PDA

View Full Version : Lỗi này nghiêm trọng đây... admin vào sửa giúp cũng như sửa cho 4rum bạn luôn nha

o0okokojumbo
21-03-2010, 04:50 PM
Tình hình là thế này, các source vbb 4.x.x dường như là bị lỗi màu hay sao ý. Nó ko hiển thị dc
vd : thế này nà
:MatCuoi (56):
nó ko hiện màu được. Bạn nào đã khắc phục được thì giúp mình sớm nha... thanks nhìu

admin
21-03-2010, 05:20 PM
Đây không phải là lỗi mà màu mặc định trong VBB là dạng chữ như red, blue, green... ngoài ra không sử dụng dạng khác như trong HTML, nếu bạn muốn sử dụng được dạng khác thì bạn bật chức năng HTML cho bài viết

Khuyến cáo: không nên bật chức năng HTML khi post bài vì rất dễ kẻ xấu lợi dụng để tấn công

o0okokojumbo
21-03-2010, 05:33 PM
Hjc ... thật là khổ quá đi... nếu không bật mã màu như zậy sẽ làm cho bài viết khôn g còn ý nghĩa gì hết.... dù sao cũng thanks bạn nhìu

phinguyen
16-12-2010, 01:46 PM
Đây không phải là lỗi mà màu mặc định trong VBB là dạng chữ như red, blue, green... ngoài ra không sử dụng dạng khác như trong HTML, nếu bạn muốn sử dụng được dạng khác thì bạn bật chức năng HTML cho bài viết

Khuyến cáo: không nên bật chức năng HTML khi post bài vì rất dễ kẻ xấu lợi dụng để tấn công
Em cũng đang gặp lỗi này ,làm như admin chỉ nhưng vẫn không được, nhờ anh xem lại giùm em

hau_ooo
16-12-2010, 04:46 PM
VBB4 dùng màu theo tên, ví dụ blue, red, gree.

Ko dùng mã RGB được.

phinguyen
16-12-2010, 09:02 PM
Vậy bác có biết lỗi này do đâu không hả bác , chỉ giùm em cÁI. Em đang đau đầu về vấn đề này !

HTT.itvn
16-12-2010, 11:44 PM
Có gì mà nghiêm trọng đâu . Em thay thế Quick Reply dành cho VBB hoặc bảo anh Trung share cái đang dùng :MatCuoi: