Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 19
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ

Hybrid View

hau_ooo's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Đoàn Hậu
    858
    Level: 45 [?]
    Experience: 4,606,382
    Next Level: 5,107,448
    Cảm ơn 84
    Cảm ơn 237 lần / 166 Bài viết

Default Nhắc nhở "mylovevlong"  

Box : Theme
    Nick : mylovevlong
    Lý do : Không có trách nhiệm

Trích Nguyên văn bởi hau_ooo View Post
    Mình không nghĩ rằng là 1 MOD của diễn đàn lại có thể trả lời câu hỏi của thành viên một cách vô trách nhiệm như vậy !

Vô trách nhiệm với thành viên và vô trách nhiệm với Itvnn.
    Thật sự rất thất vọng !
    Trích Nguyên văn bởi mylovevlong View Post
    vào nukeviet.vn nhé , đầy trong đó
    thay đổi nội dung bởi: Jollibee; 12-09-2009 lúc 12:03 PM

Hoàng Đức Minh's Avatar
    Banned

Trạng thái
    35
    Level: 28 [?]
    Experience: 187,954
    Next Level: 195,661
    Cảm ơn 1
    Cảm ơn 12 lần / 2 Bài viết

ông này ghê quá

mylovevlong's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    lương thanh tuyến
    126
    Level: 34 [?]
    Experience: 676,708
    Next Level: 677,567
    Cảm ơn 2
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Box : Theme
    Nick : mylovevlong
    Lý do : Thiếu hiểu biết - Không có trách nhiệm

Mình không nghĩ rằng là 1 MOD của diễn đàn lại có thể trả lời câu hỏi của thành viên một cách vô trách nhiệm như vậy !

Vô trách nhiệm với thành viên và vô trách nhiệm với Itvnn.
    Thật sự rất thất vọng !
    này nhé,
    Lý do : Thiếu hiểu biết - Không có trách nhiệm
    cậu nói thế là sao, 1 câu trả lời bình thường như mọi người, cậu dám nói là niều lúc cậu ko trả lời như thế, sau khi ITVNN xảy ra sự cố thì , toàn bộ bqt thay đổi hết gần như là 90% , nếu ko thích thì thôi, có thể yêu cầu gỡ bỏ quyền hạn mod của mình , ko sao .những câu trả lời của mình lúc trước viết đầy ra có aii cảnh cáo , xin lỗi bạn mới vào rum mà làm như là

nói ở đây ko phải khiêu khích ai mà wá bức xúc thui ,

hau_ooo's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Đoàn Hậu
    858
    Cảm ơn 84

Trích Nguyên văn bởi DaiThanh View Post
    Luật quá khắc khe, không còn chổ thở nào cho BQT và mem. Còn bác hau_ooo quá lạm dụng quyền hạn, thay vì nhắn tin nhắc nhở như vậy sẽ thoải mái cho anh em trong BQT và mem khác. Làm như thế này khác nào vạch áo cho người xem lưng, có ngày nào đó BQT và mem rời khỏi hết thì sao?
    Trích Nguyên văn bởi mylovevlong View Post
    này nhé,
    cậu nói thế là sao, 1 câu trả lời bình thường như mọi người, cậu dám nói là niều lúc cậu ko trả lời như thế, sau khi ITVNN xảy ra sự cố thì , toàn bộ bqt thay đổi hết gần như là 90% , nếu ko thích thì thôi, có thể yêu cầu gỡ bỏ quyền hạn mod của mình , ko sao .những câu trả lời của mình lúc trước viết đầy ra có aii cảnh cáo , xin lỗi bạn mới vào rum mà làm như là

nói ở đây ko phải khiêu khích ai mà wá bức xúc thui ,
    - Chấp nhận ý kiến của bạn và sẽ có điều chỉnh trong bài viết của mình
    - Mình không có quyền thay đổi quyền hạn của bạn
    - Forum mới thành lập lại lên cần sự tuân thủ nghiêm túc của các thành viên và BQT .
    - Lúc trước không có ai cảnh cáo thì bây giờ sẽ phải cảnh cáo
    - Bạn thử nghĩ xem : 1 thành viên đăng ký vào Itvnn để hỏi, nhận được câu trả lời là : sang bên nukevn đầy, câu trả lời từ chính 1 thành viên BQT .
    Vậy thì kết quả sẽ như thế nào ? Họ sẽ rời Itvnn, vì ở đây không có gì cho họ cả !
    Có thể 1 thành viên bình thường sẽ trả lời như vậy, nhưng với 1 thành viên BQT thì không thể .
    - Cậu thử xem trong box Tòa Án : có những ai đã bị nhắc nhơt ? bannick? hạ cấp ?
    - Mình không sợ vạch áo cho người xem lưng .
    - Ở 4rum khác có thể mình sẽ post như vậy. Nhưng ở Itvnn với tư cách là 1 thành viên BQT chắc chắn sẽ không có chuyện đó .
    Nếu mình có thời gian để giúp : mình sẽ leech 1 ít file về giới thiệu cho thành viên đó .
    Nếu mình không có thời gian : bỏ qua topic .
    - Vấn đề nhắn tin hay ko nhắn tin đã được bạn tới rồi :
    + Lập topic để làm gương
    + Vẫn có nhắn tin riêng

Thanks Joll đã move về Phòng họp .
    thay đổi nội dung bởi: hau_ooo; 12-09-2009 lúc 08:45 AM

mylovevlong's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    lương thanh tuyến
    126
    Level: 34 [?]
    Experience: 676,708
    Next Level: 677,567
    Cảm ơn 2
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

1 > - Lúc trước không có ai cảnh cáo thì bây giờ sẽ phải cảnh cáo
    2 > - Bạn thử nghĩ xem : 1 thành viên đăng ký vào Itvnn để hỏi, nhận được câu trả lời là : sang bên nukevn đầy, câu trả lời từ chính 1 thành viên BQT .
    3 > - Ở 4rum khác có thể mình sẽ post như vậy. Nhưng ở Itvnn với tư cách là 1 thành viên BQT chắc chắn sẽ không có chuyện đó .
    4 > - Nếu mình có thời gian để giúp : mình sẽ leech 1 ít file về giới thiệu cho thành viên đó .
    5 > - Nếu mình không có thời gian : bỏ qua topic .
    1 > rum luôn là 1 nơi trao đổi hoc tập, nếu bạn quá khắc khe thì họ suy nghĩ sao về rum ,nếu chỉ do 1 lúc sơ xuất thì bạn dã ban nick hay cảnh cáo họ thế , rum it bây giờ ko phải ít nếu như họ dã mất lòng với rum này thì sẽ quay lưng với rum đó,xin lỗi bạn nhé itvnn ko phải là 1 rum duy nhất & độc quyền về it , còn rất nhiều rum khác cũng chuyên về lĩnh vực này, họ chỉ vào post bài cầu may thui,

2 > bạn dám nói là họ chỉ vào 1 mình rum ta ko, hay là họ chỉ vào để post bài xin thui , tóm lại ko đời nào, mình đã có thời gian như thế ,rum nào hay , rum nào có thể giúp cho họ nâng cao kiến thức họ sẽ ở lại với họ,còn ko thì goodbye nhé, những thành viên vào viết bài như thế thì họ là 1 thành viên ko ý thức, bạn suy nghĩ nhé , có ai ko biết đến google , ngay cả 1 đứa con nít mà đã biết dùng it thì cũng biết đến nó,nukeviet là 1 mã nguồn mở ngay phía dưới cũng dể bản quyền của nukeviet, thế sao họ ko vào đó xem,khi mới học làm web họ sẽ đi xin những code đã làm sẵn mà mọi người share & chỉnh sữa lại , có thẻ nói họ sẽ thay đổi hết toàn bộ những gì liên quan đến bản quyền của nó, để hợp thức hoá thành của mình, nếu thế họ sẽ nhìn thấy cái bản quyền của nó,

3 > họ ở itvnn chỉ là 1 member còn ở rum khác họ ko là 1 trong những thành viên bqt ko,
    có thể 1 số lĩnh vực họ rành nhưng lại có 1 số lĩnh vực họ ko biết, ngay như lúc mình học , thầy trưởng khoa cũng có lúc phải nhờ tới mình , cho dù họ dã là 1 thạc sỹ 1 giáo sư đi chăng nữa thì họ vẫn có khuyết điểm của họ,
    bạn dàm nói , trong itvnn này những người trong bqt là những pro ko >> ko hề , những thành viên họ ko muốn dính dáng đến bqt , họ sẽ ko tham gia vào bqt, vì họ nghĩ họ ko đủ sức , hay là 1 vấn đề gì khác

4 > xin hỏi bạn có thể leech hết nguyên thư mục skin trong nukeviet ko , nếu bạn làm đựoc thì hãy nói đến.

5 > nếu 1 member lập toppic ra mà vào ko có ai trả lời họ sẽ nghĩ sao về rum này , bqt , thành viên ko có trách nhiệm , thế thui,

tóm lại còn nhiều ý kiến , mỗi người 1 ý kiến , tuỳ thui 9 người 10 ý mà.
    nếu bác trung nhà ta có xem qua topic này bác có thể huỷ chức mod của em , em ko hề nghĩ gì , vẫn sẽ tham gia itvnn , vẫn coi itvnn là 1 ngôi nhà vì cộng đồng,
    còn rất nhiều chuyên mục mình ko hề biết về nó,còn học rất nhiều về những member ko lộ danh

DaiThanh's Avatar

Trạng thái
    98
    Level: 33 [?]
    Experience: 526,319
    Next Level: 555,345
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 8 lần / 4 Bài viết

Luật quá khắc khe, không còn chổ thở nào cho BQT và mem. Còn bác hau_ooo quá lạm dụng quyền hạn, thay vì nhắn tin nhắc nhở như vậy sẽ thoải mái cho anh em trong BQT và mem khác. Làm như thế này khác nào vạch áo cho người xem lưng, có ngày nào đó BQT và mem rời khỏi hết thì sao?

Jollibee's Avatar

Trạng thái
    810
    Experience: 4,347,861
    Cảm ơn 49
    Cảm ơn 126 lần / 91 Bài viết

Ôi các bác cứ đánh nhau đơm đớp ấy nhỉ, tớ cho topic này vào phòng họp cho các bác thỏa mái tranh luận nhá.

Các bác cứ tiếp tục tranh luận đi, tớ đi pha trà ngồi xem hai mót choảng nhau chơi.
    Xóa bởi: admin
    Lão admin lạm quyền kìa!

hau_ooo's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Đoàn Hậu
    858
    Cảm ơn 84

Trích Nguyên văn bởi Jollibee View Post
    Ôi các bác cứ đánh nhau đơm đớp ấy nhỉ, tớ cho topic này vào phòng họp cho các bác thỏa mái tranh luận nhá.

Các bác cứ tiếp tục tranh luận đi, tớ đi pha trà ngồi xem hai mót choảng nhau chơi.
    Cả 2 đều bức xúc mà gặp bà bày có lẽ choảng nhau thật
    thay đổi nội dung bởi: hau_ooo; 12-09-2009 lúc 09:14 AM

cuonglirmt's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Đặng Tuấn Cường
    230
    Level: 38 [?]
    Experience: 1,235,354
    Next Level: 1,460,206
    Cảm ơn 8
    Cảm ơn 20 lần / 10 Bài viết

.. hau_ooo Hơi sai luật quản lí rồi.Vì không phải lúc nào Mod cũng giải quyết vấn đề....Đưa ra hướng giải quyết...Không nên khắt khe quá...

hau_ooo's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Đoàn Hậu
    858
    Cảm ơn 84

- Đang suy nghĩ lại
    - Đừng cứ có vấn đề tranh luận thì lại : em xin rút, có lẽ sẽ vị hạ cấp ....
    -

3 > họ ở itvnn chỉ là 1 member còn ở rum khác họ ko là 1 trong những thành viên bqt ko,
    có thể 1 số lĩnh vực họ rành nhưng lại có 1 số lĩnh vực họ ko biết, ngay như lúc mình học , thầy trưởng khoa cũng có lúc phải nhờ tới mình , cho dù họ dã là 1 thạc sỹ 1 giáo sư đi chăng nữa thì họ vẫn có khuyết điểm của họ,
    bạn dàm nói , trong itvnn này những người trong bqt là những pro ko >> ko hề , những thành viên họ ko muốn dính dáng đến bqt , họ sẽ ko tham gia vào bqt, vì họ nghĩ họ ko đủ sức , hay là 1 vấn đề gì khác
    Không hiểu tại sao từ ý kiến của mình cậu lại suy ra vấn đề trên .

-
    2 > bạn dám nói là họ chỉ vào 1 mình rum ta ko, hay là họ chỉ vào để post bài xin thui , tóm lại ko đời nào, mình đã có thời gian như thế ,rum nào hay , rum nào có thể giúp cho họ nâng cao kiến thức họ sẽ ở lại với họ,còn ko thì goodbye nhé, những thành viên vào viết bài như thế thì họ là 1 thành viên ko ý thức, bạn suy nghĩ nhé , có ai ko biết đến google , ngay cả 1 đứa con nít mà đã biết dùng it thì cũng biết đến nó,nukeviet là 1 mã nguồn mở ngay phía dưới cũng dể bản quyền của nukeviet, thế sao họ ko vào đó xem,khi mới học làm web họ sẽ đi xin những code đã làm sẵn mà mọi người share & chỉnh sữa lại , có thẻ nói họ sẽ thay đổi hết toàn bộ những gì liên quan đến bản quyền của nó, để hợp thức hoá thành của mình, nếu thế họ sẽ nhìn thấy cái bản quyền của nó,
    Đồng ý vì là điều hiển nhiên. Nhưng họ đã biết là dùng nuke, vào box Theme Nuke để xin cơ mà ! Ko hẳn là họ không có ý thức tự tìm kiếm mà ta lại sơ sài trong việc giúp đỡ .

-
    thay đổi nội dung bởi: hau_ooo; 12-09-2009 lúc 10:10 AM

Trang 1/2 12 cuốicuối