Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 2 trên 2
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    daovthinh's Avatar
    Banned

Trạng thái
    3
    Level: 18 [?]
    Experience: 16,003
    Next Level: 17,484
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Icon17 [Help] Các Anh Giúp Em Sửa Lỗi Này Mí ạ  

Warning: file(http://teennenet/forum/chatbox/smilies.txt) [function.file]: failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.1 404 Not Found in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 26

Warning: array_rand() [function.array-rand]: First argument has to be an array in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 30

Warning: require_once() [function.require-once]: Unable to access ./vietvbb_topx_ajax.php in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 68

Warning: require_once(./vietvbb_topx_ajax.php) [function.require-once]: failed to open stream: No such file or directory in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 68

Fatal error: require_once() [function.require]: Failed opening required './vietvbb_topx_ajax.php' (include_path='.:/usr/lib/php:/usr/local/lib/php') in /home/teenbacn/public_html/forum/ajax.php(81) : eval()'d code on line 68

Đây là lỗi gì ạ ! mong các anh giúp đỡ em ạ !

Cả dây nữa ạ ! cũng bị giống thế ạ ! nói chũng cứ dùng cái gì của chang là bị ạ ! giúp em với ạ

Cảm ơn các anh ạ , chỵ ạ !

Cho em hỏi kia là Mod gì ạ ! share cho em đc hẻm ạ !
    thay đổi nội dung bởi: daovthinh; 23-09-2009 lúc 01:56 PM

thanhdia's Avatar

Trạng thái
    218
    Level: 37 [?]
    Experience: 1,166,436
    Next Level: 1,209,937
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 48 lần / 26 Bài viết

Trích Nguyên văn bởi daovthinh View Post
    Warning: file(http://teennenet/forum/chatbox/smilies.txt) [function.file]: failed to open stream: HTTP request failed! HTTP/1.1 404 Not Found in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 26

Warning: array_rand() [function.array-rand]: First argument has to be an array in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 30

Warning: require_once() [function.require-once]: Unable to access ./vietvbb_topx_ajax.php in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 68

Warning: require_once(./vietvbb_topx_ajax.php) [function.require-once]: failed to open stream: No such file or directory in [path]/ajax.php(81) : eval()'d code on line 68

Fatal error: require_once() [function.require]: Failed opening required './vietvbb_topx_ajax.php' (include_path='.:/usr/lib/php:/usr/local/lib/php') in /home/teenbacn/public_html/forum/ajax.php(81) : eval()'d code on line 68

Đây là lỗi gì ạ ! mong các anh giúp đỡ em ạ !

Cả dây nữa ạ ! cũng bị giống thế ạ ! nói chũng cứ dùng cái gì của chang là bị ạ ! giúp em với ạ

Cảm ơn các anh ạ , chỵ ạ !

Cho em hỏi kia là Mod gì ạ ! share cho em đc hẻm ạ !

Lỗi 1 Xóa Mod VietVbb Top X Đi .

Mod 2 Hình Như Là Mình Hok Nhớ