Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    thuytien146's Avatar

Trạng thái
    1
    Level: 13 [?]
    Experience: 3,076
    Next Level: 4,033
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Vô tình thử ny và cái kết :(((  

<span style="color: rgb(29, 33, 41); font-family: Helvetica, Arial, sans-serif; font-size: 14px;">Tôi với em quen nhau ở quán trà sữa, em khá xinh nên tôi đã tiếp cận làm quen, sau 1 tháng quan tâm đưa đi đón về, ăn uống quà cáp dù không phải ngày lễ thì em đã đồng ý làm ny tôi. Tôi vô cùng hạnh phúc. Tôi chưa bao giờ nghi ngờ em, về tình cảm em dành cho tôi. Bạn bè tôi thì nói em yêu tôi vì tiền, nhưng không thể vì ngoài chiếc xe sh em thấy thì em không hề biết về công việc và gia cảnh nhà tôi, tôi tin em tuyệt đối. Cho đến 1 ngày,&nbsp;</span><span class="text_exposed_show" style="display: inline; font-family: Helvetica, Arial, sans-serif; color: rgb(29, 33, 41); font-size: 14px;">tôi đang ngồi cafe với em, bạn tôi có nhắn tin hỏi nó qua mượn xe tôi,nó đến vào ngồi 1 lát rồi đi, khi lấy chìa nó nói&nbsp;<br>- Tao lấy xe này về luôn nhé, mày mượn của tao lâu quá rồi đấy<br>Biết là đùa tôi cũng hùa theo chứ không hề có ý thử gì cả<br>- mày lấy về thì tao đi bằng gì, xe kia của mày đâu, chứ tao làm gì có tiền mua xe<br>- tao bán xe kia rồi. Ở nhà t có con wave bỏ xó lấy mà đi<br>- may quá, thế tối tao qua lấy nhé<br>Nó đi rồi tôi quay sang nhìn mặt em biến sắc, em hỏi tôi bằng giọng khá khó chịu<br>- xe anh đi mượn sao ? Anh không có nổi cái xe để đi ?<br>Tôi thấy mừng vì nghĩ rằng em ghét những con người hay dùng đồ người khác và tôi cũng vậy<br>- anh chỉ đùa thôi mà<br>- cái xe không mua nổi vậy tiền mà anh đưa em đi ăn đi chơi ở đâu ra thế ? Hay anh đi vay nợ ?<br>- anh xin lỗi ( tôi định nói là tôi vs bạn tôi chỉ đùa thì bị em cắt ngang )<br>- tôi thật thất vọng về anh.&nbsp;<br>- anh chỉ đùa thôi, chứ anh không mượn xe bạn anh đâu<br>- anh không mượn con wave kia thì anh sẽ đi xe gì ? Đã nghèo còn thích trèo cao.&nbsp;<br>Nghe xong câu đấy tôi rất choáng<br>- ý e là sao ? tìm hiểu về>- anh nghèo mà đòi yêu tôi sao ? Không biết tự lượng sức. Chia tay đi<br>Tôi không biết nói gì. Niềm tin với em sụp đổ, tôi không dám tin.<br>Cho đến bây giờ là 2 tháng rồi, tôi đã nhạt dần tình cảm với em, nhưng vẫn nhớ như in từng câu nói của em, văng vẳng bên tai. Em sắp cưới rồi, khi còn ở bên tôi e đã nói ước mơ của em về ngồi trường em đang học, nhưng bây giờ em lại từ bỏ nó để lấy chồng. Chồng em là người giàu và thành đạt, nhưng em có yêu người ta không ? Em liệu có hạnh phúc không Em gửi thiệp tôi có nên đến không ?<br>Người ta nói đúng : “ khi ta không có gì, ai còn ở bên ta mới là thật lòng “</span>