Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    kitaromin's Avatar

Trạng thái
    3
    Level: 18 [?]
    Experience: 15,607
    Next Level: 17,484
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Icon12 Vũ Thu Phương chuyển nhà đón Tết  

Vừa hoàn tất vai diễn đầy ấn tượng trong Cô nàng bất đắc dĩ và vai trò vơ-đét trong bốn đêm diễn của Duyên Dáng Việt Nam 21, thế mà Vũ Thu Phương vẫn rất bận rộn và thật khó khăn mới có được một buổi hẹn với cô. Bị tra hỏi mãi thì cô mới chịu tiết lộ là mình bận rộn với việc dọn dẹp nhà mới để đón Tết Canh Dần.

Chào Vũ Thu Phương, dạo này công việc của bạn thế nào?
    Phương vừa quay xong những tập cuối cùng của bộ phim Cô nàng bất đắc dĩ và tham gia biểu diễn cho chương trình Duyên Dáng Việt Nam. Nhìn chung, công việc đã hoàn thành tương đối phần nào. Hiện tại, Phương đang dự tính một vài kế hoạch cho năm sau.

Được biết Phương đã hy sinh rất nhiều cho vai diễn Lan Anh – Thanh Lân trong phim Cô nàng bất đắc dĩ, chắc hẳn bạn đã đặt nhiều tâm huyết vào nó.
    Cái gì Phương đã không nhận thì thôi nhưng một khi đã nhận thì phải làm cho đến nơi đến chốn. Vả lại, một khi đã đam mê rồi thì mình cũng chẳng còn đủ “tỉnh táo” để nhận ra mình được gì, mất gì, hay phải hy sinh gì. Phương có bao nhiêu thì cố gắng “chơi” bấy nhiêu thôi.(hihi)

Mọi kế hoạch của năm 2009 dường như đã hoàn thành. Lúc này Phương có bận rộn lắm không?
    Phương vừa nhận được một số lời mời đóng phim khá hấp dẫn nhưng vẫn đang nghiên cứu kịch bản, chưa có quyết định cuối cùng. Nhân lúc không bận rộn với phim ảnh, Phương nhận lời tham gia phỏng vấn và chụp ảnh cho các báo cũng như đi diễn thời trang nhiều hơn. Công việc quen thuộc nên cũng không bận rộn lắm.

Vậy mà rất khó để hẹn được Vũ Thu Phương? Đang định trốn ai đúng không?
    Không có đâu, đừng nghĩ oan cho Phương. Tranh thủ lúc thư thả, Phương thực hiện một số việc cá nhân.

Có phải là chuyện tình duyên không?
    Tình duyên của Phương vẫn như thế, chưa có gì mới. (hihi) Phương đang bận rộn vì chuẩn bị cho nhà mới để đón Tết.

Phương mới mua nhà à? Đây là một tin tốt trong dịp đầu năm nhỉ.
    Đúng vậy. Phương mới “tậu” cho mình một căn hộ rất xinh xắn ở Thành Phố Thơm Mát – một nơi cực kỳ đáng yêu và ngộ nghĩnh. Ngay khi nhìn thấy nó là Phương đã rất thích và quyết tâm phải dời đến đó thôi.

Thành Phố Thơm Mát, đây là một khu vực mới hả Phương?
    Chính xác. Một khu dân cư mới với những cư dân và lối sống cực kỳ hiện đại, năng động. Theo Phương được biết, Thành Phố Thơm Mát ra đời là một nơi cư ngụ lý tưởng cho những bạn trẻ đòi hỏi sự hoàn hảo ở bản thân và luôn muốn tự tin thể hiện mình, giao lưu kết bạn với mọi người. Chính vì vậy, Phương thấy nó rất phù hợp với mình. Phương tin không bao lâu Thành Phố Thơm Mát sẽ phát triển mạnh mẽ, giới trẻ sẽ ùng ùng kéo đến để khám phá một nơi rất tươi trẻ như thế này.

Phương quảng cáo làm tôi cũng cảm thấy tò mò, thích thú về Thành Phố Thơm Mát. Thế lúc nào Phương mời tôi đến tham quan nhà mới nhé.
    Phương không quá lời đâu. Tiết lộ với anh là những người bạn thân của Phương như nhà thiết kế Nguyễn Công Trí, diễn viên Thanh Thức, ca sĩ Ngân Khánh, Ngô Kiến Huy, … cũng đang dọn nhà đến Thành Phố Thơm Mát đấy. Được sống gần với bạn bè của mình thì tuyệt quá. Phương đang dụ dỗ mọi người nè. (hihi). Lúc đó anh đến chơi nhé.

Tôi nhất định sẽ đến để chiêm ngưỡng nhà mới của Phương.
    Hứa rồi nhé. Phương phải đi đây vì có hẹn với mẹ đi mua sắm đồ đạc cho nhà mới. Đây là giai đoạn Phương thích nhất. (hehe). Hẹn gặp lại ở nhà Phương Ở THÀNH PHỐ THƠM MÁT nhé!!!

Chúc Phương tận hưởng niềm vui năm mới thật hoành tráng tại nhà mới nhé.

Bảo Nam (thực hiện)