PDA

View Full Version : Biểu tượng cảm xúc manga đẹp

viewer
11-08-2016, 01:59 PM
Manga xuất phá từ Nhật bản, loại hình nghệ thuật này với những biểu hiện cảm xúc dễ thương của mỗi nhân vật trong từng tuyệt phẩm ấy.

Liệu đã có ai chót yêu các nhân vật bước ra thừ thế giới 2D ấy chưa ? những chử chỉ dê thương nhí nhảnh cùng những hành động đễ thương “Kawaii” những nhân vật từ vương quốc 2D ấy bước ra đời thực xâm chiếm lấy tâm hồn và tuổi thơ và cùng nuôi dưỡng ước mơ của biết bao thế hệ. Bạn đã từng ước một lần bước vào thế giới 2D đẹp nhưng cũng đầy dẫy nguy hiểm để cùng phiêu lưu với các nhân vật của “thần tượng” hay những “waifu” của mình rồi nhỉ ?. Hôm nay facebook.vnseosem sẽ tổng hợp một số hình ảnh hay còn gọi là biểu tượng cảm xúc facebook hay emotion đến các bạn để tăng thêm vốn cảm xúc của các bạn khi chat chít hay trò chuyện với nhau và dùng những biểu tưởng “So Kawaii” này.

Một số biểu tượng cảm xúc dễ thương Anime và Manga dễ thương

Trên là một số Những kí tự facebook đặc biệt đẹp mình tổng hợp trên “Google” cho các bạn. Vì site mình không cho đăng file đính kèm nên link mình sẽ up dưới phía comment của facebook sau. Chúc các bạn cùng “waifu” online vui vẻ. Thân!

msmobilehuan
11-08-2016, 02:53 PM
mình cũng thế có lỗi hả bạn mình cũng đang cần đọc hí

liver92
26-08-2016, 09:14 AM
sao mình coi không thấy hình nào đâu thế nhỉ ?