PDA

View Full Version : Chất lượng đào tạo ????

phathien
29-10-2009, 05:38 PM
Dạ em chào các anh chị trên diễn đàn. Em đang tìm hiều 1 trung tâm tên Zonotek e thấy có đào tạo cả đồ họa vả lập trình viên. Không biết anh chị nào đã học ở đó chưa ạ. Em seach trên mạng cũng thấy nói nhiều về Zono lắm nhưng thực hư thế nào. Em muốn các anh chị cho e xin ý kiến ạ. Thanks nhìu ạ :MatCuoi (14):

mua
30-10-2009, 03:03 PM
Bạn đến trực tiếp tham khảo chưa. Phải đến trực tiếp thì mới xem cơ sở vật chất thế nào chứ. Zonotek thì mình cũng nghe nhiều rồi, trước bạn mình cũng học Flash ở đó rồi. Chỉ tiếc là bên đó ko dạy Action Script thôi. Tớ đang cần học cái đó :cuoi:

hau_ooo
30-10-2009, 03:59 PM
Dạy Flash mà ko dạy Action thì họ dạy cái gì hả bạn ?????
Hơi khó hiểu nhỉ . Có vẻ như ở HCM thì nhiều trung tâm, ở Hải Phòng mình chỉ có Aptech và NIIT
Aptech thì không phải là Aptech xịn , chỉ có cái danh thì phải, hình như có cả trung tâm giả :-??

mua
02-11-2009, 02:25 PM
Dạy Flash mà ko dạy Action thì họ dạy cái gì hả bạn ?????
Hơi khó hiểu nhỉ . Có vẻ như ở HCM thì nhiều trung tâm, ở Hải Phòng mình chỉ có Aptech và NIIT
Aptech thì không phải là Aptech xịn , chỉ có cái danh thì phải, hình như có cả trung tâm giả :-??
Cái tớ cần bây giờ là 1 khóa chuyên tu về Action ấy chứ không phải là 1 khóa Flash căn bản. Tất nhiên khi dạy Flash thì sẽ có cả phần Action rồi, nhưng học action như vậy không thôi thì chẳng ăn thua. Phải học 1 khóa đàng hoàng chuyên tu thì mới được. Có ai biết ở đâu dạy không chỉ tôi với :baffle:

phathien
04-11-2009, 02:50 PM
Bạn đến trực tiếp tham khảo chưa. Phải đến trực tiếp thì mới xem cơ sở vật chất thế nào chứ. Zonotek thì mình cũng nghe nhiều rồi, trước bạn mình cũng học Flash ở đó rồi. Chỉ tiếc là bên đó ko dạy Action Script thôi. Tớ đang cần học cái đó :cuoi:
Bạn của Anh học ở đấy rồi ạ. Chắc chất lượng ổn nên không thấy nói gì. Dạ e cảm ơn ạ, em sẽ đến trực tiếp xem sao :MatCuoi:

mua
22-12-2009, 04:04 PM
uh bạn mình học ở đó từ lúc mà Zonotek còn ở Giảng võ cơ. Hồi đới tớ cũng đâu có biết chỉ đi chơi thì nghe bạn tớ nói thía thôi, giờ thấy mọi người hỏi thì post để mọi người tham khảo thoi mà :D

phathien
21-01-2010, 02:58 PM
Vâng dù sao cũng cảm ơn anh rất nhiều ạ. Em cũng đang tham gia vào khóa học tại Zonotek rồi ạ. Thầy rất nhiệt tình hihi