PDA

View Full Version : Cái khó nhất khi vào ITVNN.NET.

saylovevn
04-11-2009, 10:33 AM
yêu cầu ban quản trị itvnn xoa bớt nhưng mod không cần thiết trong 1 trang forum IT ..!
ví dụ như mod Live Dóng Khung avata sòng bạc ...! và lược bớt quảng cáo ...! để forum loát nhanh hơn ....ai thấyy kiến này hay thì thanks cái nhá :cm1jl5::cm1jl5:

hanhkhat
04-11-2009, 11:53 AM
mình thấy ITVNN load nhanh mà:D
mấy cái đóng khung thì để...nhìn cho nó đẹp chứ:D vào forum mà thấy tróng không thấy cũng chán lắm:d
còn quảng cáo là để...kiếm thêm doanh thu duy trì diễn đàn:D

..::Songuku95::..
04-11-2009, 11:56 AM
mấy cái đóng khung thì để...nhìn cho nó đẹp chứ:D vào forum mà thấy tróng không thấy cũng chán lắm:d

Hoàn toàn chính xác
:haha::haha::haha:

HTT.itvn
04-11-2009, 12:25 PM
Công nhận cái hình flash động như logo cua mem ,mod , ... phải mất khoảng 10s mới thấy hình rõ nét , nhưng cái khác thì load rất nhanh nên hầu như không ảnh hưởng mấy .

ITVNN mới trở lại nên cũng phải từ từ mới fix lại được chứ :MatCuoi (30):

Jollibee
04-11-2009, 01:07 PM
Mình cũng công nhận một điều là lúc này ITVNN load vào rất lâu.

saylovevn
04-11-2009, 08:50 PM
bó tay nhưng mà nó không cần cho 1 trang it như vậy đây là diển đàn it chia xẻ nhưng kiến thức về it .....! cấu hình máy tớ kém với lại mạng kém loat cả 30s mới vào dc trang forum khi vào dc thì mấy cái hình lổi nhiều lắm đăc biệt là cái mặt cười ....! khi post bài đợi hơn 1p mới vào dc .......! ai cảm thấy hay thanks cái nhá ...1:beat_plaster:

HTT.itvn
04-11-2009, 08:54 PM
ai cảm thấy hay thanks cái nhá

Đây là mục đích của bạn sao ?
Riêng tớ thấy vào cũng nhanh , vả lại web mới quay trở lại nên cũng có một ít lỗi , bạn nên thông cảm

saylovevn
04-11-2009, 09:04 PM
Đây là mục đích của bạn sao ?
Riêng tớ thấy vào cũng nhanh , vả lại web mới quay trở lại nên cũng có một ít lỗi , bạn nên thông cảm
đây là box thắc mắc vag góp ý mà tôi là mem tôi không dc góp y sao .....! tôi chỉ thấy mấy cái đó không cần cho 1 site it nó chỉ cần cho 1 site giải trí mà thôi ..!:MatCuoi (49):

HTT.itvn
04-11-2009, 09:09 PM
Tất nhiên là bạn có quyền góp ý . Bạn thử nghĩ xem , nếu trang web không có logo như thế thì web có còn đẹp nữa không ? Truy cập chậm hay nhanh đều do tốc độ mạng và cấu hình máy của bạn .

Sau giờ học là giờ ra chơi ( Câu này hình như mình có nói vơi Phan Tâm cách đây 1 năm rồi thì phải :D ) nên ITVNN có mục giải trí là tất nhiên rồi .

bvl91
04-11-2009, 09:50 PM
thật vớ vẩn hết biết, cái site phát triển hay không chủ yếu là nội dung kia kìa, tối ngày rảnh rỗi lắm hay sao mà đi soi mói mấy cái khung, rồi mấy cái mod, ko có thì lại bảo là nghèo nàn, còn mạng chậm liệu tự mà tắt hình ảnh để lướt nhanh đi chứ, nói chung là thấy itvnn nội dung còn kém xa so với nhiều site khác, xin đừng đổ lỗi là do mới làm lại nha, đơn giản chì vì những thứ có ở itvnn ở các forum khác đều có hết rồi :)

mà sao cái nhacmoi.cc lại die nữa nhỉ , mong BQT cố gắng khắc phục sớm nha vì mình cũng hay upload lên đó lắm, link dỉect nên rất thuận tiện share.

admin
05-11-2009, 03:24 PM
host Nhacmoi.cc bị ngưng do các file trên host liên quan đến bản quyền, mình sẽ khắc phục sớm và dự kiến hoàn thành trong 2 ngày tới

1love
16-11-2009, 07:39 PM
hy vọng là khắc phục mau mau do anh em trên mạng cần 1 sever up load ổn định mà nhanh nửa ...!