PDA

View Full Version : Xin xác nhận lại nick cũ

HTT.itvn
31-10-2009, 08:08 PM
Vì ITVNN mới trở lại nên mình đã đăng kí lại nick là Hoàng Thiên Thanh ( giống nick cũ ), nhưng không hiểu sao mấy tuần nay mình không vào được nick kia . Mong Admin cho lại pass của nick Hoàng Thiên Thanh . Cẩm ơn !

P/s : Vì mình không thấy box nào hợp lí hơn box này nên post tạm vào box này .

hanhkhat
31-10-2009, 08:12 PM
thì ông anh dùng chức năng forgot password để lấy lại pass là được mà? sao lại phải nhờ tới admin. có gì pm chị Giang cũng được. "Người cũ" lâu ngày gặp lại, có gì cũng dễ nói hơn:MatCuoi (9):

admin
31-10-2009, 08:14 PM
Bạn dùng chức năng Forgot password để lấy lại pass nhé , link: http://itvnn.net/login.php?do=lostpw

HTT.itvn
31-10-2009, 08:21 PM
thì ông anh dùng chức năng forgot password để lấy lại pass là được mà? sao lại phải nhờ tới admin. có gì pm chị Giang cũng được. "Người cũ" lâu ngày gặp lại, có gì cũng dễ nói hơn:MatCuoi (9):

Hi , mình gửi rồi , nhưng chờ lâu quá nên phải đánh động đến bác Trung . Bà Cố thì mình không thấy nick đâu , mới lập nick này mà .

Lão Hành Khất này có người yêu rồi hay sao mà trưng cái aravat “ choáng thế “ :sweet_kiss:

Cố Trà Giang
31-10-2009, 08:26 PM
Ngay cả mình hôm rồi cũng phải forgot password vì lâu không đăng nhập vào diễn đàn nên quên password. Mấy chuyện này không cần nhờ tới chị đâu em, cậu ấy tự làm được mà. Chị Giang chỉ làm những việc lớn thôi :MatCuoi:

HTT.itvn
31-10-2009, 08:34 PM
Ngay cả mình hôm rồi cũng phải forgot password vì lâu không đăng nhập vào diễn đàn nên quên password. Mấy chuyện này không cần nhờ tới chị đâu em, cậu ấy tự làm được mà. Chị Giang chỉ làm những việc lớn thôi :MatCuoi:

Kinh nhỉ , bà Cố vẫn trưng cái aravat " nữa con mắt " ấy à . Người cũ lâu ngày không gặp không chào hỏi gì đã bị " bát nạt " rồi . :amazed:

Jollibee
31-10-2009, 08:42 PM
Do mắt đẹp nên mới trưng ấy mà, hhi hi hi. Mà đọc từ trên xuống có thấy chỗ nào bắt nạt cậu đâu chứ, chưa bị banned đã là may rồi đó