Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 6 trên 6
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    ga dong's Avatar

Trạng thái
    109
    Level: 34 [?]
    Experience: 580,203
    Next Level: 677,567
    Cảm ơn 3
    Cảm ơn 1 lần / 1 Bài viết

Default Kim Ha Neul "giật mình" khi bị báo chí Việt Nam chê là "thiếu thân thiện"  

Sau khi cắt băng khai mạc Tuần lễ Liên hoan phim Hàn Quốc tại Thành phố Hồ Chí Minh, Kim Ha Neul có cuộc trò chuyện thân mât với báo giới trong ít phút.
    Trong cuộc trò chuyện này Kim Ha Neul khá thắng thắn khi bị “chất vấn”:

Chào Ha Neul, được biết ngay sau khi từ Việt Nam trở vè, Kim Ha Neul sẽ tiếp tục đến Singapo, Thái Lan và Hồng Kông… Đây phải chăng là chuyến đi trong kế hoạch của bạn muốn vươn tới ngôi sao nổi tiếng thế giới?
    Ồ, cười. Tôi không có kế hoạch vươn xa để trở thành một diễn viên nổi tiếng trên thế giới gì hết. Tôi đến Việt Nam lần này ngoài tham dự Tuần lễ văn hóa Việt Nam – Hàn Quốc nhân kỷ niệm 17 năm mối quan hệ của 2 nước thì tôi còn quảng bá cho bộ phim Nữ thám tử xinh đẹp mà tôi đảm nhận vai chính nữa. Mọi người có thể hiểu hay cảm nhận được văn hóa truyền thống kết hợp với hiện đại trong bộ phim này.
    Và mục đích tôi đến Thái Lan, Singapo hay Hồng Kông cũng như đến Việt Nam vậy, có điều trong những chuyến đi này tôi có cơ hội gặp fans của mình. Tôi cảm thấy hạnh phúc vì điều đó.
    Đây là lần thứ 2 Kim Ha Neul tới Việt Nam rồi, lần thứ nhất chị sang năm 2007 với mục đích du lịch, chụp hình… lần này là để quáng bá cho phim. Cảm nhận của chị như thế nào khi trở lại Việt Nam?
    Tôi rất vui và hạnh phúc khi trở lại Việt Nam lần này, tôi đón nhận được sự chào đón của giới truyền thông cũng như người hâm mộ. Tôi rất vui vì điều đó!
    Lần trước tôi đến Việt Nam là đi tự do, tôi đi du lịch, chup hình nên tôi chỉ ở trong khu resort mà không đi ra ngoài đường nhiều. Nhưng lần này tôi có cơ hội tiếp xúc với con người Việt Nam, đường phố Việt Nam, món ăn Việt Nam cũng rất ngon…. Tôi cảm thấy Việt Nam cũng gần gũi và có nhiều điểm tương đồng với đất nước Hàn Quốc của tôi về văn hóa.
    Như các bạn biết đấ tôi mới đến Việt Nam được 1 ngày, tôi cũng chưa có thời gian nhiều để thăm quen đường phố nơi đây. Nhưng tôi cảm nhận rằng Sài Gòn có nhịp sống thật sôi động, nhộn nhịp và thành phố này đang phát triển rất nhanh.

Bạn mới đến Việt Nam được 1 ngày, chắc hẳn Kim Ha Neul cũng nhận thấy fans Việt đón tiếp bạn rất cuồng nhiệt, thậm chí là nửa đêm bạn đến sân bay mà họ vẫn đón chào đấy. Nhưng không hiểu sao một vài tờ báo Việt Nam lại đánh giá bạn là thiếu thân thiện, bạn nghĩ sao?
    Cười, Thú thật tôi giật mình vì sự đánh giá ban đầu của mọi người dành cho tôi đấy. Bởi tôi không nghĩ như vậy, tôi lại nghĩ mình cười rất nhiều. Như tôi vẫn từng nói ban đầu rằng tôi vui và hạnh phúc trước sự đón chào của người hâm mộ Việt Nam với tôi, tôi đã cười rất nhiều và tôi muốn được cười nhiều hơn nữa.
    Nhìn ngoài đời Kim Ha Neul nữ tính và có phần nhút nhát, e dè nhưng những vai diễn mà Kim Ha Neul từng tham gia thì lại có cá tính khá mạnh mẽ… Vậy đâu là tính cách thật ngoài đời của bạn?
    Những vai diễn của tôi mang màu sắc cá tính và khá là mạnh mẽ, tôi rất đồng cảm với với những nhân vật của mình. Vì có đồng cảm thì mình mới có hứng thú và nhập vai tốt hơn.
    Tuy nhiên ngoài đời tôi là người nữ tính và mềm mỏng nhưng tôi luôn hứng thú với những vai diễn mạnh mẽ, năng động… Qua những vai diễn mạnh mẽ đó tôi thấy mình mạnh mẽ hơn nhiều.

Cô bạn gia sư nghĩ rằng mình đã cười rất nhiều
    Chị đóng cặp với rất nhiều nam diễn viên hot và Kim Ha Neul từng bị đồn có mối quan hệ “ phim giả tình thật” với diễn viên đóng cặp. Thực hư điều đó thế nào và chị cũng từng chia sẻ đang đợi 1 tình yêu chân thành, vậy mẫu người đàn ông của chị là gì?
    Tôi sẽ bắt đầu trả lời câu hỏi của bạn từ câu thứ 2 nhé. Là người phụ nữ ai cũng muốn tìm cho mình một chỗ dựa vững chắc, một người đàn ông lý tưởng để mình có thể chia sẻ và luôn ở bên mình khi buồn cũng như vui, tôi cũng không ngoại lệ.
    Tôi mong rằng người đàn ông của mình sẽ hiểu tôi, yêu thương tôi và là người dạt dào tình cảm, vui tính và thú vị….
    Nhiều nghệ sĩ Hàn Quốc từng nghĩ đến cái chết để thoát khỏi scandal, còn Kim Ha Neul quan niệm như thế nào về scandal?
    Tôi bắt đầu sự nghiệp nghệ thuật của mình khi tôi mới có 18, 19 tuổi, khi đó tôi còn quá nhỏ. Ban đầu khi dư luận có những tin đồn không tốt về mình thì tôi buồn và đau lòng lắm nhưng sau này tôi lại cho rằng họ quan tâm tới mình nên tôi không nghĩ suy nhiều nữa. Và qua những vai diễn của mình tôi đón nhận được sự quan tâm của khán giả nhiều hơn.
    Cảm ơn Kim Ha Neul và chúc bạn thành công trong những vai diễn của mình.

Ngắm thêm những hình ảnh rạng rỡ của Nữ thám tử:

nguồn: kênh 14.vn

ga dong's Avatar

Trạng thái
    109
    Cảm ơn 3

hôm qua, xem hình ảnh vs cả video ss này thấy đúng là hơi thiếu thân thiện vs fan, nhưng chăks là đi máy bay mệt quá nên ss mới thế

hau_ooo's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Đoàn Hậu
    858
    Level: 45 [?]
    Experience: 4,576,072
    Next Level: 5,107,448
    Cảm ơn 84
    Cảm ơn 237 lần / 166 Bài viết

Chỉ là báo chí thôi . Vừa mới tới mà đã bị hỏi dồn dập vậy thì hơi sức đâu mà cười ... .
    Mà dạo này chị Kim có vẻ hơi già đi chắc do ăn uống không hợp lý

ga dong's Avatar

Trạng thái
    109
    Cảm ơn 3

đúng vậy, nhưng mà c xem hình ảnh và video của ss hôm trc khi đến thành phố HCM thì thấy ss này hơi thiếu thân thiện còn j. vừa qua. mọi ng cũng đã nhìn thấy ss ý rất thân thiện.

Jollibee's Avatar

Trạng thái
    810
    Level: 45 [?]
    Experience: 4,319,247
    Next Level: 5,107,448
    Cảm ơn 49
    Cảm ơn 126 lần / 91 Bài viết

Đã từ lâu mình không còn mê phim cũng như diễn viên Hàn Quốc, giờ nếu mà có thời gian mình sẽ coi phim hành động Mỹ. Phim lẻ thì dễ mang tính thư giãn hơn, coi phim tập chỉ lãng phí thời gian một cách vô bổ.
    Xóa bởi: admin
    Lão admin lạm quyền kìa!

hanhkhat's Avatar

Trạng thái
    1,785
    Level: 49 [?]
    Experience: 9,524,900
    Next Level: 10,000,000
    Cảm ơn 448
    Cảm ơn 481 lần / 345 Bài viết

Trích Nguyên văn bởi ga dong View Post
    hôm qua, xem hình ảnh vs cả video ss này thấy đúng là hơi thiếu thân thiện vs fan, nhưng chăks là đi máy bay mệt quá nên ss mới thế
    bạn cho mình hỏi mấy từ viết tắt "vs" rồi "ss" nghĩa là gì vậy?
    và đề nghị không sử dụng chat ngữ trong forum
    Cái gì cũng biết có 1 chút.
    I'm phúc cùi bắp