PDA

View Full Version : nhờ tư vấn học code để thiết kế website

huyentrang1611
02-12-2015, 02:35 PM
mình có tìm hiểu về html và thấy nó cũng khá đơn giản nhưng css thì khó hiểu quá. có bác nào có tài liệu hay ko cho mình xin với

hoangthanhcntt
09-12-2015, 11:46 AM
Bạn nên học tại côngty Stanford-dạy kinh nghiệm lập trình ở tầng 2, số nhà 20, ngõ 678 đường Lángnhé (bạn có thể tham khảo thêm tại web: stanford.com.vn), trước mình cũng học ởđó, giờ đang làm web bằng PHP rồi. Mình nghĩ không cần tham gia khóa học dàihạn vì sẽ có những nội dung, bạn học mà chẳng phục vụ gì cho công việc sau nàymà học phí lại còn cao nữa. Mình thì tham gia học từ cơ bản là có thể xin việc, mình còn có cả chứng nhận kết thúckhóa học và chứng nhận tham gia dự án thực tế để đi xin việc nữa. Nội dung HTML và CSS là kiến thức cơ bản nhất trong PHP, nếu bạn muốn theo mảng này có thể tham gia học cũng ko quá khó bạn à. Mình chia sẻ thêm địa chỉ này để bạn tham khảo thêm nhé.

tuyendv.sfpro
06-04-2016, 03:24 PM
Mình cũng mới đăng ký bên công ty Stanford khóa học lập trình web ASP.net for developer. Lớp mình cũng vừa học nội dung HTML, CSS..., mình cũng thấy ko khó lắm vì được giảng viên giảng dạy chi tiết và nhiệt tình. Bạn nên tìm hiểu xem sao, nếu thích đăng ký vào lớp học cùng mình cũng OK đó. Lớp mình mới học được 2 buổi thôi. Lịch học từ 17h30 thứ 5 + từ 14h30 thứ 7 hàng tuần nhé

chukysoVNPT
06-04-2016, 03:36 PM
có trang web online, mình toàn học ờ đây, trang w3school đó bạn, website của nước ngoài , khá chi tiết đó

mrphe201a
07-04-2016, 03:32 PM
Bạn ơi giá bán của sản phẩm bạn là thế nào, nếu được thì click vào link chữ ký bên dưới xem thông tin rồi giao thông mình nha

tttnt2016
11-04-2016, 07:22 AM
Mình cũng đang bí mảng CSS quá, không biết giá học thế nào nhỉ.

codepro_it
08-06-2016, 09:05 AM
Học có người hướng dẫn vẫn tốt hơn. Trước mình cũng tự học nhưng không ăn thua. Giờ thì mình đang học ở trung tâm Codepro. Trung tâm đang có khuyến mại học phí theo nhóm còn 1triệu 200k 1 khóa 25 buổi học. rẻ hơn các trung tâm khác nhiều mà học cũng được. Đâu phải cứ học phí cao là tốt .

HOTBOY_9X_PRO
14-06-2016, 09:33 AM
Học ở Codepro được đấy bạn. Ở đó học HTML và CSS kết hợp với PHP luôn nên mình dễ nhớ hơn. Chứ học riêng HTML, CSS thì nhanh nản lắm