PDA

View Full Version : Miễn phí gói Premium $4.99 ứng dụng Perfect Workout trên iOS nhân dịp Giáng Sinh

vuongthanhchung
24-12-2015, 12:36 PM
Perfect Workout là một ứng dụng sức khỏe có mắt rất sớm trên Windows 10 Universal. Trước đó ứng dụng được nhóm Perfect Thumb phát triển

trên Windows Phone 8 và nhận được rất nhiều quan tâm và đánh giá cao từ cộng đồng.

Sau một thời gian nghiên cứu phát triển, hôm nay ứng dụng này đã có mặt trên Apple Store hỗ trợ cả iPhone và iPad (sẽ sớm có mặt trên Apple Watch).

Với 14 bộ bài tập phù hợp cho từng nhu cầu cụ thể như tập toàn thân, vùng bụng, chân mông, tay ngực, hệ tim mạch, giảm béo, tăng cường cơ bắp, độ dẻo dai hay đơn giản là bài tập thư giãn. Mỗi bài tập gồm 12 động tác được hướng dẫn bằng hoạt hình rất trực quan. Ngoài ra bạn cũng có thể tự tạo cho mình các bài tập riêng từ hơn 120 động tác có sẵn. Bên cạnh đó, ứng dụng cũng hỗ trợ chức năng hẹn giờ tập để bạn tạo dựng thói quen hàng ngày, có biểu đồ theo dõi quá trình tập luyện.

Toàn bộ được thiết kế vector để đảm bảo hiển thị sắc nét trên mọi loại màn hình, bạn cũng có thể tùy chọn màu áo cho huấn luyện viên của mình, tùy chỉnh thời gian tập và nghỉ cho phù hợp sức mình.

Nhân dịp ra mắt ứng dụng trên nền tảng mới, nhóm đang miễn phí gói bài tập Premium $4.99 gồm 14 bộ bài tập kèm theo chức năng tự tạo bài tập mới từ nay đến hết Giáng Sinh. Mời các bạn tải về tại đường link bên dưới.

iOS app:
itunes.apple.com / vn / app / id1061618896

Windows app:
microsoft.com / vi-vn / store / apps / perfect-workout / 9nblggh2w6qd

vuongthanhchung
24-12-2015, 12:39 PM
chưa đủ bài để post link, các ban xóa khoảng trắng ở đường link nhé!

langgiaitri
24-12-2015, 03:48 PM
Giờ cũng thử trải nghiệm xem sao cái đã :)

worktime.vn
18-01-2016, 05:28 PM
Giờ mới đọc được tin, có còn nữa không bạn ơi?