Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 11 tới 11 trên 11

Ðề tài: Góp Ý Đôi Chút

Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    Nhi's Avatar

Trạng thái
    191
    Level: 36 [?]
    Experience: 918,908
    Next Level: 1,000,000
    Cảm ơn 21
    Cảm ơn 59 lần / 28 Bài viết

Icon17 Góp Ý Đôi Chút  

Lâu Lâu Ghé Lại Forum thấy nhiều cái đổi khác quá nên em muốn góp ý đôi lời

thật sự rằng em thấy nó khác hoàn toàn so với cảm nhận cuả em so với khi bắt đàu vào forum này

Em thật sự cảm thấy nó bị xuống dốc trầm trọng. em cũng không hiểu tại sao lên mạng em lại chọn vào SVIT hơn ITVNN . em cũng chưa hiểu hết được lý do tại sao nữa .

chỉ có 1 vài cái em có thể nhận ra rõ ràng là :

1. Em vào Forum cảm thấy rất gò bó

- Viết bài phải để ý từng chi tiết , viết tắt or viết sai sẽ bị xử phạt ( Điều này ngay lúc đầu em đã góp ý. nhưng nhận lại câu trả lời là. dường như đây là forum IT nên phải có khuôn khổ ) nhưng h em nhận ra rằng cái đó tùy theo suy nghĩ của mỗi người. BQT có thể rất nghiêm khắc. sống có khuôn khổ nhưng không thể ép buộc thành viên phải đi theo nó được , quyền tự do ngôn luận. miễn không thô tục, mang tính chất chống đối nhà nước. còn lại người khác có thể hiểu là chúng ta có thể chấp nhận. có thể nói ADMIN lớn tuổi nên sống có nguyên tắc. nhưng ví dụ. Tiểu Bá Vương . nói thẳng ra là 1 nhóc đam mê IT . nhưng so với tuổi nó vẫn là Trẻ em. tại sao lại dẫn đi theo đường lối đó... ( đây là suy nghĩ riêng của em )

- ADMIN và BQT chưa thực sự quan tâm đến thành viên .( điển hình. Bài viết cần hỗ trợ thì không thấy đc giải đáp 1 cách tận tình. thay vào đó đa số toàn lạc hướng ) . Quyền lợi của Thành Viên khi tham gia Diễn đàn không được hưởng .. thay vào đó hơi 1 tí đối với BQT gọi là Vi Phạm là bị xử lý . BQT lập ra diễn đàn. khi lập ra phải xác định là quyền lợi của thành viên phải đặt lên hàng đầu

- Quá nhiều Quy luật được tạo ra. Quyền quảng cáo là quyền của Mem . không ai có quyền cấm cả.. BQT chỉ cần Phân quyền Box Quảng cáo là Kiểm duyệt mới đc hiện thì có mất gì. Phải chăng BQT quá lười . không muốn xét duyệt các topic Qc

- Forum It mà Quan tâm quá nhiều đến VBB . IT là Phải về mọi mặt .

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Vì thế Mặc Dù Itvnn.net đã hình thành rất lâu . nhưng hiện tại Forum đang dần suy yếu . Mọi người vào forum thấy online được mấy người. trong khi đó rất nhiều thành viên banner

Muốn forum Phát triển thì BQT cần phải cái tổ lại phong cách hoạt động

BQT có bao h nghĩ đến việc cải tổ lại forum chưa

mà thôi. em xin phép không nói nữa kẻo mất lòng.

Mong BQT để ý lấy 5% của nội dung bài viết là đủ rồi ạ

Em kém văn nên mong mọi người đừng cười ạ

2. The Following 6 Thank You to Nhi For This Useful Post:

Dunglx (06-09-2011),hanhkhat (06-09-2011),hivaids2512 (06-09-2011),khanhhoa (06-09-2011),t8mclub (06-09-2011),VNSAF (06-09-2011)

HTT.itvn's Avatar

Trạng thái
    Họ tên
    Hoàng Thiên Thanh
    2,814
    Level: 52 [?]
    Experience: 14,900,706
    Next Level: 16,259,327
    Cảm ơn 123
    Cảm ơn 1,701 lần / 895 Bài viết

Trích Nguyên văn bởi hanhkhat View Post
    Xem cái này có lẽ ai cũng hiểu.

Mới vắng mặt có 2 tuần mà forum giờ xuống dốc nhanh thật . Có lẽ nhiều thành viên cốt cán như Dunglx , Hanhkhat , ... giờ đang ít thời gian rỗi ( ai cũng bận công việc ) . Mong các thành viên mới đóng góp cho ITVNN 1 chút - Tích tiểu thành đại - giúp ITVNN phát triển lại nhé . ITVNN giờ đây đang cần sức trẻ của các bạn .
    Chuyên thiết kế website / forum / Modules ... Hỗ trợ trực tuyến : d.web_vn@yahoo.com

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    Bởi vì : " Anh chỉ mất đi một người không yêu anh,
    Nhưng em mất đi một người yêu em thật lòng ... "

-------------------------------------------------------------------------------------------------

4. Thành viên sau đây nói lời Cảm ơn tới HTT.itvn cho bài viết hữu ích này:

James.MC (29-09-2011)

Trang 2/2 đầuđầu 12