PDA

View Full Version : cầu cứu anh em itvnn

tuan_tnut
08-06-2011, 02:28 PM
chả là mình làm cái forum cho lớp , dùng host US , nó die rồi ,mình mới xin được con koloxo ,nhưng không tài nào thể Restore Database bằng code saoluu bạn Lai < svit> củng như bằng MySQLdump

rất mong mọi người giúp !
trân thành cảm ơn !

t8mclub
08-06-2011, 03:39 PM
Bạn cấu hình MySQLDumper thế nào, đưa lên đây xem thử, mà cách pác Lai gì gì đó là sao, post luôn chứ, hỏi không không vậy có trời giúp được bạn.
Vui lòng đọc kỹ nội quy...lần sau post vậy là dính thẻ nhé bạn.

hanhkhat
08-06-2011, 05:02 PM
Nói gì thì nói chứ code saoluu của anh Lai xài rất tốt. Mình xài mấy năm rồi mà chẳng sao hết.
Bạn thử up một file CSDL khác lên host rồi restore thử xem được không nhé

[H][T][B]
09-06-2011, 01:21 PM
Nếu bạn sài Forum và host free dung lượng cao thì mình nghĩ bạn backup toàn bộ dữ liệu cho an toàn. Vào cpanel chọn backup nhá. Không cần code nhưng vẫn an toàn.

tuan_tnut
09-06-2011, 03:57 PM
Bạn cấu hình MySQLDumper thế nào, đưa lên đây xem thử, mà cách pác Lai gì gì đó là sao, post luôn chứ, hỏi không không vậy có trời giúp được bạn.
Vui lòng đọc kỹ nội quy...lần sau post vậy là dính thẻ nhé bạn.

cậu không đọc bài của mình à? minh nói là minh chuyển sang host koloxo
, vì mình chuyển qua koloxo nên ko tài nào import được data ! mạc dù đã dugnf đủ mọi cách . mình import = phpadmin thì nó báo là quá 2 Mb
, còn code saoluu.php mình thấy chỉ dùng trong mấy cái host us thì rất tốt

PhucSD
09-06-2011, 04:01 PM
cậu không đọc bài của mình à? minh nói là minh chuyển sang host koloxo
, vì mình chuyển qua koloxo nên ko tài nào import được data ! mạc dù đã dugnf đủ mọi cách . mình import = phpadmin thì nó báo là quá 2 Mb
, còn code saoluu.php mình thấy chỉ dùng trong mấy cái host us thì rất tốt

http://freehosting4a.com bạn dùng cái này đi, mình tin là tốt gấo 10 lần cái Kloxo đấy