PDA

View Full Version : bực mình

ga dong
15-10-2009, 10:46 PM
mọi người ơi, t đang có nguy cơ bị mất njck rùi. điên quá, vừa phát hiện ra cái này tối qua xong, khi mà đang online ở chế độ ẩn, tự dưng bị thoát njck ra ngoài vì có đứa khác nó đăng nhập vào njck của mình ở thiết bị khác. hix, lại còn thử đi thử lại 3 lần nữa chứ
đã thế, mình đã đổi pass word rùi mà hôm nay lại bị đẩy njck ra ngoài. làm sao bây jờ, t mà biết đứa nào vào njck của t thì t giết nó. hix:bcl::bcl::bcl:
bực mình quá, moj ng có cách nào để biết cái đứa đăng nhập vào njck mình đang ở đâu ko :87::87::87:

Jollibee
15-10-2009, 10:56 PM
Có chuyện này nữa sao Trời! Xui cho ai lấy nick của con gà này vì sẽ mất mạng bất cứ khi nào.

ga dong
15-10-2009, 10:59 PM
sao lại ko có chứ. t đang bị mắc phải này. bực mình.......... mà lần trc t cũng thử vào njck của con bạn cũng bị đẩy ra ngoài như thế. thế mới bực mình chứ. mà đổi pass word rồi đó, điên quá

nhock_quậy
15-10-2009, 11:11 PM
mấy cái này tớ không được sành sỏi, giỏi giang cho lắm. nhưng có thể máy của bạn bị cài keylog.(đoán bừa đấy) :)
nghĩ lại coi pass của bạn có đứa nào biết không.
nhưng nhắc luôn là dạo này cái yahoo rất chi là vớ vẩn đấy nhớ ! đừng vì nó mà bạn bè nghi ngờ nhau.

ga dong
15-10-2009, 11:19 PM
t có nghi ngờ đứa nào đâu chứ. mà nghi ngờ đc đứa nào thì đã tốt. hix
mọi ng thử nghĩ xem nào

hanhkhat
16-10-2009, 12:57 AM
cái này rất là đơn giản:D
1 là bạn dùng trình duyệt để duyệt web, vào hòm thư, lại còn ghi nhớ mật khẩu nữa chứ:|, sau đó, khi bạn đăng nhập vào yahoo, có 1 ai đó vào hòm mail, khi trình duyệt còn lưu pass thì người ta sẽ vào được mail của bạn, rất dễ dàng. và đăng nhập yahoo trong hòm mail, thế là bạn bị văng ra:D
2 là bạn để chế độ đăng nhập vào di động khi thoát nick. Bạn đang online bằng yahoo, tự nhiên mạng bị đứt đột ngột, vậy à nó sẽ tự động đăng nhập vào di động, lúc đó nick của bạn cũng văng luôn chứ không chờ để tự đăng nhập lại như bình thường nữa.:D
2 cái này không biét có đúng không đây, nhớ là cẩn thận với chức năng lưu password trên trình duyệt nhé, mất acc như chơi đó cưng:))

ga dong
16-10-2009, 09:29 AM
ông anh ơi. em ko dùng di động mà muốn vào hòm mail của ng khác làm sao được chứ????????