PDA

View Full Version : Ai co template web bán hàng share cho mình voi!!

vanquyen2790
16-07-2011, 04:11 PM
Hiện em đang muốn làm một trang web bán máy tinh để nộp kết thúc khoá học:MatCuoi (3): nững khổ nỗi tự mình design lên nhìn lại măc ói không chịu nổi:MatCuoi (16): do vậy anh nào có template trang web bán hàng nào được được share cho em với:MatCuoi (19): thank các anh trước nha!!

.Joe.
08-08-2011, 11:01 AM
Chào bạn!

1 điều phủ phàng khi tìm 1 website mẫu để làm 1 việc gì đó là free thì xấu, có phí thì ko có tiền mua. Nếu bạn tìm website mẫu đặc biệt là thương mại điện tử, thì template có phí thì cực đẹp, còn free thì thôi khỏi nói, gớm ghiết ko chịu nỗi. Cách đây vài tháng tôi cũng lâm vào tình trạng giống như bạn.

Giờ đây, tôi đã rút kinh nghiệm hơn, là bạn nên kiếm tài liệu và thu thập 1 ít kiến thức về css. Bạn hãy tự thiết kế ra 1 trang Trắng đen đơn giản. Nó vừa tích lũy kinh nghiệm về css cho bạn, vừa hợp với suy nghĩ và website vì template đó do bạn nghĩ ra. Tôi bảo đảm với bạn khi nộp đồ án, thầy cô sẽ rất tâm đắt nếu bạn trả lời là template do bạn thiết kế.

Còn nếu bạn vẫn giữ ý kiến là download template mẫu trên mạng thì mình xin giới thiệu 1 vài web cho bạn tham khảo.
www.freewebsitetemplates.com
www.freewebtemplates.com
www.templateworld.com
cooltemplate.com

Hy vọng sẽ giúp được bạn . Thân chào bạn!