PDA

View Full Version : [Xin] Convert Style VBB 4.1.0 lên Style VBB 4.1.7 và thay giao diện cho diễn đàn

nmhung
25-10-2011, 09:34 AM
Mình đang dùng giao diện cho phiên bản VBB 4.1.0 GameBlue (http://3cdotcom.vn/data/data/Hungnm/vbb/GameBlue4.1.0.rar).
Nhờ mọi người convert lên hộ phiên bản 4.1.7 và chuyển sang giao diện mầu đỏ ( giao diện forum xổ số)

Nếu ai có thể giúp thì mình xin cảm ơn.Nếu phải trả phí thì cho mình biết giá nhé
Cảm ơn mọi người.

Diễn đàn mình là http://ketqua666.net

Dunglx
25-10-2011, 10:01 AM
Bạn tìm trong kho stylecuar diễn đàn mình xem sao hè hè

nmhung
25-10-2011, 11:13 AM
Mình tìm nhưng giao diên GameBlue chỉ có đến 4.1.5 ko có lên 1.7

Bạn có thể convert cho mình lên 4.1.7 ko?

PhucSD
25-10-2011, 04:52 PM
Mình tìm nhưng giao diên GameBlue chỉ có đến 4.1.5 ko có lên 1.7

Bạn có thể convert cho mình lên 4.1.7 ko?

4.1.5 có thể dùng tốt cho 4.1.7 mà bạn, bạn dùng thử đi nếu xảy ra lỗi thì reply lên đây mọi người cùng giúp

nmhung
26-10-2011, 08:29 AM
Mình đang dùng bản Style 4.1.0 vẫn dùng được nhưng có 1 vấn đề là nếu Style đó lỗi,mình Import lại thì nó ko cho Import style vì nó báo ko đúng phiên bản.

Vì vậy mình muốn convert lên 4.1.7 để có vấn đề gì dễ sử lý.

Còn vấn đề chuyển style sang mầu đỏ (giao diện xổ số ) bạn có thể giúp mình ko?
Vẫn giữ cái giao diện như thế,nhưng chuyển sang mầu đỏ sao cho hài hòa phụ hợp với diễn đàn xổ số
Nếu phải tính phí thì bạn cho mình biết mất bao nhiêu nhé,cảm ơn bạn

PhucSD
26-10-2011, 04:52 PM
Mình đang dùng bản Style 4.1.0 vẫn dùng được nhưng có 1 vấn đề là nếu Style đó lỗi,mình Import lại thì nó ko cho Import style vì nó báo ko đúng phiên bản.

Vì vậy mình muốn convert lên 4.1.7 để có vấn đề gì dễ sử lý.

Còn vấn đề chuyển style sang mầu đỏ (giao diện xổ số ) bạn có thể giúp mình ko?
Vẫn giữ cái giao diện như thế,nhưng chuyển sang mầu đỏ sao cho hài hòa phụ hợp với diễn đàn xổ số
Nếu phải tính phí thì bạn cho mình biết mất bao nhiêu nhé,cảm ơn bạn

Bạn chú ý là khi import xml của skin thì sau khi chọn file xml bạn phải chọn Yes trong dòng Ignore Style Version, khi đó bạn mới import được

nmhung
02-11-2011, 10:00 AM
Bạn chú ý là khi import xml của skin thì sau khi chọn file xml bạn phải chọn Yes trong dòng Ignore Style Version, khi đó bạn mới import được
Ok đã làm được
cái convert sang mầu đỏ bạn có thể giúp mình ko?