PDA

View Full Version : Leech Link rapidshare megaupload và tất cả các link thông dụng

pannaruto
28-10-2009, 02:52 AM
Ko chỉ mình mà chắc chắn nhiều bạn cũng sẽ ngán ngẫm khi phải nhìn thấy link download Rapidshare mà ko có acc Premium trong tay thì như rùa bò.Và mình đã tìm ra giải pháp cho những vấn đề trên.

Đến với Forum :
www.xixam.com

Bạn có thể post link yêu cầu leech tại Diễn đàn xì xầm
Tại đây có Leech link Rapidshare và Megaupload nhanh nhất chỉ sau vài phút post link

Giúp bạn download nhanh hơn và ko bị đứt đoạn giữa đường khi download mà tốc độ tối đa max speed = Acc Premium Rapid và Mega

Lưu ý : Link BQT leech cho các bạn down có thời gian sống là 50 hours ( 50 Giờ = hơn 2 ngày ). Sau thời gian trên mình sẽ del , và bạn cần leech lại thì post tại forum

Còn gì hấp dẫn nữa ko ?

Nếu bạn muốn lưu trữ nhưng lại chưa có thời gian download , muốn chuyển link qua host khác cho dễ download như mediafire chẳng hạn,dễ thôi ! Bạn post link yêu câu chuyển Link Rapid sang mediafire , chỉ sau vài phút là có link cho các bạn

Chú ý : Forum đảm bảo cho các bạn link down nhanh và ổn định nhất. Với ý muốn chia sẽ đến với các bạn . Vì vậy đừng ngại ngùng mà ko post nhé
Tiêu chí là nhanh và gọn.

Ngoài ra các bạn có thể yêu cầu leech bất kì link nào khó download hiện này. Chỉ với 1 thao tác post link lên forum ==> bạn đã có thể download với tốc độ nhanh nhất.

Have fun!!!