PDA

View Full Version : Bị báo lỗi khi unistall mod...

minhthai
08-08-2011, 04:23 PM
Mình cũng k bít lỗi gì, khi gỡ mod này ra Ads on category 2.0 thì bị báo lỗi, mình sửa hay xóa hay update hay import sản phẩm chồng lên đều bị báo lỗi. Trong khi các mod khác thì vẫn bình thường

Not Acceptable An appropriate representation of the requested resource /admincp/plugin.php could not be found on this server.
Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Mình đã up lại thư mục admincp rồi vẫn k dc

hoangduykt7990
08-08-2011, 04:27 PM
Bạn thử lấy cái plugin.php trong source chưa cài chép đè lên rồi install thử, nếu không được thì install forum lại rồi xoá! :MatCuoi (41):. Còn không còn cách nào xoá thì disable produuct thôi, khi nào nâng cấp lên chắc xoá được!

minhthai
08-08-2011, 04:30 PM
hxhx. Mình đang cần xài product đó... Mình đã thử chép di chép lại thư mục admincp có plugin và temp luôn rồi vẫn k dc. Nếu bạn nào bị lỗi qua rồi thì cho mình xin cách khắc phục nhé, còn k thì chắc là phải đợi nâng cấp forum luôn rồi. Mình đang xài bản DGT 4.1.4 PL2

minhthai
08-08-2011, 11:52 PM
Có ai bị giống mình k ta? Giờ nâng lên 4.1.5 rồi mà vẫn vậy. Các mod khác thì xóa hay disable thì k sao? Tự nhiên cái mod Ads on Category bị báo lỗi như vậy. Mà mình thì lại cần cái Ads on Category...