PDA

View Full Version : Kêu gọi anh em trong forum góp sức

Cơn Gió
23-04-2011, 01:24 PM
Lý do vì sao ITVNN toàn bị attack
nhiều lúc view hết lên 1 số đoaạn code
nói tóm lại tùm lum cả
vì thế tôi kêu gọi toàn thể anh em trong forum điều tra kẻ phá hoại này
theo tôi nghĩ phải tìm lý do
nếu thích chơi ITVNN thì anh em chúng ta góp sức lại chơi đến cùng.
Mọi forum đều có quyền bình đẳng như nhau sao cứ phá hoài của nhau vậy:MatCuoi (12):

admin
23-04-2011, 01:37 PM
Do lần trước share host dùng thử nên có người lợi dụng hack local sang forum ITVNN, do mình gỡ bỏ shell chưa kỹ vẫn còn sót lại nên có người tiếp tục vào phá hoại, lần này mình gỡ bỏ sạch sẽ rồi, ai hack được mình bái làm sư phụ

Cơn Gió
23-04-2011, 02:05 PM
thế hả anh lần sau anh cẩn thận một chút nhé
chứ cứ để người ta lợi dụng phá mình thì làm ăn gì nữa

aotasoft
23-04-2011, 02:45 PM
Do lần trước share host dùng thử nên có người lợi dụng hack local sang forum ITVNN, do mình gỡ bỏ shell chưa kỹ vẫn còn sót lại nên có người tiếp tục vào phá hoại, lần này mình gỡ bỏ sạch sẽ rồi, ai hack được mình bái làm sư phụ

Đố bác sang mấy site UG gại đòn đấy ^^

Dunglx
23-04-2011, 03:39 PM
Em mà em mà có kinh nghiệm ý thì thì em không chịu để yên đâu
Cùng là diễn đàn IT với nhau thì gắng giúp nhau mà phát triển chứ lại đi oánh nhau như vậy à
Bác nào oánh ITVNN có nghĩa bác đó đang ganh tị ganh tị vì sao mình không làm được như ITVNN >>> hết cách trọc ngoáy ITVNN.
Dù phá thế nào thì phá nếu diễn đàn ITVNN đã gây ấn tượng với mọi người thì nó sẽ mãi tồn tại thôi
Không phá được đâu

babylovevt
23-04-2011, 04:36 PM
Em mà em mà có kinh nghiệm ý thì thì em không chịu để yên đâu
Cùng là diễn đàn IT với nhau thì gắng giúp nhau mà phát triển chứ lại đi oánh nhau như vậy à
Bác nào oánh ITVNN có nghĩa bác đó đang ganh tị ganh tị vì sao mình không làm được như ITVNN >>> hết cách trọc ngoáy ITVNN.
Dù phá thế nào thì phá nếu diễn đàn ITVNN đã gây ấn tượng với mọi người thì nó sẽ mãi tồn tại thôi
Không phá được đâu

Bác Dunglx nói đúng đó. KHÔNG PHÁ ĐƯỢC ĐÂU.
Nhìn avatar của bác là khớp ngay.

motngaymoi2002
23-04-2011, 06:18 PM
hihi, mình thấy diễn đanh itvnn có đội ngũ cán bộ chăm chỉ nhất, hoạt động tích cực , chúc forum phát triển

dunggttn
24-04-2011, 08:14 PM

Tiếc là mình không có nhu cầu tuyển đệ tử

hanhkhat
24-04-2011, 08:35 PM

Bác này chém kinh quá:MatCuoi (18):

Cơn Gió
24-04-2011, 10:17 PM

bạn đừng nói thế
núi cao vẫn còn núi cao mà
bạn chưa là gì trong xã hội này cả nói ra
người ta cười đó bạn

HTT.itvn
24-04-2011, 10:41 PM
Vấn đề này nên ngừng bàn luận tại đây . Khóa Topic .