PDA

View Full Version : học Android ở đâu tốt nhất?

vi02
18-08-2012, 11:52 AM
mình là sinh viên học năm 2 khoa CNTT ở Hà Nội hiện tại mình đang muốn học 1 khoá về android bạn nào biết học ở đâu tốt nhất tư vấn mình với thanks mọi người.

laptrinhandroid
06-09-2012, 03:10 PM
Học Lập trình Android ở NIIT-ICT Hà Nội (190 Nguyễn Tuân) là tốt nhất. Mình đã học ở đó rồi, cuối khóa có sản phẩm làm ra và up lên GM

talentedgehn
10-03-2014, 03:14 PM
mình là sinh viên học năm 2 khoa CNTT ở Hà Nội hiện tại mình đang muốn học 1 khoá về android bạn nào biết học ở đâu tốt nhất tư vấn mình với thanks mọi người.

bạn có thể qua chỗ Học viện Talentedge - Ấn Độ, các chuyên gia tư vấn sẽ tận tình hướng dẫn đề phù hợp với năng lực và sở thích của bạn.

Tòa nhà CNTT và TT Hà Nội
Số 1, Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà - Nhân Chính,Quận Thanh Xuân, Hà Nội

hoangthanhcntt
27-01-2015, 10:33 AM
Mình đã học ở bên Stanford -chuyên đào tạo về kinh nghiệm lập trình ở chỗ đường Láng (web là stanford.com.vn), mình thấy rất thích phương pháp đào tạo ở bên đó, giảng viên dạy nhiệt tình, dễ hiểu, nội dung khóa học trọng tâm sát với yêu cầu công việc hiện tại-không lan man , dài dòng. Hơn nữa, học thực hành nhiều và được làm dự án thực tế luôn, lớp học có 4 học viên thôi nên giảng viên luôn quan tâm và theo sát học viên trong lớp. Học xong mình còn được cấp chứng chỉ nữa, giờ mình đã đi làm rồi, thấy những kiến thức học được ở Stanford rất hữu ích, phục vụ công việc rất nhiều. Mình được anh chị ở công ty khen - sinh viên mới ra trường mà làm được thế này là tốt lắm. HIHI, mới làm được 6 tháng là đã được tăng lương rồi.
Các bạn có thể tham khảo Stanford để trải nghiệm thêm 1 địa chỉ uy tín về đào tạo lập trình nhé.