĐH>>> nếu có trượt thì mọi ng nhớ an ủi đấy!
Y!h : say0nara_aki
Tiếng Nhật là chào tạm biệt tình yêu đấy ạ!
Còn thông tin ai muốn biết thêm cứ liên lạc sau!2784278527862787

Tiểu Bá Vương 1404
19-04-2011, 08:51 PM
Rất hoan nghênh chị, em chắc khắp ITVNN ai cũng biết, chưa có dịp làm cái top giới thiệu về mình nào cả !

P.S : Sao con gái IT ai cũng koool thế nhỉ, tiếc quá, ai tham gia ITVNN cũng cao tuổi hơn mình :MatCuoi (8):

HTT.itvn
19-04-2011, 09:46 PM
Rất hoan nghênh chị, em chắc khắp ITVNN ai cũng biết, chưa có dịp làm cái top giới thiệu về mình nào cả !

P.S : Sao con gái IT ai cũng koool thế nhỉ, tiếc quá, ai tham gia ITVNN cũng cao tuổi hơn mình :MatCuoi (8):

Sao em không khai gian tuổi đi , đảm bảo " anh hai " JO cũng lép vế :MatCuoi (67):

Tiểu Bá Vương 1404
19-04-2011, 10:00 PM
Sao em không khai gian tuổi đi , đảm bảo " anh hai " JO cũng lép vế :MatCuoi (67):
Hồi giờ em chân thật, đâu làm cái trò này.

profesionalbk
19-04-2011, 10:04 PM
Em này xinh nhỉ, chúc em thi tốt trong kì thi sắp tới nhé :)

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 10:06 PM
Thank cả nhà!!! em yêu cả nhà mình!!! :MatCuoi (67): Tiểu Bá Vương à!!! có ít hơn cũng sao đâu!!! ông chị ít hơn bà chị 6 tuổi đó!! hé hé!!!

Tiểu Bá Vương 1404
19-04-2011, 10:09 PM
Thank cả nhà!!! em yêu cả nhà mình!!! :MatCuoi (67): Tiểu Bá Vương à!!! có ít hơn cũng sao đâu!!! ông chị ít hơn bà chị 6 tuổi đó!! hé hé!!!
Thế này phải thử thôi !

Dunglx
19-04-2011, 10:10 PM
May quá lại một em nhỏ tuổi hơn mình thôi có khi nhận e này làm em gái thôi
Được không nhỉ H

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 10:18 PM
Ồ! em tưởng a2 đang tiếp khách!!! được thôi a2! hôm nay nhờ anh em vui lắm!!! haha!!!

Dunglx
19-04-2011, 10:23 PM
Ồ! em tưởng a2 đang tiếp khách!!! được thôi a2! hôm nay nhờ anh em vui lắm!!! haha!!!

Vâng cảm ơn cô nhé >>> mà vụ đáy bí mật cô mà nói là hết anh em luônn :MatCuoi (67):

Tiểu Bá Vương 1404
19-04-2011, 10:26 PM
Vâng cảm ơn cô nhé >>> mà vụ đáy bí mật cô mà nói là hết anh em luônn :MatCuoi (67):
Anh quên đặc điểm k thể lẫn vào đâu của phụ nữ ah.
Lâu lắm mới chém gió. :MatCuoi (67):

Dunglx
19-04-2011, 10:29 PM
Anh quên đặc điểm k thể lẫn vào đâu của phụ nữ ah.
Lâu lắm mới chém gió. :MatCuoi (67):

Công nhận cũng hơi sợ nhưng mà cô e nhà anh nó hiền lắm chắc là biết nghe lời

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 10:30 PM
HIchic...sao có mình ở đâu là ng ta chém gió đến đấy nhỉ!!! Room mình trao giải vì tương lai nụ cười cho vip nào!!!:MatCuoi (5):

Dunglx
19-04-2011, 10:32 PM
HIchic...sao có mình ở đâu là ng ta chém gió đến đấy nhỉ!!! Room mình trao giải vì tương lai nụ cười cho vip nào!!!:MatCuoi (5):

Ố hay trên này ít khi vớ được topic để nói chuyện lắm e à

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 10:33 PM
Công nhận cũng hơi sợ nhưng mà cô e nhà anh nó hiền lắm chắc là biết nghe lời

Đấy chỉ có a2 hiểu em!!!:MatCuoi (37):

Tiểu Bá Vương 1404
19-04-2011, 10:37 PM
Hix, mới trưa giờ mà đã nhận anh rồi cơ đấy, sắp tới nghỉ vô ITVNN rồi.

Dunglx
19-04-2011, 10:38 PM

Ờm cứ coi là vậy mà đúng là vậy mà chém đến cùng là chém đến cùng >>> cô cho anh xin số điệ thoại pm yahoo
vì sợ ở đây có girl TBV , dê HTT và dê Hanhkhat cùng Boy JO :MatCuoi (9):

Hix, mới trưa giờ mà đã nhận anh rồi cơ đấy, sắp tới nghỉ vô ITVNN rồi.
E đừng nghỉ nhé vì em mà nghỉ là mệt đấy

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 10:42 PM
À..em có số anh rùi!!! e gái nháy sang cho...đuôi 808 nhé!!! nhưng đừng gọi! mẹ em đang ngủ!!! thức dậy là nguy to!!!:MatCuoi (56):

Dunglx
19-04-2011, 10:46 PM
À..em có số anh rùi!!! e gái nháy sang cho...đuôi 808 nhé!!! nhưng đừng gọi! mẹ em đang ngủ!!! thức dậy là nguy to!!!:MatCuoi (56):

Nguy to mobie là anh không buôn được rồi mai mua sim mobie vậy :)
Thanks nhé đúng là cô e ngoan chỉ anh e mình mới hiểu nhau khà khà ( có người đang ghen )

Jollibee
19-04-2011, 10:50 PM
Nguy to mobie là anh không buôn được rồi mai mua sim mobie vậy :)
Thanks nhé đúng là cô e ngoan chỉ anh e mình mới hiểu nhau khà khà ( có người đang ghen )

Hay nhỉ, muốn buôn với ngưòi đẹp thì sá chi tốn kém, quất luôn tối nay đi em. :mn:

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 10:54 PM
Hay nhỉ, muốn buôn với ngưòi đẹp thì sá chi tốn kém, quất luôn tối nay đi em. :mn:

Em cũng muốn quất lắm!!! nhưng chưa có cơ hội anh ơi!!!! để anh em nhà em bàn bạc đã!!!

Dunglx
19-04-2011, 10:56 PM

Dạ chị ơi h này khuya rồi với lại e đã có nhời là không nháy máy mà chị

đã có người gọi chị Jo là anh ha ha

Em cũng muốn quất lắm!!! nhưng chưa có cơ hội anh ơi!!!! để anh em nhà em bàn bạc đã!!
Uhm anh bàn sau với cô vậy

Jollibee
19-04-2011, 10:57 PM
Em cũng muốn quất lắm!!! nhưng chưa có cơ hội anh ơi!!!! để anh em nhà em bàn bạc đã!!!

Tôi đề nghị các Mod, Smod banned nick thành viên này ngay.

Lý do: Xúc phạm thành viên khác!

Dunglx
19-04-2011, 10:59 PM
Tôi đề nghị các Mod, Smod banned nick thành viên này ngay.

Lý do: Xúc phạm thành viên khác!
Em chưa hiểu lý do này band lại tội em nó chị à

dungsau.itvn
19-04-2011, 10:59 PM
em này xynh quá nhỉ .muốn làm wen e quá :MatCuoi (67):

Jollibee
19-04-2011, 11:01 PM
Em chưa hiểu lý do này band lại tội em nó chị à

Không được phải banned ngay cho tớ.... không thì :Teen9x_5::Teen9x_5::Teen9x_5:

Dunglx
19-04-2011, 11:03 PM
Không được phải banned ngay cho tớ.... không thì :Teen9x_5::Teen9x_5::Teen9x_5:

Ha ha em hiểu chị rồi hì hì thôi để em bảo em gái em chị à
chị yên tâm chị vẫn là .........:MatCuoi (3):

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 11:04 PM
ÔI! khổ cái thân em! vừa đến đã bị đuổi kìa a2!:MatCuoi (13):

Dunglx
19-04-2011, 11:08 PM
ÔI! khổ cái thân em! vừa đến đã bị đuổi kìa a2!:MatCuoi (13):

E yên tâm đi nếu tuân thủ nội quy sẽ không bị đuỏi nhưng có người buồn đấy

girlxaxi_love_boytienty
19-04-2011, 11:14 PM
Thôi! em đi ngủ đây! em chào các bác! chắc em bé nhất nhà@@ hì hì!!! mai em còn dậy sớm học bài..hôm nay 8 muộn quá

HTT.itvn
19-04-2011, 11:20 PM
Có người xinh hơn JO nên mới giật mình đòi band đây mà :MatCuoi (56):

@ALL : Trình độ spam chém gió của các em giờ cao tay rồi :MatCuoi (67):

Dunglx
19-04-2011, 11:22 PM
Có người xinh hơn JO nên mới giật mình đòi band đây mà :MatCuoi (56):

@ALL : Trình độ spam chém gió của các em giờ cao tay rồi :MatCuoi (67):

Hí hí anh Thanh cũng nhận ra nhanh nhỉ :)
Trình độ không lên sao support được anh nhỉ

HTT.itvn
19-04-2011, 11:26 PM
Hí hí anh Thanh cũng nhận ra nhanh nhỉ :)
Trình độ không lên sao support được anh nhỉ

Trình Spam lên , nhưng vẫn thua xa cái avatar ... cắt .. cắt của em :MatCuoi:

Dunglx
19-04-2011, 11:30 PM
Trình Spam lên , nhưng vẫn thua xa cái avatar ... cắt .. cắt của em :MatCuoi:

Có khi bây h em vớ được ai spam thì em dùng cái avatar đó để xủ cũng lên anh nhỉ

Tiểu Bá Vương 1404
19-04-2011, 11:39 PM
Kiểu này lập cái topic giới thiệu mem cũ thôi, nhìn thế này mà thích !

bavuongduongpho
20-04-2011, 12:08 AM
múp quá, heeeeeeeeeee

Dunglx
20-04-2011, 12:14 AM
múp quá, heeeeeeeeeee
Không em tớ nó gày lắm mà mup đâu

girlxaxi_love_boytienty
20-04-2011, 07:41 AM
way!!! anh trai trả lời hộ lun kìa!!!:MatCuoi (60):.. hic...
@ ALL : ( bắt trước bac admin_:MatCuoi (50):) Em nó cảm ơn tất cả các bác!!! nhưng đc có 42 KG!!! đừng ai khen em mập em lại tự kỉ ạ!!!:MatCuoi (18):

hanhkhat
20-04-2011, 08:17 AM
lại thêm một em gái xông pha vào đây. Theo thống kê của mình thì chỉ có mỗi chị Jo là tồn tại lâu nhất thôi :MatCuoi (1):

hanhkhat
20-04-2011, 08:18 AM
nhìn mặt hơi già, già hơn cả em Nhi. Vậy mà TBV lại khoái xong pha mới chết chứ :))

Dunglx
20-04-2011, 09:15 AM
nhìn mặt hơi già, già hơn cả em Nhi. Vậy mà TBV lại khoái xong pha mới chết chứ :))

TBV có trừ ai đâu :MatCuoi (23):
Chị Jo hôm qua bốc cháy anh hanhkhat ạ

Cơn Gió
20-04-2011, 11:04 AM
thế em nói vậy định cưa đổ TBV hả.
có gì anh ủng họ nha!

girlxaxi_love_boytienty
20-04-2011, 11:25 AM
quầy! em cưa thì ai chả đổ hả bác gió!!! chả cưa còn đổ nữa là:MatCuoi (42):
@hanhkhat: bác ơi! Em còn bé! bác chém nhẹ thôi! chê em già em ế chồng tội em!!!
Mà em già bác còn già hơn em!!! khứa khứa!!!
A2...Em thích những ng đa tình!!! BTV em kết rùi đấy!!!:MatCuoi:

Dunglx
20-04-2011, 12:20 PM
quầy! em cưa thì ai chả đổ hả bác gió!!! chả cưa còn đổ nữa là:MatCuoi (42):
@hanhkhat: bác ơi! Em còn bé! bác chém nhẹ thôi! chê em già em ế chồng tội em!!!
Mà em già bác còn già hơn em!!! khứa khứa!!!
A2...Em thích những ng đa tình!!! BTV em kết rùi đấy!!!:MatCuoi:
Đính chính nhé BTV hay TBV :MatCuoi (9):

girlxaxi_love_boytienty
20-04-2011, 12:41 PM
TBV...em xin lỗi cả nhà!!!:MatCuoi (50):

hanhkhat
20-04-2011, 12:45 PM
tấm đầu tiên nhìn sơ qua thấy giống 1 bạn từng tham gia itvnn.

bác ơi! Em còn bé! bác chém nhẹ thôi! chê em già em ế chồng tội em!!!
em hông ế nổi đâu, TBV còn sống sót mà, lo gì:MatCuoi (9):

Dunglx
20-04-2011, 12:46 PM
tấm đầu tiên nhìn sơ qua thấy giống 1 bạn từng tham gia itvnn.

Nhi à anh hay là ai mà e không biết nhỉ
TBV bây h đắt hàng rồi

hanhkhat
20-04-2011, 12:47 PM
không phải Nhi, bạn này tham gia lâu lắm rồi, hình như bây giờ ra trường rồi

Dunglx
20-04-2011, 12:57 PM
không phải Nhi, bạn này tham gia lâu lắm rồi, hình như bây giờ ra trường rồi

Thế em không biết tí gì rồi mình vẫn còn non quá nhỉ

Tiểu Bá Vương 1404
20-04-2011, 05:43 PM

TBV có trừ ai đâu...

thế em nói vậy định cưa đổ TBV hả.
có gì anh ủng họ nha!

...em hông ế nổi đâu, TBV còn sống sót mà, lo gì:MatCuoi (9):

Nhi à anh hay là ai mà e không biết nhỉ
TBV bây h đắt hàng rồi
Sao mà các bác chém em kĩ thế ? Mem mới, còn bở ngỡ thế mà các bác lỗi em ra làm người ta sợ !

...BTV em kết rùi đấy!!!:MatCuoi:

TBV...em xin lỗi cả nhà!!!:MatCuoi (50):
Nhầm lẫn thế này thì...:MatCuoi (70):
Nhưng đọc được câu
...BTV em kết rùi...thì :MatCuoi (6):

Cơn Gió
20-04-2011, 05:50 PM
@girlxaxi_love_boytienty : anh có đổ đâu em cưa ai thì cưa
chứ anh thì never đi em.
cho anh chả thèm anh còn đánh cho ấy chứ.
độc thân hội mà em.:MatCuoi (9):

girlxaxi_love_boytienty
20-04-2011, 10:15 PM
quầy! trang 6 rùi kìa bác!!!:MatCuoi (47): Độc thân hội ở đâu bác..em tham gia mí!!

HTT.itvn
02-06-2011, 09:47 AM
Xem cái ảnh so với sinh năm 93 thì trông hơi già quá :MatCuoi (56): Cái avatar trông dễ thương hơn nhiều . Mà nhìn avatar trông giống giống bé Zung nhà mình :MatCuoi (25):

Đúng là dân chuyên văn , nhìn trộng điệu điệu quá .

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 09:57 AM
Xem cái ảnh so với sinh năm 93 thì trông hơi già quá :MatCuoi (56): Cái avatar trông dễ thương hơn nhiều . Mà nhìn avatar trông giống giống bé Zung nhà mình :MatCuoi (25):

Đúng là dân chuyên văn , nhìn trộng điệu điệu quá .

Hic.. cẩn thận bác phải gọi em là chị :MatCuoi (18):
Cái avatar! là em chụp 1 năm rùi khà khà... đợt đi Đà Lạt! nắng quá! đen đi bao nhiêu... Giờ em phát hiện ra rằng bác thích con gái đen ... :MatCuoi (61): Thảo nào không thích dân văn haha :MatCuoi (40):

HTT.itvn
02-06-2011, 10:05 AM
Cái avatar! là em chụp 1 năm rùi khà khà... đợt đi Đà Lạt! nắng quá! đen đi bao nhiêu... Giờ em phát hiện ra rằng bác thích con gái đen ... :MatCuoi (61): Thảo nào không thích dân văn haha :MatCuoi (40):

Uhm , cố thể ? Vì em trông già quá thì có lẽ anh cũng gọi là chị :MatCuoi (46): Tí nữa tạt qua FPT IS Bank - Láng Hạ mò thông tin của em , tiện thể làm món vịt nướng . Kiếm vài thông tin và cái ảnh tối về chém chơi :MatCuoi (25):

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 10:08 AM
Uhm , cố thể ? Vì em trông già quá thì có lẽ anh cũng gọi là chị :MatCuoi (46): Tí nữa tạt qua FPT IS Bank - Láng Hạ mò thông tin của em , tiện thể làm món vịt nướng . Kiếm vài thông tin và cái ảnh tối về chém chơi :MatCuoi (25):

ôi! trời :MatCuoi (67): Em dám cá là bác sẽ ngất lên ngất xuống cho mà xem ;)) :MatCuoi (24): Có ng được đi ăn vịt nướng!!! Ăn mảnh! Ăn lẻ khó đẻ!!! :MatCuoi (46): Em ăn mí! đang ngồi nhà gặm kẹo mút này .. hic... :MatCuoi (57):

HTT.itvn
02-06-2011, 10:18 AM
Sao lại ngất lên ngất xuống ? Hay em quậy tưng bừng ở đây mà ai cũng khiếp , trở thành nỗi sợ mà không ai dám nhắc đến hả em ? Mà cũng phải , ngày nào cũng phóng xe tận 80km lên FSBank phá phách thì mọi người chào thua là phải .

Anh đi chén cùng với chiến hữu của anh chứ đâu có đánh lẻ . Nếu em đang ở HN thì anh mời , chứ tận Thái Nguyên anh xin thua . Sợ cái đường lên Thái Nguyên lắm bụi , ổ trâu gà .

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 10:26 AM
Sao lại ngất lên ngất xuống ? Hay em quậy tưng bừng ở đây mà ai cũng khiếp , trở thành nỗi sợ mà không ai dám nhắc đến hả em ? Mà cũng phải , ngày nào cũng phóng xe tận 80km lên FSBank phá phách thì mọi người chào thua là phải .

Anh đi chén cùng với chiến hữu của anh chứ đâu có đánh lẻ . Nếu em đang ở HN thì anh mời , chứ tận Thái Nguyên anh xin thua . Sợ cái đường lên Thái Nguyên lắm bụi , ổ trâu gà .
hic... bùn... qué!!! không có ai mời mình đi ăn nhỉ!!! :MatCuoi (67): Thoai! tự túc :MatCuoi (35): khà khà! Chúc bác đi chơi vui vẻ... Nhanh kiếm được 1 cô bé chuyên Anh :MatCuoi (25):

HTT.itvn
02-06-2011, 10:36 AM
Tầm 11h - 30 anh mới đi chứ , đi muộn muộn tí cho nó yên thân . Chứ bạn anh mà đi ăn uống kiểu gì cũng nhậu nhoẹt , lúc nào cũng chém nhau 100% thì sức đâu mà lê về chỗ làm hả em .

Mà em cũng sắp ra HN học Đại học rồi nhỉ ? Anh đoán là em sẽ học Kinh tế , thương mại hoặc học viện ngân hàng . Lúc đó thì anh sẵn sàng mời em mấy bữa vịt nướng và thăm thú mấy câu lạc bộ thú cưng . Chỉ hi vọng là em đừng quậy CLB này như đã từng quậy FSBank mà thôi :MatCuoi (20):

hanhkhat
02-06-2011, 11:32 AM

một năm mà nhìn khác bây giò quá nhỉ? đúng là sức mạnh của thời gian

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 01:31 PM
Tầm 11h - 30 anh mới đi chứ , đi muộn muộn tí cho nó yên thân . Chứ bạn anh mà đi ăn uống kiểu gì cũng nhậu nhoẹt , lúc nào cũng chém nhau 100% thì sức đâu mà lê về chỗ làm hả em .

Mà em cũng sắp ra HN học Đại học rồi nhỉ ? Anh đoán là em sẽ học Kinh tế , thương mại hoặc học viện ngân hàng . Lúc đó thì anh sẵn sàng mời em mấy bữa vịt nướng và thăm thú mấy câu lạc bộ thú cưng . Chỉ hi vọng là em đừng quậy CLB này như đã từng quậy FSBank mà thôi :MatCuoi (20):
Em thi SP I.. mà,,, khà khà trật lất...
Em hứa là sẽ ko quậy như trên fisbank đâu! em chỉ cố gắng quậy bằng nửa thế thôi...
Đó là hiện thực hóa... và cũng là chia buồn hóa với anh :MatCuoi (42):

HTT.itvn
02-06-2011, 03:11 PM
Chỉ giảm 1 nửa thôi ư ? Như thế thì tan bành cái CLB yêu thú cưng rồi còn gì :MatCuoi (16):

Lớn rồi mà còn nghịch dại nữa thì trai nó chạy mất giày . Em mà làm giáo viên thì chắc học sinh nó chạy hết không còn mống nào để mà dạy học , cuối cùng thành " MẤT DẠY " đó em :MatCuoi (25):

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 05:12 PM
Chỉ giảm 1 nửa thôi ư ? Như thế thì tan bành cái CLB yêu thú cưng rồi còn gì :MatCuoi (16):

Lớn rồi mà còn nghịch dại nữa thì trai nó chạy mất giày . Em mà làm giáo viên thì chắc học sinh nó chạy hết không còn mống nào để mà dạy học , cuối cùng thành " MẤT DẠY " đó em :MatCuoi (25):
Này ,,, thế cuối cùng là caca chém sư muội đấy hử!!! :MatCuoi (61): Hôm nay muội đang buồn! caca chém tí nữa là muội chém lại đấy! hic :MatCuoi (8):

HTT.itvn
02-06-2011, 05:34 PM
Này ,,, thế cuối cùng là caca chém sư muội đấy hử!!! :MatCuoi (61): Hôm nay muội đang buồn! caca chém tí nữa là muội chém lại đấy! hic :MatCuoi (8):

Caca đâu có chém sư muội đâu , caca chỉ nhắc sư muội đừng nghịch coi chừng thành " mất dạy " ấy mà :MatCuoi (56):

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 06:29 PM
Caca đâu có chém sư muội đâu , caca chỉ nhắc sư muội đừng nghịch coi chừng thành " mất dạy " ấy mà :MatCuoi (56):

Cái từ mất dạy caca dùng!nhạy cảm quá :MatCuoi (30): Nếu hiểu theo í tốt đẹp thế thì cảm ơn ca... :( nhưng mà chắc nghịch thì muội hok có sửa được đâu! hé hé :MatCuoi (41):

HTT.itvn
02-06-2011, 06:56 PM
Không sửa được cũng phải sửa , chứ đưa muội đi đến CLB thú cưng , muội phá tan hoang thì chỉ mỗi caca bị chịu trận thôi . Mà làm cô giáo phải ngoan hiền chứ :MatCuoi (5):

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 07:30 PM
Không sửa được cũng phải sửa , chứ đưa muội đi đến CLB thú cưng , muội phá tan hoang thì chỉ mỗi caca bị chịu trận thôi . Mà làm cô giáo phải ngoan hiền chứ :MatCuoi (5):

Thế caca nghĩ muội học ra để dạy lớp mầm à mà ngoan hiền! bây h học sinh THPT chúng nó bro lắm! nên phải rắn mới trị được tụi nó! Đấy... huynh phải khuyến khích muội muội nghịch nữa lên! :MatCuoi (3):

Cơn Gió
02-06-2011, 07:52 PM
Anh Thanh sao chém vợ em.Vợ em còn nhỏ dại lắm.Tội nghiệp vợ em:MatCuoi (18):

HTT.itvn
02-06-2011, 08:08 PM
Thế caca nghĩ muội học ra để dạy lớp mầm à mà ngoan hiền! bây h học sinh THPT chúng nó bro lắm! nên phải rắn mới trị được tụi nó! Đấy... huynh phải khuyến khích muội muội nghịch nữa lên! :MatCuoi (3):

Ca ca không biết , nhưng tại vì muội mà ca ca mất buổi đãi bạn rồi . Tí nói tốt cho caca nhé , Caca mời muội bữa kem thoải mái . Bạn ca ca đang nhăn răng ra cưòi trông để quá .

@Cơn Gió : Bị đá rồi còn dây dưa vô đây làm chi không biết :MatCuoi (17):

hanhkhat
02-06-2011, 08:50 PM
Chiêu đầu tiên của anh Thanh là "hạ thấp uy tín", chiêu thứ 2,3,... là gì thì ko biết nhưng chiêu cuối là "giựt bồ thằng bạn". Đểu kinh khủng:MatCuoi (9):

Cơn Gió
02-06-2011, 08:51 PM
Nản số mình khổ ghê!:MatCuoi (32):

Thơ lòng vấn vương tình ai khóc
Chiều chủ nhật ngồi buồn nhớ thương
Thao thức từng ngày em có biết
Phố vắng hao gầy bóng người thương

hanhkhat
02-06-2011, 08:54 PM
Nản số mình khổ ghê!:MatCuoi (32):

Thơ lòng vấn vương tình ai khóc
Chiều chủ nhật ngồi buồn nhớ thương
Thao thức từng ngày em có biết
Phố vắng hao gầy bóng người thương

Đã biết hậu quả của việc gây chién với các anh chưa nào. Bây giờ thì mất cả chì lẫn chài rồi nhé:MatCuoi (1):

HTT.itvn
02-06-2011, 09:03 PM
Chiêu đầu tiên của anh Thanh là "hạ thấp uy tín", chiêu thứ 2,3,... là gì thì ko biết nhưng chiêu cuối là "giựt bồ thằng bạn". Đểu kinh khủng:MatCuoi (9):

Thà làm người đi giật bồ người khác còn hơn làm người bị người khác giật bồ mình .

Chú mà có sao thì để anh "chăm sóc" vợ chú cho:MatCuoi (5):

Cũng rắp tâm giật bồ người ta , giật không được nên giờ mới la làng đây mà .

@Cơn Gió : Xuất hiện phiên bản mới của " Ăn mày lãng tử làm thơ tình " tập 2 . Mà sao ta phải đi giật nhỉ ? Girl xá xị tự nhảy sang ta mà . Làm trai mà để bồ cắm sừng thì không đáng làm trai .

@Girl xá xị : Hi , may quá . May mà hiệp 2 anh thắng không thị bị chém thêm vài lít nữa . Hi , nhìn thằng bạn anh giờ trông ảm đạm quá :MatCuoi (18):

girlxaxi_love_boytienty
02-06-2011, 09:14 PM
Thà làm người đi giật bồ người khác còn hơn làm người bị người khác giật bồ mình . Em muốn quay lại cái thời " ăn mày lãng tử làm thơ tình " hay sao ?

@Cơn Gió : Xuất hiện phiên bản mới của " Ăn mày lãng tử làm thơ tình " tập 2 .

@Girl xá xị : Hi , may quá . May mà hiệp 2 anh thắng không thị bị chém thêm vài lít nữa . Hi , nhìn thằng bạn anh giờ trông ảm đạm quá :MatCuoi (18):

Í em cũng là giúp anh rùi! ;)) rùi hối lỗi sau! nhưng ko ngờ đời hắn còn đen hơi đời anh! khà khà! Nên nó là sự thật đấy ko phải chém đâu ;))

HTT.itvn
02-06-2011, 09:25 PM
Í em cũng là giúp anh rùi! ;)) rùi hối lỗi sau! nhưng ko ngờ đời hắn còn đen hơi đời anh! khà khà! Nên nó là sự thật đấy ko phải chém đâu ;))

Ha ha , em dọa nó , giờ nó đang sốt vó lên đây nè . Em ngoan ngoãn đừng như cái vụ FSBANK nữa thì em làm bà bói được đấy . Phán cho mấy câu hắn xanh mặt hết cười nhăn răng .:MatCuoi (42):

girlxaxi_love_boytienty
03-06-2011, 10:19 AM
Ha ha , em dọa nó , giờ nó đang sốt vó lên đây nè . Em ngoan ngoãn đừng như cái vụ FSBANK nữa thì em làm bà bói được đấy . Phán cho mấy câu hắn xanh mặt hết cười nhăn răng .:MatCuoi (42):

Caca đi chơi về chưa? Hôm nay tiêu được nhiều $ không ạ, :MatCuoi (11):

mhhuongnb
03-06-2011, 10:35 AM
Người ta bảo chè thái gái tuyên mà anh thấy gái thái còn xinh hơn gái tuyên đó :))
Mà nhà em ở chỗ nào thái nguyên thế, anh lên thái nguyên chơi nhiều lém hehe

HTT.itvn
03-06-2011, 10:37 AM
Caca đi chơi về chưa? Hôm nay tiêu được nhiều $ không ạ, :MatCuoi (11):

Ca ca bắn của nó 1 phát hết hơn 300k . Đang cà phê thì cả mấy thằng ngồi đếm cục đá lạnh ai ít hơn thì bao ăn trưa . Đồng nghiệp thua nên trưa nay bao ăn lẩu hải sản . Kéo theo mấy thằng đi cho hắn chết đói luôn :MatCuoi (23): Anh có kể chuyện của em , nhưng mấy thằng bạn không thèm tin , còn bảo " Con gái con đứa gì mà nghịch như trâu thế , thằng nào rước nó về làm vợ chắc là thằng đó thích xui xẻo nguyên đời " :MatCuoi (12):

girlxaxi_love_boytienty
03-06-2011, 11:31 AM
Ca ca bắn của nó 1 phát hết hơn 300k . Đang cà phê thì cả mấy thằng ngồi đếm cục đá lạnh ai ít hơn thì bao ăn trưa . Đồng nghiệp thua nên trưa nay bao ăn lẩu hải sản . Kéo theo mấy thằng đi cho hắn chết đói luôn :MatCuoi (23): Anh có kể chuyện của em , nhưng mấy thằng bạn không thèm tin , còn bảo " Con gái con đứa gì mà nghịch như trâu thế , thằng nào rước nó về làm vợ chắc là thằng đó thích xui xẻo nguyên đời " :MatCuoi (12):

hic.... caca đúng là... Phải giấu đi! bảo muội muội ngoan hiền lắm chứ! Thế! để năm sau muội muội còn tán zai đổ hàng loạt ... Chưa gì caca giao thế rồi thì cưa sao được nữa! :MatCuoi (17): hic... Cái xấu ca phải giấu đi chứ,.,:MatCuoi (49): ca muội mình hợp tác cho bạn của ca chết hàng loạt :MatCuoi (40): Phải thế chứ
@mhhuongnb: anh biết Minh Cầu không ạ!Đó ở đoạn đó đấy ạ. hehe :MatCuoi (72):

HTT.itvn
03-06-2011, 12:57 PM
Tại muội không nói sớm , giờ ca lỡ nói rồi . :MatCuoi (22):

t8mclub
03-06-2011, 02:14 PM
Bé em khoản 3 năm nữa là tàn phai...há há...thất lễ thất lễ...:MatCuoi (23):

hanhkhat
03-06-2011, 02:44 PM

Đâu mà 3 năm, ít ra cũng phải 4 năm:MatCuoi (70):

girlxaxi_love_boytienty
03-06-2011, 03:52 PM

hic.... Biết nhan sắc là thứ phù du nhất trần đời! Nên em không dám nhận mình là người có nhan sắc! Dù 3 năm nữa hay 5 năm nữa nó cũng chưa tàn .... phai nổi đâu bác ạ :MatCuoi (53): Bác là ai mà lại chém em! :MatCuoi (31): Em cho bác kẹo mìn,... Bùm
@ALL: caca với anh hanhkhat đổi avatar đồng loạt đấy ạ! :MatCuoi: Có ý nghĩa lém lém.
Caca rút kinh nghiệm lần sau nói chuyện với ai nhớ nói tốt cho muội muội đấy! :MatCuoi (10):

kiemk55
03-06-2011, 04:25 PM
cũng đã lâu ko comeback ( vì bị band 1 tuần :MatCuoi (11):, món nợ này nhất định sẽ trả gấp 10 :gun_nep1:), vào lượn vài vòng thấy chả có gì hay ngoài cái topic này. gúm thiệt ac ngồi xoắn nhau hay quá.:ngoaytay:, hix mình là dân hightland nên cũng chả có gì mà xôm vào , trong khi BQT trừ anh Trung ( dân hightland với e) toàn northside nói chuyện vui quá, mình cũng muốn chen tí nhưng lại éo biết nói gì :MatCuoi (65):

Jollibee
03-06-2011, 04:41 PM
cũng đã lâu ko comeback ( vì bị band 1 tuần :MatCuoi (11):, món nợ này nhất định sẽ trả gấp 10 :gun_nep1:), vào lượn vài vòng thấy chả có gì hay ngoài cái topic này. gúm thiệt ac ngồi xoắn nhau hay quá.:ngoaytay:, hix mình là dân hightland nên cũng chả có gì mà xôm vào , trong khi BQT trừ anh Trung ( dân hightland với e) toàn northside nói chuyện vui quá, mình cũng muốn chen tí nhưng lại éo biết nói gì :MatCuoi (65):

Rác bẩn, đã bị banned 1 lần vẫn không khôn ngoan ra.

Tiễn!

Dunglx
03-06-2011, 04:46 PM
Rác bẩn, đã bị banned 1 lần vẫn không khôn ngoan ra.

Tiễn!

chị Jo rất chuẩn ông này ăn nói chán quá
Em vừa kêu anh Thanh mà không tin e nói đúng

Cơn Gió
03-06-2011, 04:50 PM
Buồn thế không khí chém gió của ta đâu rồi.
Oai hùng nay còn đâu:MatCuoi (8):

HTT.itvn
03-06-2011, 05:08 PM
Buồn thế không khí chém gió của ta đâu rồi.
Oai hùng nay còn đâu:MatCuoi (8):

Ta vẫn còn oai hùng , chỉ có " súng " của cậu em đang yếu đi mà thôi .

girlxaxi_love_boytienty
03-06-2011, 05:33 PM
Ta vẫn còn oai hùng , chỉ có " súng " của cậu em đang yếu đi mà thôi .

Haizz. chả biết nói gì luôn... :MatCuoi (22): Em đi vào ngoại có 2h mà trong topic của em có nhiều sự kiện quá cơ.... Hic...:MatCuoi (65):

t8mclub
03-06-2011, 05:34 PM
Trình chém gió anh em mình còn kém qúa. Tớ nghĩ nên chém bé em này để lấy lại phong độ.
Dùng 2 từ bắt đầu bằng chữ "Q" để diễn tả nét đẹp "khủng khiếp" của em nó nhé các bác.
Em xin phép trước: Quái dị
Mới bác tiếp theo ạ...
:MatCuoi (42):

girlxaxi_love_boytienty
03-06-2011, 05:49 PM
Trình chém gió anh em mình còn kém qúa. Tớ nghĩ nên chém bé em này để lấy lại phong độ.
Dùng 2 từ bắt đầu bằng chữ "Q" để diễn tả nét đẹp "khủng khiếp" của em nó nhé các bác.
Mới bác tiếp theo ạ...
Quá đáng yêu :MatCuoi: hehe

t8mclub
03-06-2011, 05:52 PM
Quá đáng yêu :MatCuoi: hehe

2 từ thui chứ, và không tự sướng nhá.

vuontinh
03-06-2011, 05:56 PM
Đẹp lắm girlxaxi_love_boytienty :MatCuoi (22):

girlxaxi_love_boytienty
03-06-2011, 06:08 PM
Đẹp lắm girlxaxi_love_boytienty :MatCuoi (22):

oh! thank you :MatCuoi (43):

Jollibee
03-06-2011, 06:11 PM
Mới bác tiếp theo ạ...

Mình cũng dùng hai từ thôi nhưng không phải nói gơ xá xị mà nói về bạn. Hai từ thôi nhé...

"Quái đản"

HTT.itvn
03-06-2011, 06:18 PM
Mình cũng dùng hai từ thôi nhưng không phải nói gơ xá xị mà nói về bạn. Hai từ thôi nhé...

"Quái đản"

Còn mình thì cũng 2 từ nói về bạn thôi " Quái nhân " :MatCuoi (42):

Jollibee
03-06-2011, 06:21 PM
Còn mình thì cũng 2 từ nói về bạn thôi " Quái nhân " :MatCuoi (42):

Mỏ nhọn cô nương muốn sinh sự đấy à? :73:

HTT.itvn
03-06-2011, 06:26 PM
Mỏ nhọn cô nương muốn sinh sự đấy à? :73:

Tớ đâu có sinh sự đâu , chỉ vì tớ muốn chém gió thôi mà . " Quái kiệt chém gió " là tớ mà :MatCuoi (42):

Dunglx
03-06-2011, 10:53 PM
Em xin có hai từ " Quái thật " mình hôm nay sao ấy nhỉ chẳng có tinh thần gì hết

HTT.itvn
03-06-2011, 11:11 PM
Em xin có hai từ " Quái thật " mình hôm nay sao ấy nhỉ chẳng có tinh thần gì hết

Quái thật là cái gì vậy em ? Đây là từ cảm thán dành cho em à ? :MatCuoi (67):

Dunglx
03-06-2011, 11:27 PM
Quái thật là cái gì vậy em ? Đây là từ cảm thán dành cho em à ? :MatCuoi (67):

Vâng nó giành cho em chứ không giành cho Hải

HTT.itvn
03-06-2011, 11:32 PM
Vâng nó giành cho em chứ không giành cho Hải

Cậu em này khờ và thật thà quá . Chẳng trách vì sao Hành Khất cho vào bẫy bấy lâu nay mà giờ vẫn tròn mắt " Quái thật ! vì sao mình bị lừa " :MatCuoi (6):

Dunglx
03-06-2011, 11:36 PM
Cậu em này khờ và thật thà quá . Chẳng trách vì sao Hành Khất cho vào bẫy bấy lâu nay mà giờ vẫn tròn mắt " Quái thật ! vì sao mình bị lừa " :MatCuoi (6):

LẠi mang vụ đấy ra làm gì anh ơi bỏ thôi hì hì nhắc lại mà thấy đau lòng :MatCuoi (41):
Không sao bị lừa nhiều mới thông minh :d

HTT.itvn
03-06-2011, 11:37 PM
LẠi mang vụ đấy ra làm gì anh ơi bỏ thôi hì hì nhắc lại mà thấy đau lòng :MatCuoi (41):
Không sao bị lừa nhiều mới thông minh :d

Nhưng nãy giờ anh có thấy em thông minh lên tẹo nào đâu , vẫn thấy dậm chân tại chỗ :MatCuoi (16):

t8mclub
03-06-2011, 11:53 PM
Có mỗi chữ Q mà các pác chém quá...

girlxaxi_love_boytienty
04-06-2011, 07:47 AM
Nhưng nãy giờ anh có thấy em thông minh lên tẹo nào đâu , vẫn thấy dậm chân tại chỗ :MatCuoi (16):

Anh hai đang giả nai đấy caca ạ, :MatCuoi (15):

HTT.itvn
04-06-2011, 08:24 AM
Anh hai đang giả nai đấy caca ạ, :MatCuoi (15):

http://itvnn.net/attachment.php?attachmentid=3274&d=1307080421

Cái mặt này mà giả nai à ? Trông như đang soi soi gì gì ấy ? Không thể tin tưởng cậu em này được .

girlxaxi_love_boytienty
04-06-2011, 11:29 AM
http://itvnn.net/attachment.php?attachmentid=3274&d=1307080421

Cái mặt này mà giả nai à ? Trông như đang soi soi gì gì ấy ? Không thể tin tưởng cậu em này được .

Hic... ít ra thì cũng đáng tin hơn "một số người đó chứ ca" như anh Bão chẳng hạn! tèn tén ten... Mà cái vụ caca tuyên án tù cho chồng Bão về vụ dám giết puzpuz làm thịt đến đâu rồi ạ! :S Nếu luật sư không còn í kiến gì nữa thì ta xử đi thôi! há... :MatCuoi (15):

HTT.itvn
04-06-2011, 11:34 AM
Tại bị cáo Cơn Gió cứ hay trốn tòa nên tòa không thể phân xử , luật sư Dunglx cũng chạy mất dép luôn . Bổn tòa đang hội ý với với Bồi thẩm đoàn . Sau khi được thống nhất về trường hợp này , bổn tòa sẽ thông báo cho " bị hại " :MatCuoi (38):

nhock_quậy
16-06-2011, 10:26 PM
sao thỉnh thoảng lại thấy girl vào giới thiệu. sau 1 thời gian lại thấy biệt tăm...
đề nghị anh em điều tra xem lão nào dấm nào của riêng !^^

girlxaxi_love_boytienty
21-06-2011, 12:25 PM
sao thỉnh thoảng lại thấy girl vào giới thiệu. sau 1 thời gian lại thấy biệt tăm...
đề nghị anh em điều tra xem lão nào dấm nào của riêng !^^
Hic... ai dấm được em chứ??? Cho em cáo lỗi tầm 20 ngày nữa đi... :P rùi lại ol đều ngay... ;)) Dạo này em nhiều sự cố quá...

No Name
05-08-2011, 10:12 PM
:) Thử tìm cái hoá ra em yêu của anh thành hotgirl bên này hjhj. Cả hôm nay nói chuyện rồi mà giờ vẫn nhớ mới ac :D

meomuop21
17-08-2011, 06:14 PM
Hehe, em này năm nay mới thi ĐH nhỉ, đậu không em?

Thảo Nguyên
17-08-2011, 06:51 PM
không xinh nhưng người khác cũng phải ngước nhìn:MatCuoi (58):

Thảo Nguyên
17-08-2011, 09:05 PM
1 đoạn trò chuyện của mình và chủ topic:

somebody_to_lov312:
somebody_to_lov312: $ à
somebody_to_lov312:
somebody_to_lov312: đang cần
somebody_to_lov312:
puz puz: o hay
puz puz:
puz puz: nhung luong cua em thang nay em cung tieu het roi
puz puz:
somebody_to_lov312:
somebody_to_lov312: con gái mà tiêu gì ác thế
somebody_to_lov312:
puz puz: bao zai
puz puz:
somebody_to_lov312: chết em rùi
somebody_to_lov312: anh tung cái đoạn chat này lên thì hay lắm
somebody_to_lov312:
puz puz: oi gioi
puz puz: thuong thoi
puz puz:
somebody_to_lov312: thế hả
puz puz: o`
puz puz:
puz puz:

girlxaxi_love_boytienty
19-08-2011, 07:15 AM
Cái đoạn cần tung lên thì anh không tung lên... Cái đoạn này chả í nghĩa gì anh tung lên làm gì thế ;) anh thấy đấy... Có ai nỡ chém một cô gái dễ xương như em... khakha =))

t8mclub
19-08-2011, 08:13 AM
Em ở đâu, cho a phone và nick chat đi, anh giao lưu...:MatCuoi (3):

girlxaxi_love_boytienty
21-08-2011, 07:25 PM
Đã có trên topic từ đời Tống rồi anh nhé :)

Lovev_Lovev
21-08-2011, 08:25 PM
sao mà đào mả giỏi nhỉ
mỗi cái topic mà đào từ đời nào lên
mở topic mới mà chém.

mredison889
29-02-2012, 10:29 PM
Nhìn xinh nhẻ, welcome bạn tham gia diễn đàn :d

Cơn Gió
29-02-2012, 10:57 PM
má ơi cổ mộ phái và đào mộ phái nổi lên như cồn :(

bungbu84
30-08-2012, 11:21 AM
lâu quá trời rồi, chẳng còn thông tin mới cập nhật nữa. Mà k ảnh, k địa chỉ liên lạc. hiz!

kizifriv
22-09-2012, 12:17 AM
Hi cả nhà mình là mem mới xin điểm danh ạ
Họ tên: Trần Nhật Huy.
Sn : 1994
Hiện đang tập tành SEO.
Mong được làm quen và hy vọng các mem ..cũ chỉ giáo ạ, nếu có gì vi phạm diễn đàn thì cũng mong admin chém nhẹ tay thôi ạ.:D

nguyenpham711
19-01-2013, 10:29 PM
Chào mừng bạn, trẻ quá nhỉ, hi hi, SEO đúng là trào lưu, nhà nhà SEO, người người SEO, dù thế vẫn chúc bạn thành công

ansinhhanoi
01-02-2013, 03:30 PM
Em chào cả nhà!!! em là mem mới nhưng không tinh!!!:MatCuoi (23): Vì mem từ trưa nay rồi Á!!!
Bây giờ em mới có dịp show ảnh!!! Chữ kí của em thể hiện phần nào những cái ảnh! nên mọi người chém nhẹ tay ạ...
Sau đây là sơ yếu lí lịch vắn tắt!
Họ tên đầy đủ: Nguyễn Thị Lan Hải
SN: 2-1-93
hiện đang là HS: Văn k20_ THPT Chuyên( Năng Khiếu ) Thái Nguyên!
Hic...Năm nay em thi ĐH>>> nếu có trượt thì mọi ng nhớ an ủi đấy!
Y!h : say0nara_aki
Tiếng Nhật là chào tạm biệt tình yêu đấy ạ!
Còn thông tin ai muốn biết thêm cứ liên lạc sau!2784278527862787

Vote cho bạn 1 phiếu. đúng là gái Thái rồi.

intelprotin4
11-05-2013, 09:32 AM
Chào bạn mình là thành viên mới hi vọng mọi người giuóp đỡ

trieudongho
28-02-2014, 11:16 AM
dễ thương quá. hì em mà học it chắc e sẽ thành hotgirl của nghành

tdiver92
17-02-2017, 10:56 PM
quá tuyệt, hot girl của forum, mà bây giờ chắc lặn mất tăm hơi nơi nào rồi :3

xenangxuclat1
08-10-2017, 05:31 PM
OMG ! yêu em mất rồi hí hí ;))[]==[]