PDA

View Full Version : Tìm lớp học Java

ĐàoTĩnh
31-03-2016, 10:50 AM
Em chào các a/c em hiện nay là học sinh lớp 12, mấy tháng nữa là em phải chuẩn bị thi đại học rồi, em đang muốn học theo ngành cntt không biết là 4 năm nữa em học xong liệu có khả năng xin được việc không ạ. Em cảm ơn các a/c.

cuongvumanh
12-04-2016, 04:24 PM
Anh hiện nay đang là sinh viên năm 3 chuẩn bị ra trường, anh đang học CNTT ở đại học bách khoa. Đây cũng là điều anh phân vân cách đây 3 năm khi còn đang học phổ thông, cũng như em bây giờ. Lúc ý cũng phân vân ghê lắm, nhiều người bảo học khó, nhiều người bảo bây giờ thì nhiều việc mấy nữa học xong khéo lại ko có việc mà làm, bố mẹ anh muốn anh theo ngành y. Nhưng anh vẫn quyết định học vì đam mê mà, anh nghĩ học cái gì cũng cần đam mê là đầu tiên. Về những cái khó khăn khi bắt đầu học thì anh nghĩ là ngành nào cũng có cái khó của nó.
Hồi học cuối năm 2 thì anh có tham gia một khóa học Java bên iMIC chỗ Hoàng quốc việt và thấy học ở đây đúng là giải quyết được nhiều khúc mắc của mình em ạ. bây giờ học năm 3 rồi, vừa học vừa đ làm part time ở 1 công ty chuyên về thiết kế web, mong là ra trường có nhiều kinh nghiệm để đi xin viêc.
Cố lên em nhé.Chúc em thàn hcoong

chisaicoi
13-04-2016, 02:13 PM
Em cứ đi học nếu thấy có đam mê. Lập trình viên hiện tại rất có giá và không bao giờ sợ thiếu việc nếu em có trình độ kha khá

tmasolutions
10-05-2016, 05:07 PM
Công ty mình đang tuyển thực tập Java, C++, PHP, Net, ASP... cho sinh viên năm 3 và tuyển thường xuyên Fresher.
Bạn nào muốn đăng ký có thể xem thêm thông tin facebook/tmasolutions nhé! ;)

gấu bự
13-06-2016, 03:28 PM
Trước tiên thì em cần phải ôn thi cho tốt đi đã. Tùy vào sức học của mình chọn lấy 1 trường. Còn em có thể đi học thêm về lập trình được mà. Kể cả e đi học đại học trường nào bh ra ngoài họ cũng đào tạo lại hết. Quan trọng là mình có làm được việc ko thôi em ạ. Thi xong em có thể tham khảo mấy trung tâm dạy lập trình đó FPT, Aptech, IMIC... Chỗ imic dạy cũng rất tốt đó

SoMot.Net
08-12-2022, 03:08 PM
Anh hiện nay đang là sinh viên năm 3 chuẩn bị ra trường, anh đang học CNTT ở đại học bách khoa. Đây cũng là điều anh phân vân cách đây 3 năm khi còn đang học phổ thông, cũng như em bây giờ. Lúc ý cũng phân vân ghê lắm, nhiều người bảo học khó, nhiều người bảo bây giờ thì nhiều việc mấy nữa học xong khéo lại ko có việc mà làm, bố mẹ anh muốn anh theo ngành y. Nhưng anh vẫn quyết định học vì đam mê mà, anh nghĩ học cái gì cũng cần đam mê là đầu tiên. Về những cái khó khăn khi bắt đầu học thì anh nghĩ là ngành nào cũng có cái khó của nó.
Hồi học cuối năm 2 thì anh có tham gia một khóa học Java bên iMIC chỗ Hoàng quốc việt và thấy học ở đây đúng là giải quyết được nhiều khúc mắc của mình em ạ. bây giờ học năm 3 rồi, vừa học vừa đ làm part time ở 1 công ty chuyên về thiết kế web, mong là ra trường có nhiều kinh nghiệm để đi xin viêc.
Cố lên em nhé.Chúc em thàn hcoong
Trung tâm này còn hoạt động không a?