Bạn ghé thăm diễn đàn lần đầu? hãy đăng ký ngay bây giờ để tham gia.
  • Đăng nhập:

Chào mừng bạn đến với ITVNN FORUM - Diễn đàn công nghệ thông tin.

Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần Hỏi/Ðáp để biết cách dùng diễn đàn. Để có thể tham gia thảo luận bạn phải đăng ký làm thành viên, click vào đây để đăng ký.

• Partner Area
    • ITVNN HOSTING - Thiết kế website, Cung cấp Domain, Hosting, VPS Việt Nam Anh Hùng - Thông tin truyền thông
kết quả từ 1 tới 1 trên 1
Tăng kích thước phông chữ Giảm kích thước phông chữ
    huubao97's Avatar

Trạng thái
    1
    Level: 3 [?]
    Experience: 47
    Next Level: 54
    Cảm ơn 0
    Cảm ơn 0 lần / 0 Bài viết

Default Top 3 mẫu bàn giám đốc pu đỉnh nhất của Nội thất The One  

Hôm qua nhận nhiệm vụ đi xem bàn cho sếp công ty mình, lên mạng xem review các kiểu rồi thì quyết đến Nội thất The One xem trực tiếp luôn (nội thất the one này thực ra là nội thất hòa phát, hòa phát đổi tên từ đầu năm ngoái nên có thể một số anh em chưa biết). Đến tận nơi xem thì có nhiều mẫu bàn khá là ưng, nhưng mà ông sếp mình chỉ thích bàn giám đốc sơn pu thôi. Mình thì mình thích kiểu bàn hiện đại hơn, nhưng mua cho sếp mà Nhưng mà phải công nhận bàn giám đốc pu trông màu nó sang hơn hẳn. Thông tin thêm cho anh em nào chưa biết về dòng bàn sơn pu là dòng bàn được sử dụng các dòng gỗ cao cấp và phủ thêm lớp sơn pu bảo vệ. Có 3 mẫu mà mình cực kì chim ưng luôn, hôm nay giới thiệu cho các anh em
    Mẫu đầu tiên là mẫu bàn giám đốc DT1890H1, mẫu bàn này dài 1m8, bề mặt gỗ công nghiệp được sơn PU cao cấp. Dáng bàn hình chữ nhật, có yếm phẳng, ghép pvc có kẻ karo trang trí. Bàn này thường đi kèm với một chiếc tủ phụ để lưu trữ hồ sơ và tài liệu.
    Mẫu thứ hai là mẫu bàn giám đốc cao cấp DT1890H37 có hình dáng hình chữ nhật, mép cạnh soi rãnh mềm mại, yếm giật cấp, ghép hộp ở giữa trang trí các đường soi chỉ và giấy dán khác màu phía trước.
    Mẫu bàn giám đốc thứ 3 là mẫu DT2010H12, đây là mẫu mình thích nhất, mẫu này kích thước lớn hơn hai mẫu kia.Thiết kế đơn giản hơn nhưng trông lại rất sang trọng. Mình viết ko giỏi lắm nên ko thể thể hiện hết được vẻ đẹp của tủ.