PDA

View Full Version : [Làm việc tốt] Sửa máy tính Free

cuuhomt247
27-10-2013, 08:56 PM
Kính thưa các mod, cái này là em muốn giúp mọi người, chứ ko PR hay gì cả, xin đừng ban hay xóa ạ.
Chào các bác. Mấy nay lên diễn đàn, thấy nhiều bác bị hỏng máy tính, post bài mong kiếm sự trợ giúp suốt...
Mà đểu 1 cái là nhiều ông đã không biết còn phán bừa, tỏ ra nguy hiểm này nọ các kiểu, khiến nhiều người sửa theo thì...hỏng nặng hơn. Em cũng dân trong nghề, đọc mà ức chế luôn. o->

Dạo này em cũng rảnh ko có gì làm, post bài này lên đây. bác nào máy tính hỏng, hoặc có lỗi gì cần giúp đỡ thì cứ liên lạc em (inbox đi) em sẽ giúp đỡ thiệt tình, và ko trục lợi nhé.
Ai ở Hà Nội, mà cần sửa máy cứ liên lạc em. nếu gần thì em tạt ngang qua sửa ko tính công cán gì. Còn nếu hơi xa, thì cho em xin 1-20k tiền xăng xe hoặc chai revice lạnh là em vui rồi :>

Nhìn nhiều bác đem ra tiệm bị tụi nó "chém giá" ầm ầm thấy cũng tội. Hoặc thích tự mang đi sửa mình sẽ giới thiệu cho chỗ tốt, rẻ, uy tín mà mình tìm được. Số dt mình là 09.36 1.08 7.77 nếu thím nào cần liên lạc.

cuuhomt247
28-10-2013, 06:44 PM
Chào các bác. Mấy nay lên diễn đàn, thấy nhiều bác bị hỏng máy tính, post bài mong kiếm sự trợ giúp suốt...em cũng bị thế bác ạ

Bác spam em à :)) :)) :)) :)), thế máy bác bị làm sao, nói rõ tình trạng, chụp đc màn hình thì càng tốt

DuDu123
22-07-2014, 11:35 AM
Bác này tốt ghê, nhưng rất tiếc em thì ở xa quá! haizz